Main Menu

yamaha speed ยังน่าเล่นอยู่มั้ย

เริ่มโดย nara18, ตุลาคม 29, 2014, 02:03:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nara18

ขอถามความเห็นเพื่อนๆพี่ๆ หน่อยครับว่าตัวนี้ ถ้าราคาประมาณ หมื่นต้นๆ น่าเล่นมั้ย
อะไหล่ต่างๆพอหาได้มั้ย ขอบคุณครับ

125cc.Only

เจอออกบ่อย ถ้ารุ่นนี้เล่นยากเพราะเรื่องอะไหล่ รุ่นตามลายเซนต์ผมก็คงไม่มีคนเล่นแล้วครับ555
รุ่นที่ท่านว่า อะไหล่เฉพาะรุ่นหาไม่ง่าย แต่ก็ไม่ได้ยากขนาดนั้นหรอก
จะหายากก็ตรงแม็กนี่แหล่ะ  รถสภาพสมบูรณ์ๆ ผมเห็นออกบ่อยไป มือ1ค้างสต็อคก็ยังมี
ชาวบ้านเค้าก็ใช้อยู่ ก็ไม่เห็นเค้าจะซีเรียสอะไร ถ้าให้ผมแนะนำ เล่นตามใจชอบเถอะครับ
ถ้าท่านชอบอย่ากลัวเลย ได้ครบๆมาสภาพดี ยิ่งได้แม็กติดมา การันตรีเวลาขาย อย่างน้อยก็ขาดทุนน้อย
และเล่นรถแบบนี้ประหยัดตังกว่า150เยอะ

kookkai

สภาพพอสวยในOLXว่ากันไม่เกินหมื่นเองครับ

nara18

ขอบคุณทุกความเห็นครับ
สรุปว่าหลายๆท่านเห็นว่ายังน่าใช้อยู่  ???
ผมก็ว่ารูปทรงมันสวยดี เจอที่ไหนอดมองจนเหลียวหลังไม่ได้  :(

suphachai

หมู่บ้านผมมีคันนึง รุ่นล้อแม็กสภาพเต็ม ถามซื้อหลายครั้งแล้วแต่เจ้าของไม่ใจอ่อนซักที
เบอร์ติดต่อและไลน์ ID : 0903095133