Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gu_beat

พอไปด้ายป่าวคับ

แอบซุ่มกะพี่ปู

อิอิ

ENTANEER004

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มกราคม 05, 2011, 04:47:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ENTANEER004 เมื่อ มกราคม 05, 2011, 01:29:48 ก่อนเที่ยง
ขอยืมเป็นแบบหน่อยนะครับพี่อ๊อด...

อิอิ...

ได้เลยครับตามสะดวก จะได้เป็นคู่แฝดกัน..Ei Ei..

ขอยืมนิดเดียวครับพี่...

ไม่เอาเยอะหรอก...

อิอิ...
อยากมีแฟนที่เป็นทั้งแม่และเพื่อน...ก็ให้หาเพื่อนเป็นแฟนและให้ไปเป็นกิ๊กกับพ่อ...อิอิ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

Bazooka

อ้างจาก: gu_beat เมื่อ มกราคม 07, 2011, 11:36:41 หลังเที่ยง

พอไปด้ายป่าวคับ

แอบซุ่มกะพี่ปู

อิอิ

งานระดับผ่านมือคุณปู ไม่ต้องถามว่าไปได้รึเปล่า มันต้องบอกว่าไปโลดเลยหละ ..
แจ่มมากเลย gu_beat..

Bazooka

อ้างจาก: ENTANEER004 เมื่อ มกราคม 08, 2011, 12:47:58 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มกราคม 05, 2011, 04:47:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ENTANEER004 เมื่อ มกราคม 05, 2011, 01:29:48 ก่อนเที่ยง
ขอยืมเป็นแบบหน่อยนะครับพี่อ๊อด...

อิอิ...

ได้เลยครับตามสะดวก จะได้เป็นคู่แฝดกัน..Ei Ei..

อิอิ...

จะเอาส่วนใหนมันหละ อ๊อด ที่มันไม่เดิมก็คือส่วนหางกับลวดลายเท่านั้น.. 8)  8)

namamulet

เห้ออิจฉาคุณกิกน่ะทำรถเสร็จและผมยังไม่ไปถึงไหนเลย

Bazooka

อ้างจาก: lichen เมื่อ มกราคม 07, 2011, 10:15:21 หลังเที่ยง
วันนี้ ส่ง ลูกชายคนใหม่ ไปหาหมอ ..... มา ...

เจอ เพื่อน ลูก ชาย ครับ .....

อยู่ร้านหมอเดียวกัน ...... ฮิฮิฮิ ....

จ๊ากกกกก..เมื่อวานไม่ทันเห็นหน้านี้ ใส่ถังแล้วแสดงว่า เจ้า Lucky Fiat ของผมทำศัยฯเสร็จละสิ เป็นไงบ้างครับคุณเล็กพอจะเอาเข้ากลุ่ม OSD ได้ยัง อิ อิ..
..งี้ไม่เกินอาทิตย์หน้าได้เห็นกันแบบเต็มๆตัวละครับ..

gu_beat

เจ้าเฟียสนิ   บึกบึนมากเรยอ่า

ของผมบางมากๆๆๆๆๆ

แต่ก้อ  repsor  team   พอไปไหวนะคับ

ร.พ  นี่  แจ่มปะคับ

เพื่อลูกชายมะสบาย

Bazooka

ปรมาจารย์..ของสองจังหวะเลยหละ คุณกิก..

Bazooka

ลงลาย Repsol รึยังครับ คุณกิก เอามาโชว์ให้ชมหน่อย

ENTANEER004

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มกราคม 08, 2011, 04:42:02 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ENTANEER004 เมื่อ มกราคม 08, 2011, 12:47:58 ก่อนเที่ยง

อิอิ...

อิอิ...

จะเอาส่วนใหนมันหละ อ๊อด ที่มันไม่เดิมก็คือส่วนหางกับลวดลายเท่านั้น.. 8)  8)

ก็ว่าจะขอยืมลายพื้นเฉยๆครับพี่...

สวยดี...
อยากมีแฟนที่เป็นทั้งแม่และเพื่อน...ก็ให้หาเพื่อนเป็นแฟนและให้ไปเป็นกิ๊กกับพ่อ...อิอิ

gu_beat

อุสาเปนธุระนี้   ขอบคุนมากคับ

+1  เรยจ้า

Bazooka

วันนี้ไปรับรถจากคลินิกมาประมาณเที่ยง เลยใส่เสื้อผ้าได้คริ่งเดียว พรุ่งนี้น่าจะได้เต็มตังละ.. 8)  8)

Bazooka

lichen

เสร็จ ไว  ไว ..... ครับ ....

เอา อึ๊บ ..... :( :( :(

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Bazooka

อะห้า..น้องส้มฉุน เขียนคิ้วทาปากแล้วสวยขึ้นแฮะ ของผมเมื่อวานดันลืมชิ้นส่วนเจ้า Lucky Fiat ใว้ที่ร้านเฮีย1ชิ้น วันนี้คงยังไม่ได้ประกอบอะครับ..  >:(  >:(

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

แคช่วงหน้า ก็สวยมากๆ แล้วครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

lichen

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มกราคม 11, 2011, 04:47:00 ก่อนเที่ยง
อะห้า..น้องส้มฉุน เขียนคิ้วทาปากแล้วสวยขึ้นแฮะ ของผมเมื่อวานดันลืมชิ้นส่วนเจ้า Lucky Fiat ใว้ที่ร้านเฮีย1ชิ้น วันนี้คงยังไม่ได้ประกอบอะครับ..  >:(  >:(

ไม่ใช่ สมฉุน ครับ .....

อีส้ม ครับ   อีส้ม ..... 55555 .....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Bazooka

hut_indy

อ้างจาก: lichen เมื่อ มกราคม 11, 2011, 06:36:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มกราคม 11, 2011, 04:47:00 ก่อนเที่ยง

ไม่ใช่ สมฉุน ครับ .....

อีส้ม ครับ   อีส้ม ..... 55555 .....

อ่า เป็น รถผุ้หญิงเหรอเนี่ย

เอิกๆๆๆๆๆ

ศราวุธ  พึ่งประดิษฐ์
เลขที่บัญชี 547-1-38690-6
ธนาคาร กรุงไทย สาขา ข่วงสิงห์