Main Menu

สาวก yamaha rx- พูดคุยกันคับ

เริ่มโดย pakaho, พฤศจิกายน 12, 2011, 03:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pakaho

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ พฤษภาคม 11, 2012, 04:13:58 หลังเที่ยง
สวัสดีครับทุกๆท่าน  ไม่ได้ล็อกอินเข้ามานาน  มีสาระเยอะแยะเลยครับจะได้ศึกษารถคู่ใจให้มากขึ้น

รถผมจอดรอทุนอยู่ฝุ่นเต็มเลยครับ  มันจะลั่นขึ้นมาใหม่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้  กลัวต่อไปทำงานไปไม่มีเวลาขี่จังครับ   :-X

พอไมมีเวลาขี่แฟนก็เริ่มพูดว่า ''จะจอดใว้ทำไม หล่ะที่รัก....บลาๆๆๆ'' แน่เลยผมว่า แต่ผมจะเถียงเต็มที่ อิอิ   :-\

เห็นคอนคอร์ดช่วงนี้สวยๆทั้งนั้นเลย     มีความสุขกับการได้ขี่ rx กันนะครับทุกๆท่าน    ???     :o
รอน้องฟ้าโฉมใหม่พี่เสก 55

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

pakaho

อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ พฤษภาคม 11, 2012, 05:19:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ พฤษภาคม 11, 2012, 04:13:58 หลังเที่ยง
สวัสดีครับทุกๆท่าน  ไม่ได้ล็อกอินเข้ามานาน  มีสาระเยอะแยะเลยครับจะได้ศึกษารถคู่ใจให้มากขึ้น

รถผมจอดรอทุนอยู่ฝุ่นเต็มเลยครับ  มันจะลั่นขึ้นมาใหม่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้  กลัวต่อไปทำงานไปไม่มีเวลาขี่จังครับ   :-X

พอไมมีเวลาขี่แฟนก็เริ่มพูดว่า ''จะจอดใว้ทำไม หล่ะที่รัก....บลาๆๆๆ'' แน่เลยผมว่า แต่ผมจะเถียงเต็มที่ อิอิ   :-\

เห็นคอนคอร์ดช่วงนี้สวยๆทั้งนั้นเลย     มีความสุขกับการได้ขี่ rx กันนะครับทุกๆท่าน    ???     :o
สวัสดีคุณเสก สวัสดีคุณน้อง คุณเต้ย และทุกๆท่านครับผมก็นานๆเข้ามาที  สบายดีน่ะครับทุกท่าน
สวัสดีพี่ยุธ  เดียวนี้รถเยอะน่ะพี่  อิอิ  เบื่อแล้วแบ่งผมบ้างน่ะ

pakaho

คอร์ทผมเริ่มดำเนินการแล้วคับ  หลังจาก  หลับไหลไปนาน   งบมาแล้ว  อิอิ

น๊า_ธี.

iloveconcord

อ้างจาก: pakaho เมื่อ พฤษภาคม 11, 2012, 08:40:53 หลังเที่ยง

คอร์ทผมเริ่มดำเนินการแล้วคับ  หลังจาก  หลับไหลไปนาน   งบมาแล้ว  อิอิ
ฃ้าๆได้พร้าเล่มงามอิอิ
แอบแซงเพราะแรงน้อย

concordlnw999

ผู้หญิงคือรถที่สุดยอดที่สุดในโลก เพราะ
มีไฟหน้าอันแสนงดงาม
มีบั้นท้ายอันน่าดึงดูด
เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องทุกเดือนโดยอันโนมัติ
สามารถใช้กับลูกสูบได้ทุกขนาด
มีสารหล่อลื่นเมื่อเครื่องร้อน
สตาร์ทเครื่องได้ด้วยปลายนิ้ว

popyloove

ดังกว่าท่อรีดนิดหนึ่งครับ แบบว่าลองทำดูเหมือนคันในลายเซ็นน่ะครับ   :'( :(

megaloman

สวยทุกคันเลย อยู่แถวไหน จะไปขี่เล่นด้วยครับ :(

อันคนเรา หญิงชาย ทั้งหลายแหล่.....
ต่างมีดี    มีแย่     อยู่พอพอกัน....

sek_rxk

Tann Mighty

น๊า_ธี.

pakaho

Tann Mighty

carbcode

เมื่อก่อน10ปีที่เเล้ว เคยมี2คันเเต่่ขายไปเเล้วครับ
คันขาวก็เคยใส่ฝาจีบครับ
ขายรถไปถอดเก็บไว้ เเต่ตอนนี้ขายทิ้งไปเเล้ว เสียดายจัง
โอกาสหน้าต้องหามาขี่อีกครับ

arpazhey

โอ่ เพิ่งเห็นกระทู้นี้ครับ ว่างๆขอสุงสิงด้วยคนสิครับ^^

pakaho

อ้างจาก: carbcode เมื่อ พฤษภาคม 19, 2012, 02:42:42 ก่อนเที่ยง
เมื่อก่อน10ปีที่เเล้ว เคยมี2คันเเต่่ขายไปเเล้วครับ
คันขาวก็เคยใส่ฝาจีบครับ
ขายรถไปถอดเก็บไว้ เเต่ตอนนี้ขายทิ้งไปเเล้ว เสียดายจัง
โอกาสหน้าต้องหามาขี่อีกครับ

คันขาวโครงแดงสวยคับท่าน  ^^

ARRON

พอดีวันนั้นว่าง ๆ เลยลองแบบนี้ดูครับ ถ้าสร้างขายึดน่าจะพอได้

มีคำถามอยู่ครับลูกเบี้ยวครัช ตั้งไม่ค่อยอยู่กับที่ เอาไปเชื่อมแล้วก็ไม่หาย แก้ไขยังไงดีครับ แผ่นครัชเปลี่ยนใหม่แล้ว

pakaho

อ้างจาก: ARRON เมื่อ พฤษภาคม 23, 2012, 10:06:30 หลังเที่ยง
   พอดีวันนั้นว่าง ๆ เลยลองแบบนี้ดูครับ ถ้าสร้างขายึดน่าจะพอได้

มีคำถามอยู่ครับลูกเบี้ยวครัช ตั้งไม่ค่อยอยู่กับที่ เอาไปเชื่อมแล้วก็ไม่หาย แก้ไขยังไงดีครับ แผ่นครัชเปลี่ยนใหม่แล้ว

รอผุ้รุ้คับท่าน  ^^