Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Konrakroad

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ พฤษภาคม 19, 2013, 02:40:06 หลังเที่ยง
ย้อนเอากร้ากับไถฮุดนี่หละตอนนี้ยังบ่ทันเซาเมือยเลย

แนะนำท่าน Konrakroad ว่า บ่เซาเมื่อย ก็เข้าไปใช้บริการอาบอบนวดบ่อยๆ ได้น้องนางมาบีบมานวดคงจะหายวันหายคืนแน่ครับ ที่หนองคายเห็นมีที่ให้บริการอยู่หลายที่อยู่นิ

เป็นคนไม่ชอบนวดครับชอบแต่นาบ   >:(  >:(  >:(  ;D

อ้างจาก: piak13 เมื่อ พฤษภาคม 20, 2013, 06:16:33 หลังเที่ยง
คุณฉลาด เค้ามีคนนวดให้แล้ว ลองเข้าไปดูสิ  เป็นเรื่องงงงงง

คุณเปี๊ยก ผมเป็นคนรักครอบครัวไม่นอกลู่นอกทางแน่ ถ้าไม่จำเป็น   >:(  >:(  >:(  :(  :-[

โทร 0815153375

นาย ฉลาด  พรมบุบผา 233 หมู่ 8 บ้านโนนฤาษี ต.กุดบง อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย 43120

กรุงไทย สาขาโพนพิสัย  เลขบัญชี 980-4-70967-8

http://mx7.com/main/

aoaaued

คุณฉลาด เค้ามีคนนวดให้แล้ว ลองเข้าไปดูสิ  เป็นเรื่องงงงงง

คุณเปี๊ยก ผมเป็นคนรักครอบครัวไม่นอกลู่นอกทางแน่ ถ้าไม่จำเป็น

หัดนอกลู่นอกทางซะบ้างก็ดีครับ เป็นคนดีเกินไปมันจะจืดชืดนะ  นอกลู่นอกทางซะบ้าง ชีวิตมีรสชาติดีนะครับ

lloudo_naja

นอกลู่พอได้อ่ะพี่ แต่นอกทาง กลัวไปไม่ถึง 555 จัดไป ไม่ลองไม่รู้  ชีวิตเราใช้ซ่ะ พี่ช้างเขาบอก
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

mans

kittiroj

สวัสดีครับพี่ๆน้องๆชาวสองจังหวะ พึ่งสมัครเข้ามาขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ ชื่อ เจี๊ยบครับ อยู่พรรณานิคม สกลนคร ครับ

ratree

[size=10pt]อยากได้แฮนด์ N-pro 35มม ครับผม หายากจัง

สวัสดีครับพี่ๆน้องๆชาวสองจังหวะ พึ่งสมัครเข้ามาขอเข้ากลุ่มด้วยคนนะครับ ชื่อ เจี๊ยบครับ อยู่พรรณานิคม สกลนคร ครับ

แสดงว่าใช้เอ็นโปรอยู่นิ ลองประกาศหาซื้อในบอร์ด ซื้อ-ขาย สิหาได้ยู้ แระแฮนด์เดิมไปไสล่ะ รึว่ามันคดมันงอ ก่ะเอาไปให้โรงกลึงเพิ่นซ่อมให้เด้อค่ะ

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

lloudo_naja

มาครับ สมาชิกใหม่ ใจสองล้อ ผมคนสกล แต่ทำกลุ่มสองจังหวะอยู่ที่ นวนคร หากเห็น zx ขับ ผ่านไป นั้นล่ะผม หน้าซิว ว่า  Be It Love แถวนั้นล่ะคือผม
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

aoaaued

มาครับ สมาชิกใหม่ ใจสองล้อ ผมคนสกล แต่ทำกลุ่มสองจังหวะอยู่ที่ นวนคร หากเห็น zx ขับ ผ่านไป นั้นล่ะผม หน้าซิว ว่า  Be It Love แถวนั้นล่ะคือผม

ทำอะไรอยู่ที่นวนครครับ  ผมอยู่บางปะอิน ใกล้ๆนวฯ หวังว่าคงจะได้เห็นกันบ้างนะครับ

lloudo_naja

พี่ทำอะไร อยู่บางปะอิน วันที่ 1 มิ.ย ปล่อยโค ที่นว วันที่ 2 มิ.ย ไปทริปเบาๆกับกลุ่ม นวนคร รังสิต คลอง1 คลอง2 และ 2t Thailand ครับ หากพี่สนใจ เชิญร่วมได้ครับ กำหนดการ อยู่ที่บอด นัดหมาย ครับ ส่วนตัวก็ทำงานบริษัทครับ ที่ไทยเบฟเวอเรจ ครับ พึ่งเข้าทำงาน แต่ยังไม่มีโอทำ ไม่รู้จะรอดหรือปล่าว หากกินแต่เงินเดือน จบข่าวพี่น้อง

kittiroj

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ พฤษภาคม 25, 2013, 02:24:35 หลังเที่ยง

ทำอะไรอยู่ที่นวนครครับ  ผมอยู่บางปะอิน ใกล้ๆนวฯ หวังว่าคงจะได้เห็นกันบ้างนะครับ
ถ้ากลับมาสกลวันใหน คงจะได้มีโอกาสพบปะกันนะครับ

aoaaued

พี่ทำอะไร อยู่บางปะอิน วันที่ 1 มิ.ย ปล่อยโค ที่นว วันที่ 2 มิ.ย ไปทริปเบาๆกับกลุ่ม นวนคร รังสิต คลอง1 คลอง2 และ 2t Thailand ครับ หากพี่สนใจ เชิญร่วมได้ครับ กำหนดการ อยู่ที่บอด นัดหมาย ครับ ส่วนตัวก็ทำงานบริษัทครับ ที่ไทยเบฟเวอเรจ ครับ พึ่งเข้าทำงาน แต่ยังไม่มีโอทำ ไม่รู้จะรอดหรือปล่าว หากกินแต่เงินเดือน จบข่าวพี่น้อง

ผมทำงานอยู่ที่ โรงพยาบาลบางปะอินครับ มีหน้าที่คอยให้บริการทางวิชาการ กับเจ้าหน้าที่ในโรงพยาบาล
ระยะนี้คงไปไหนไกลไม่ได้ เพราะกำลังพักฟื้นร่างกายอยู่หลังจากป่วยหนักซะร่วม2เดือน  และคงต้องใช้เวลาพักฟื้นหลายเดือนแหละ

kpongh

อ้างจาก: kittiroj เมื่อ พฤษภาคม 26, 2013, 11:57:33 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: aoaaued เมื่อ พฤษภาคม 25, 2013, 02:24:35 หลังเที่ยง

ทำอะไรอยู่ที่นวนครครับ  ผมอยู่บางปะอิน ใกล้ๆนวฯ หวังว่าคงจะได้เห็นกันบ้างนะครับ
ถ้ากลับมาสกลวันใหน คงจะได้มีโอกาสพบปะกันนะครับ

ผมกลับทุกเทศกาลครับพี่

lloudo_naja

ตามนั้น ครับ ท่านพง เจอกัน ที่ บ้าน จะจัดให้ มาววว เลย น่ะ ท่าน

piak13

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

lloudo_naja

ที่บ้านผม หว่านเอา พี่ ง่ายดี ใช้ คนไม่เย่อะ

Konrakroad

อ้างจาก: piak13 เมื่อ มิถุนายน 08, 2013, 02:25:52 หลังเที่ยง
ช่วงนี้ ก็เทศกาลดำนา  มาเด้อ มาดำนานำกัน

เพราะดำนานี่แหละปวดเมื่อยไปหมดทั้งตัวเลยจับรถไถนามาสามสี่วันแล้ว

โทร 0815153375

นาย ฉลาด  พรมบุบผา 233 หมู่ 8 บ้านโนนฤาษี ต.กุดบง อ.โพนพิสัย จ.หนองคาย 43120

กรุงไทย สาขาโพนพิสัย  เลขบัญชี 980-4-70967-8

http://mx7.com/main/

kpongh

อ้างจาก: piak13 เมื่อ มิถุนายน 08, 2013, 02:25:52 หลังเที่ยง
ช่วงนี้ ก็เทศกาลดำนา  มาเด้อ มาดำนานำกัน

ให้เพิ่นดำแล้วก่อนครับค่อยกลับ  อิอิอิ ( คงกลับช่วงวันแม่ซักอาทิตย์ครับพี่เปี๊ยก )

lloudo_naja

visitsak

สวัสดี...ครับ...เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สมาชิกทุกคน...รายงานตัวอีกครั้งครับผม...

lloudo_naja