Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piak13

ปีนี้ที่สกลรู้สึกว่าจะหนาวกว่าหลายๆปีที่ผ่านมา  แต่คงไม่ถึงขนาดน้ำค้างแข็งหรอกมั้งครับ

ขอบคุณสำหรับความห่วงห่วงใย แทนคนสกลทุกๆท่านครับ

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

aoaaued

อ้างจาก: piak13 เมื่อ มกราคม 19, 2014, 11:07:34 ก่อนเที่ยง
ปีนี้ที่สกลรู้สึกว่าจะหนาวกว่าหลายๆปีที่ผ่านมา  แต่คงไม่ถึงขนาดน้ำค้างแข็งหรอกมั้งครับ

ขอบคุณสำหรับความห่วงห่วงใย แทนคนสกลทุกๆท่านครับ

คนทางโน้น บอกมาว่าสกลนครกำลังหนาวมากๆ  +1 ให้คุณเปี๊ยกจะได้มีแรงมากไว้สู้ความหนาวเย็นครับ

lloudo_naja

หวัดดีครับ พึ่งหายป่วย มาครับ  หวัดกินพักไปหลายวัน สบายดีน่ะครับ ทางบ้าน
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

aoaaued

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ มกราคม 20, 2014, 02:47:05 หลังเที่ยง
  หวัดดีครับ พึ่งหายป่วย มาครับ  หวัดกินพักไปหลายวัน สบายดีน่ะครับ ทางบ้าน

ดีใจด้วยที่สุขภาพแข็งแรงแล้ว หายไข้ซะที  ถึงว่าเงียบจ้อยไปเลย

lloudo_naja

ตอนนี้ยังไออยู่ครับ พี่ กินเหล้าไม่ได้เลย 555 สิ้นเดือนนี้ผมลากลับบ้านครับ หลังจากปีใหม่ไม่ได้กลับ
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

piak13

ขอบคุณครับสำหรับแรงม้า 

มาๆ  มาเที่ยวงานกาชาดพอดีเลยช่างโก้

แต่สำหรับผม  คงงานยุ่งหละช่วงนั้น  รับส่ง นิสิต เจ้าหน้าที่ ที่ไปงาน

ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

lloudo_naja

aoaaued

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ มกราคม 21, 2014, 04:20:07 หลังเที่ยง
  ตอนนี้ยังไออยู่ครับ พี่ กินเหล้าไม่ได้เลย 555 สิ้นเดือนนี้ผมลากลับบ้านครับ หลังจากปีใหม่ไม่ได้กลับ

ขอให้เป็นปรกติเร็วๆครับ +1 ให้เป็นกำลังครับ   สิ้นเดือนผมก็มีโปรแกรมไปสกลนครเหมือนกันครับ

lloudo_naja

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มกราคม 24, 2014, 10:16:22 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ มกราคม 21, 2014, 04:20:07 หลังเที่ยง

ขอให้เป็นปรกติเร็วๆครับ +1 ให้เป็นกำลังครับ   สิ้นเดือนผมก็มีโปรแกรมไปสกลนครเหมือนกันครับ
เอารถอะไรกลับครับ มอไซป่าวคับ หากรถยน ผมก็จะกลับรถยน เผื่อจะมีเพื่อนร่วมทางครับ

aoaaued

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ มกราคม 24, 2014, 03:04:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มกราคม 24, 2014, 10:16:22 ก่อนเที่ยง

เอารถอะไรกลับครับ มอไซป่าวคับ หากรถยน ผมก็จะกลับรถยน เผื่อจะมีเพื่อนร่วมทางครับ

ผมตั้งใจไว้ว่าจะออกเดินทางเช้าวันที่ 31 จะเอามอเตอร์ไซด์ไปเพราะจะทดสอบอัตราการกินน้ำมันอีกซักเที่ยว  แต่เมื่อสักพัก พระราชวังบางปะอินเขาทำหนังสือมาขอความช่วยเหลือในการปราบแมลงงวันในวันนั้น คงจะลางานไม่ได้จะไปได้คงต้องเสร็จงานก่อนเพราะไม่มีใครแทนนำทีม หากเสร็จหลังเที่ยงคงต้องเอารถยนต์ไป  เพราะหากถึงค่ำกลัวสู้ความหนาวไม่ไหว เมื่อเที่ยวที่แล้วยังไม่ทันมืดดีเลยมือเท้าชาตั้งแต่ยังไม่ยังไม่ถึง อ.ภูพานเลย วันนั้นแทบไม่ไหวเหมือนกันครับ

lloudo_naja

ผมก็ว่าจะลองอัตราค่าน้ำมันอยู่เหมือนกันพี่ แต่ 15-16 กุมภา มี ทริปไป กาญ ก็ยังคิดๆ อยู่ว่า จะนั่งรถทัว เอาประหยัดไว้ก่อน หรือป่าว แต่หากมีเพื่อนคงขับมอไซ กลับ ครับ อิอิ เมื่อเช้าเห็น แก๋ง บิ๊กไบด์เขาไปแล้วใจ มันห้าว มันสั่นยังไงไม่รู้ อิอิ

aoaaued

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ มกราคม 25, 2014, 10:05:16 ก่อนเที่ยง
ผมก็ว่าจะลองอัตราค่าน้ำมันอยู่เหมือนกันพี่ แต่ 15-16 กุมภา มี ทริปไป กาญ ก็ยังคิดๆ อยู่ว่า จะนั่งรถทัว เอาประหยัดไว้ก่อน หรือป่าว แต่หากมีเพื่อนคงขับมอไซ กลับ ครับ อิอิ เมื่อเช้าเห็น แก๋ง บิ๊กไบด์เขาไปแล้วใจ มันห้าว มันสั่นยังไงไม่รู้ อิอิ

ขับรถยนต์ กับขี่มอเตอร์ไซด์ มันคนละอารมณ์กันครับ  ความมันส์ความสนุกอยู่ที่มอไซด์ ไดความปลอดภัยเท่านี้นที่ได้จากการขับรถยนต์ครับ

aoaaued

วันหยุดสัปดาห์นี้ได้ไปนอนเล่นที่สกลนครอีกแล้วครับ   ออกเดินทางพรุ่งนี้(ศุกร์31มค.)เที่ยงๆครับ

aoaaued

มานอนสกลฯคืนนี้คืนที่2แล้ว อากาศเย็นสบายดีจัง พรุ่งนี้วันอาทิตย์ยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะกลับหรืออยู่ต่ออีกดีนิ ติดใจอากาศเย็นอ่ะ

piak13

เพิ่งมีโอกาสได้แวะเข้ามาดู (เพิ่งได้หยุด) หลังจากที่ต้องทำงานดึกๆเสียหลายวัน

คุณวิรัชกลับรึยังครับ

aoaaued

อ้างจาก: piak13 เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2014, 12:05:24 หลังเที่ยง
เพิ่งมีโอกาสได้แวะเข้ามาดู (เพิ่งได้หยุด) หลังจากที่ต้องทำงานดึกๆเสียหลายวัน

คุณวิรัชกลับรึยังครับ

ติดใจอากาศสกลนครเลยตัดสินใจอยู่ต่ออีกวัน กลับสายๆพรุ่งนี้(จันทร์3กพ.)ครับ

aoaaued

2t สกลนครไปไหนกันหมดน้อ  ผมเล่นคนเดียวเลย  อิอิอิ

kpongh

สวัสดีครับ...ไม่ได้แวะมาตั้งนาน ขอให้มีความสุขกันทุกคนนะครับ

aoaaued

อ้างจาก: kpongh เมื่อ กุมภาพันธ์ 08, 2014, 07:16:19 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ...ไม่ได้แวะมาตั้งนาน ขอให้มีความสุขกันทุกคนนะครับ

สวัสดีครับ +1 แรงใจที่แวะมาทักทายครับ

aoaaued