Main Menu

ปรีชา ยงค์สว่างอรุณ

เริ่มโดย Preecha Y., มิถุนายน 15, 2012, 01:19:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rimkrog23

เกิดไม่ทันเลยครับผม พยายามอ่านเรื่องราวต่างๆอยู่ครับ อิอิ แต่ก็อยากเห็นพี่ ปรีชากลับมาขี่อีกครั้ง

Preecha Y.

อ้างจาก: peerxk เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 10:26:15 ก่อนเที่ยง
ไม่ทราบว่า คุณ ปรีชา มีสัญญากับค่าย รถใหม่อยู่หรือเปล่า เช่น ห้ามใช้สินค้า ค่ายอื่น หรือ ผมคิดมากไปเอง

ไม่มีสัญญาอะไรครับ ใช้ได้หมกทุกยี่ห้อแต่อยู่ที่ค่านิยม
...ปัจุบันคือตัวเรา..อดีตก็แค่ตำนาน..

Preecha Y.

อ้างจาก: globblinknight เมื่อ กรกฎาคม 11, 2012, 11:51:52 ก่อนเที่ยง
เข้ามาดู อุ คริ
หวัดดีคับน้าปรีชา อยากไปนั่งแท๊กซี่ เที่ยวพัทยาบ้าง ถ้ามีโอกาสครับบ อิอิ

ถ้าจะใช้บริการแท็กซี่ในพัทยา ผมอยู่ฝั่งตรงข้ามด้านหลังเซนทรัลเฟสติวัลพัทยา ถนนสาย 2 ครับ ^^
...ปัจุบันคือตัวเรา..อดีตก็แค่ตำนาน..

globblinknight

ตามนั้นคร๊าบ

เมื่อวันอาทิตย์ เพื่อนไป พีระฯ กัน ผมสิลืมสนิทเลย ผมเลยไม่ได้ไปอยู่คนเดียวเลย พลาดอีกงาน ฮุฮุ

Preecha Y.

.....ฝากแจ้งข่าวด้วยครับ...

.......เนื่องจากวันที่28-29 กค. นี้ จะมีการจัดงาน ยามาฮ่าเรซซิ่งคลีนิค ที่ลานตลาดเกษตร มหาสารคาม ครับ.....

.......พบกับผมได้ครับ.ณ.ที่บริเวณจัดงาน......ยินดีต้อนรับทุกท่านชาว2T....มีการสอนการขับขี่มอไซด์ในรูปแบบต่างๆ..ของอดีตนักแข่งครับ..

...................................แล้วเจอกันครับ..........

doohan

อ้างจาก: Preecha Y. เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 02:04:36 หลังเที่ยง

.......เนื่องจากวันที่28-29 กค. นี้ จะมีการจัดงาน ยามาฮ่าเรซซิ่งคลีนิค ที่ลานตลาดเกษตร มหาสารคาม ครับ.....

.......พบกับผมได้ครับ.ณ.ที่บริเวณจัดงาน......ยินดีต้อนรับทุกท่านชาว2T....มีการสอนการขับขี่มอไซด์ในรูปแบบต่างๆ..ของอดีตนักแข่งครับ..

...................................แล้วเจอกันครับ..........

ยังใง แบบใหนครับ  สอนด้วย แข่งด้วย หรือเปล่า จำกัดอายุใหม   ขอบคุณครับบบ

อิอิ น้าปรีชา เป็น อาจารย์สอนที่ YRA ช่ายป่าวครับ (ถ้าผมจำไม่ผิดน่ะ 5555)

wolf99

เพิ่งได้ข่าวจากพี่เทพว่า ตำนานตัวจริงกลับมา คารวะครับ จริงๆไม่ชอบขับรถเร็วแล้วอะนะครับหลังจากไป ล้มที่เขาใหญ่ เพิ่งกลับมาขับเมื่อ 2-3 เดือนที่แล้ว
เพิ่งพูดกับพี่เทพว่า ไม่มีที่ไหนสอนขับมั่งเหรอครับ จริงๆเสียดายฝีมือพี่มาก น่าจะได้ถ่ายทอดพลังยุทธ์ให้ทั้งคนรุ่นเก่าและรุ่นใหม่มาก

IJ

อ้างจาก: Preecha Y. เมื่อ กรกฎาคม 16, 2012, 02:04:36 หลังเที่ยง

ไม่มาแถมภาคเหนือม้างอ่ะคับ

JO WANGPONG

มาอุตรดิตถ์แจ้งข่าวด้วยนะครับขอบคุณไว้ร่วงหน้าครับ  ขอบคุณครับ

piohm

ขอบคุณน้าปรีชาที่แจ้งข่าวมาครัับ เสียดายไกลไปหน่อยครับ
ถ้ามีจัดแถวๆรอบๆ กทม.หรือเลยไป ชล พัทยา  แบบนี้พอไหว
รับรองผมตามไปดูน้าแน่ ชอบมากครับ

loveyou

พี่ปรีชามาจ.มหาสารคาม  28-29 นี้ที่ตลาดเกษตรสารคาม... ห่างจากบ้านพี่โจหน่อยเดียวเอง... คงได้พบกันวันนั้นจ้า
*สำหรับลูกค้าผู้น่ารัก*
เลขที่บัญชีคะ 2472076815 ธนาคารทหารไทย
เลขที่บัญชีที่นี่ค่ะ 673-7-04607-5 ธนาคารกรุงเทพ
ปฐมาภรณ์ กฤตยาวรกุล
ติดต่อ *จอย0926029183* AIS ขอบคุณค่ะ
อีกเบอร์น่ะค่ะ* 0832828050 dtac ค่ะ

Preecha Y.

เดือนก่อนก็ไปเชียงใหม่ และก็เมื่อ2 อาทิตย์ก่อนก็เพิ่งไป ลำปางครับ

...........ไม่จำกัดอายุครับ....

.....................ทางใต้ก็ไปนะครับ..แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ......

.......แล้วเจอกันครับ.ที่.สารคาม...

IJ

อ้างจาก: Preecha Y. เมื่อ กรกฎาคม 17, 2012, 06:41:30 หลังเที่ยง
เดือนก่อนก็ไปเชียงใหม่ และก็เมื่อ2 อาทิตย์ก่อนก็เพิ่งไป ลำปางครับ

...........ไม่จำกัดอายุครับ....

.....................ทางใต้ก็ไปนะครับ..แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ......

.......แล้วเจอกันครับ.ที่.สารคาม...
โห...............มาลำปางด้วย สงสัยอาทิตย์ก่อนหน้า Big C แน่เลย ผมพลาดแล้ว

คริคริ มีกรุงเทพไหม๊ครับ ฮุฮุ

spi

พี่ปรีชาครับ   TZR  &  TZM   โดยรวมในการใช้งานและการบำรุง  ตัวไหนใช้ดี และน่าเก็บไว้ในครอบครองมากกว่ากันครับ

can-nim

สวัสดีครับพี่ ช่วงนี้งานยุ่งครับเลยไม่ได้แวะไปหาเลย

JO WANGPONG

ขอโทษนะครับพี่ปรีชา ตอนนี้พี่อายุเท่าไรครับ(ถ้าไม่สะดวกไม่ต้องตอบนะครับ) 

NSR_decha

อยากถามความเห็นพี่ว่า หั่งดมดิฟาย กับ พีดีเค ( โชติชัย พหลยุทธ)  ใครเซียนกว่ากันครับ

rojbangpree