Main Menu

แปดริ้ว

เริ่มโดย narokawayg, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

สวัสดีแปดริ้ว คิดถึงทุกคนนะครับ

can-nim

เงียบมาก แปดริ้วตอบด้วย

saeb serpico

ตอบแล้วท่านสวัสดีปีใหม่ชาวแปดริ้วครับ

สามกอ แปดริ้ว

BenLo

จะปีใหม่แล้วครับชาวแปดริ้ว
ไม่นิยมปั้มทู้

บูรพาพยัคฆ์

สวัสดีปีไหม่ครับ ทุก  ๆท่าน   ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย  พระสยามเทวาทิราช  พระเสื้อเมือง   ขอจงช่วยดลบันดาลให้ ทุก ๆ ท่าน   ไม่เจ็บ  ไม่จน    สุขภาพแข็งแรง   ร่ำรวย   ทุก ๆ ท่าน  นะครับ

ภาพความหลัง

SATHIT

สวัสดีปีใหม่ครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อิอิ  สุขกายสบายใจตอลดทั้งปีนะครับ

aom_1975

Happy New2555
*˛. * *
˛°_██_*。*.  /    \ .˛* .˛.*.★* *★ 。* * * * *
˛. (• •)    *˛/.♫ .♫\*˛.*    _Π_____. * * * * *
.°( . • . ) ˛°./• '♫  •\ .˛* ./______/~ \*. ˛*.。˛* ˛. *
*(...'•'..)  *˛ ╬╬╬╬╬  ˛ ° .|田 田 |門| ╬╬╬╬ .
¯˜"*°••°*"˜¯`´¯˜"* °••°*"˜¯ ` ´¯˜"*°´¯˜"*°•• °*"˜♥

หวัดดีปีใหม่คับทุกๆคน..

SIT_KRR-SSR

สวัสดีปีใหม่ครครับ  ชาวแปดริ้ว ขอให้มีความสุขมากๆๆสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จน รวยๆๆครับ ตลอดปีและตลอดไป
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

Mtz

วันนี้ เจอรถใครไม่รู้ ตรง4แยกไฟแดงหน้าสำนักงานเขตหนองจอก ราวๆ19.40-50 น. นี้แหละ คล้ายๆรถตาแอร์เวอร์ชั่นแรก  KR ตัวดำ ตูดขาว เสียงใสๆ มองไม่ค่อยชัด แต่คนซ้อนท้ายหุ่นคุ้นตามากๆ น่าจะใช่ลุงแอร์ ถ้าใช่ มารายตัวด่วน อิอิ

air

ไม่ใช่ผมครับลุงเอ็ม  เวอร์ชั่นเก่าเหลือแต่รูปแล้ว. 555

ว่าจะซื้อเคฟล่า แต่น้ากิ๊กบอกว่าลุงเอ็มซื้อมาแล้ว ถ้าต้องการเพิ่มบอกน่า
air .

Mtz

อ้างจาก: air เมื่อ มกราคม 07, 2012, 12:05:58 ก่อนเที่ยง
ไม่ใช่ผมครับลุงเอ็ม  เวอร์ชั่นเก่าเหลือแต่รูปแล้ว. 555

ว่าจะซื้อเคฟล่า แต่น้ากิ๊กบอกว่าลุงเอ็มซื้อมาแล้ว ถ้าต้องการเพิ่มบอกน่า
นึกว่าลุงแอร์ซะอีก  เรื่องสติกเกรอ์ขอบคุณมากๆครับผมลุงแอร์ ตอนนี้นึกออกแต่ว่าจะเอามาพันปลายท่อ  จังหวะแวะไปซื้อน๊อตร้านเด็กแว๊นส์ เจอพอดีเลยหิ้วมาแผ่นนึง   วันนี้ช่างกิ๊กก็อนุเคราะช่วยอัดใยแก้ว+พันสติกเกอร์ให้เรียบร้อยแล้ว  เดี่ยวผมนึกออกว่าจะเอาไปพันตรงไหน คงต้องรบกวนลุงแอร์นะครับ

SATHIT

สวัสดีครับ ชาวแปดริ้ว
- ลุงเอ็มครับ แมวบ้านตากิ๊ก ลุงเอ็ม ฟาดไปหรือยัง ( เมนูอะไรหน๊อ ผัดเผ็ดหรือเปล่า )
- ลุงเเอร์ครับ สบาย ดีบ่ ผมไม่ได้ส่งคลิปเจ๊ช่าให้สักที ขอโทษนะครับ เดี๋ยวจะหาเวลารีบดำเนินการให้เด้อ
ไปล่ะ ฟิ๊ววววววๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

can-nim

สวัสดีแปดริ้วทุกท่านครับ

aom_1975

น้องก็อยากได้นะ คลิบช่าอะ  แบ่งมั่งดิ...

can-nim

แปดริ้วเงียบมากครับ ส่งเสียงหน่อยครับ

aom_1975

วันอาทิดไปดูเด็กแว้นที่สนามแข่งรถไกล้บ้านลุงกิ๊กหนุกมากๆ

SATHIT

อ้างจาก: aom_1975 เมื่อ มกราคม 10, 2012, 10:43:30 ก่อนเที่ยง
วันอาทิดไปดูเด็กแว้นที่สนามแข่งรถไกล้บ้านลุงกิ๊กหนุกมากๆ
แถวไหนเหรอครับ อยากไปดูมั่ง

can-nim

air

อ้างจาก: can-nim เมื่อ มกราคม 07, 2012, 08:18:57 ก่อนเที่ยง
สวัสดีแปดริ้วทุกท่านครับ

สวัสดีครับลุงแคน ไม่ได้คุยกันนานเลยเน๊อะ  ว่างๆ มาตีกรรเชียงที่แปดริ้วดิ.
air .

air

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ มกราคม 07, 2012, 07:49:25 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ชาวแปดริ้ว
- ลุงเอ็มครับ แมวบ้านตากิ๊ก ลุงเอ็ม ฟาดไปหรือยัง ( เมนูอะไรหน๊อ ผัดเผ็ดหรือเปล่า )
- ลุงเเอร์ครับ สบาย ดีบ่ ผมไม่ได้ส่งคลิปเจ๊ช่าให้สักที ขอโทษนะครับ เดี๋ยวจะหาเวลารีบดำเนินการให้เด้อ
ไปล่ะ ฟิ๊ววววววๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

รออยู่นะคร๊าบบ ...ฮึฮึ
air .