Main Menu

สาวก yamaha rx- พูดคุยกันคับ

เริ่มโดย pakaho, พฤศจิกายน 12, 2011, 03:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maanoi11

CHANTHABURI THAILAND
I LOVE 2 Stroke
มือใหม่ หัด แป๊ดดด !!!
ไม่หล่อขอ ขี่ 2T ค๊าบบบ  ^^"

pakaho

555 พุดเล่นคับพี่  มากรุงเทพเมื่อไหรค่อยว่ากัน

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

pakaho

RX-S@RX-K

มารายงานตัวด้วยคนครับบบบบบบบบ

แนวแบบเดิมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่างๆๆๆ จะไปร่วมแจมนะครับบบบบบบบบ
[url=http://pic.free.in.th/id/a8a47d2f57edfe741a6f8d0e8f

sek_rxk

pakaho

อ้างจาก: RX-S@RX-K เมื่อ ธันวาคม 11, 2011, 09:27:20 หลังเที่ยง
มารายงานตัวด้วยคนครับบบบบบบบบ

แนวแบบเดิมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ว่างๆๆๆ จะไปร่วมแจมนะครับบบบบบบบบ
555+ จาดไปคับพี่

pakaho

อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ ธันวาคม 11, 2011, 09:47:52 หลังเที่ยง
อันนี้โปรเจ็คที่นครศรีฯครับ   สีไทเทเนียม  เงาๆๆๆ

แหมๆๆ  คันนี้จัดเต้มเลยน่ะพี่เสก   อิอิ

sek_rxk

จัดแบบเนียนๆครับ อะไหล่ได้มาเทียมทั้งนั้น แต่ก้ทำให้พ่อขี่ที่บ้านครับไมได้อะไรเยอะ

แต่ยังไม่ได้เบาะกระดานเลยครับ ค่อยๆหาอยู่ว่าจะไปดูที่สะพานควายหรือแถวดินแดงอยู่ครับ

ยังไงก็ถ้าคือหน้ายังไงจะเอารูปมาให้ดูกันครับ

Gok

คุณเสกแล้วคันใหม่นี่เปลือยหรือเปล่า ถ้าเปลือยแล้วให้คุณพ่อขี่มาที่กลุ่ม รับรองเทห์สุดๆ อิอิ

sek_rxk

อ้างจาก: Gok เมื่อ ธันวาคม 13, 2011, 06:17:32 หลังเที่ยง
คุณเสกแล้วคันใหม่นี่เปลือยหรือเปล่า ถ้าเปลือยแล้วให้คุณพ่อขี่มาที่กลุ่ม รับรองเทห์สุดๆ อิอิ

ว่าจะเปลือยครับ แต่น่าจะไม่ได้เอามา กทม. น่าจะให้พ่อขับหิ้วกรงนกกรงหัวจุกไปนั่งโม้กับเพื่อนท่านแถวบ้านแหละครับ เท่กันไปเลย

ไฟท้ายของพี่ที่ใส่คันแดงของรุ่นอะไรนะครับพี่  แล้วพี่พอหาเบาะกระดานได้หรือเปล่าครับกำลังหาอยู่

รบกวนด้วยครับ   แล้วจะไปเจอกันวันใหนอีกก็บอกนะครับ ถ้าว่างผมไปแน่ครับ

Gok

คุณพ่อเล่นนกกรงด้วยเหรอครับ

ไฟท้าย+ขายึดเป็นยางนะ120แถวๆสวนมะลิ

ส่วนเรื่องเบาะเป็นพี่นะพี่จะขี่ไปสมจินต์ เพราะเค้าจะตีขึ้นรูปที่รถให้เลย รับรองเข้ารูปพอดีกับรถแน่นอน ราคาพอๆกับซื้อเบาะกระดานนั่นแหละ แถมเลือกลายได้อีก คุ้มสุด

pakaho

Kickapoo

อ้างจาก: Gok เมื่อ ธันวาคม 14, 2011, 05:49:51 หลังเที่ยง

อ้าว พี่อย่าทำเสียขบวน เดี๋ยวจะเป็นกว๊น โช๊คขาไก่  3เกียร์ แถมประหยัดอีก

pakaho

Gok

+ 555คุณKickapoo ไม่ได้ทำให้เสียขบวน ว่าแต่คุณKickapoo มีตัวไหน.

Kickapoo

อ้างจาก: Gok เมื่อ ธันวาคม 18, 2011, 01:04:16 หลังเที่ยง
+ 555คุณKickapoo ไม่ได้ทำให้เสียขบวน ว่าแต่คุณKickapoo มีตัวไหน.

รถผู้หญิงจริงๆไม่มีครับ มีแต่รถกระเทย NOVA

hypocrite

รายงานตัวมั่ง ตามรูปเลยครับ เดิมๆ สุดหล่อของผมเลย

pakaho

dg26

ความรู้ก็งูๆปลาๆพอแก้ใขปัญหาได้บ้างบางอย่าง 092-7219794 ชื่อเสกครับ