Main Menu

สาวก yamaha rx- พูดคุยกันคับ

เริ่มโดย pakaho, พฤศจิกายน 12, 2011, 03:11:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sek_rxk

อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 08:06:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sek_rxk เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 02:59:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 02:11:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 01:38:56 หลังเที่ยง
55+ พี่ๆ ผมเด็กกว่าพี่อีก เรียกผมพี่  เรียกผมน้องก็ได้คับ อยากเด้ก 555+   

*คันแรกนี้ ถ้าขี้เกียดปั้น บอกเนอะๆ* อิอิ
ให้พี่เด็กบ้างเถอะ ไม่ได้เด็กตั้งนานแล้ว

ถึงเด็กไม่ได้แต่....จัดเด็กยังไหวอยู่ใช่ไหมพี่    เสื้อมีไหมครับไปดูมาแล้วหรือเปล่า
555วันนี้ไปดันลืมถาม เดี๋ยวพรุ่งนี้ถามให้ครับ วันนี้ไปซื้อหลอดไฟในไมล์เปลี่ยนยกชุดเสร็จแล้วโดนไป130 จิงๆ30บาทเองดันไปซื้อหลอดรถยนต์หลอดละ20ซื้อมา5ดวง ส่วน6v.6หลอด30บาทเอง(ฉลาดจิงๆเลยเสียเงินไปฟรีๆตั้ง100บาท)

ตามนั้นครับ   ขอบคุณอย่างแรง

อ้างจาก: pakaho เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 09:09:46 หลังเที่ยงพี่ๆ ค่อยๆแต่งดิ  เดียว รถผมตามไม่ทัน ฮ่าๆๆๆ

คนอื่นแต่งไปเรื่อยๆนะครับ  ผมปล่อยคันนี้ตามสภาพก่อนไปเอาจริงกับคันที่นครให้เสร็จก่อน  งบเริ่มลางลงเรื่อยๆแล้ว

pakaho

เล่น ตระกูล yamaha  - Rx  คับ

iloveconcord

อ้างจาก: pakaho เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 09:09:46 หลังเที่ยง
พี่ๆ ค่อยๆแต่งดิ  เดียว รถผมตามไม่ทัน ฮ่าๆๆๆ
เรื่อยๆแล้วครับท่านเต้ย กลัวนัดหน้าจะเสร็จไม่ทัน
แอบแซงเพราะแรงน้อย

pakaho

อ้างจาก: iloveconcord เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 10:43:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pakaho เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2011, 09:09:46 หลังเที่ยง
พี่ๆ ค่อยๆแต่งดิ  เดียว รถผมตามไม่ทัน ฮ่าๆๆๆ
เรื่อยๆแล้วครับท่านเต้ย กลัวนัดหน้าจะเสร็จไม่ทัน
55555+ จัดไปๆเลย คับ

pakaho

อิอิ  พอดี ไปดุภาพมิตติ้งในเว็ปมาคับ  ผมไปเห็นก็ เอ๊ะ  คุ้นๆน่ะ 555 พี่ๆคงจำกันได้น่ะคับ คันนี้

อุ้ยๆ พี่น้องแจมด้วย  คันนี้อยากเห็นตัวจิงมากพี่ 55

nga

คันสีทองเคยเห็นตัวจิงแล้ว สดมากครับ คันนี้

pakaho

วันนี้ท่าทางจะได้rx-s 1คันเย็นๆคงไปรับรถ น้องคนที่ไปเจอคุณเสกเค้าจะไปซื้อ  :(

pakaho

pakaho

พี่ๆคับ  เห็นพี่น้องแกบอก เสานี้ ชาวrx ใครว่างไปรวมกัน ปตทน่ะคับ  ส่วนตัวผมขอว่ากันอีกทีพรุ่งนี้คับ ถามพี่ก่อนคับ

ใครสนใจคุยกับแก หรือ คุยในห้องกันคับ

อ้างจาก: pakaho เมื่อ ธันวาคม 02, 2011, 02:58:35 หลังเที่ยง
พี่ๆคับ  เห็นพี่น้องแกบอก เสานี้ ชาวrx ใครว่างไปรวมกัน ปตทน่ะคับ  ส่วนตัวผมขอว่ากันอีกทีพรุ่งนี้คับ ถามพี่ก่อนคับ

ใครสนใจคุยกับแก หรือ คุยในห้องกันคับ
ปตทไหนคุณเต้ย ยังไงโทรมาบอกด้วยน่ะครับ

pakaho

555+ อันนี้ต้องถามพี่น้องแกน่ะคับ  ผมก้ไม่รู้เหมือนกัน   พี่น้อง รีบมาแจ้งด่วนน่ะ แฮะๆ

pakaho

นี้อ่ะคับพี่ๆ ท่านไหนไม่รุ้จัดที่มิตติ้ง

ตามลิ้งเลยคับ

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=5462.0

sek_rxk

มาแล้วครับRX-S115 เพิ่งได้มาวันนี้ รถครบๆเลยครับแถมโช๊คหน้าเดิม เบาะเดิม มือเบรคเดิม ไฟท้าย+ท้ายเดิม ไมล์เดิมเจ้าของเดิมใจดีมากให้มาหมดเลย ล้อDIDแท้ ดิสหน้าโนวา ทะเบียนขาดปี2555 ช่วยวิจารณหน่อยครับว่าแพงไหมครับ น้องซื้อมา9000บาทครับ
ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี
ผมชอบไฟท้ายของน้องเค้าไทอั้มรุ่นเก่าๆน่ารักดี

sek_rxk

กำลังดีนะครับผมว่า ถ้าได้อะไหล่เดิมมาเยอะ แล้วทะเบียนเต็มด้วยอันนี้ดีเลยครับ

ลงทุนอีกสัก 3-4 พัน ภายนอกทำสีใหม่หมด  งามๆๆๆ ไปเลยครับ

Gok

คุณเสกยังไม่นอนอีกเหรอครับ ถังสวยดีนะ ถ้าจะใส่ฝาเดิมขอกระซิบว่าซื้อฝาใหม่ไปเลยรับรองเด่นไม่แพ้ฝากลึงเชื่อผมซิ

ส่วนเอส ถ้าซื้อมาขี่สภาพนี้เลยถือว่าคุ้ม แต่ถ้าต้องเอามาแต่งโน่นแต่งนี้อีก ผมว่ามันน่าจะบานไปไกลกว่านี้อีก

สมมุติว่านะ ถ้าคิดจะแต่งเราควรซื้อรถราคาประมาณอย่าเกิน5000฿ ยังมีเงินเหลือให้เราแต่งตามจินตนาการอีกเพียบ

ในแนวคิดผมนะไม่ได้ว่าคุณซื้อมาแพงหรอกนะ แต่คุณจะทำใจขี่สภาพนี้ได้เหรอหากใจมันเรียกร้อง

อย่างคันมาร์โบโร่ของผม ซื้อมา4500฿ ชุบไป6000฿ ปาดถังทำสี1000 ชุดหน้าโนอีก900฿ ล้อ1000฿ แค่นี้จบ คุ้มกว่า ถ้าอยากแต่ง ซื้อรถเก่าโทรมๆมาแต่งเร้าใจกว่าวัดไอเดียร์เราด้วย ว่าจะจินตนาการออกมาอย่างไร

นี่ครับภาพตอนซื้อมาตอนแรก4500฿

เสร็จแล้วก็เป็นอย่างที่เห็นล่ะครับ.

.

Kickapoo

Kickapoo