Main Menu

สกลนคร...รายงานตัวครับผม...พี่ๆ น้องๆ ชาว 2T ทั้งหลาย

เริ่มโดย visitsak, กุมภาพันธ์ 26, 2010, 02:13:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lloudo_naja

ครับ พี่ พอดีว่าง ครับ เลยถือโอกาส กลับบ้าน สงสัย ตาพง จะอยู่เล่นสงกราน ที่ชล -ระยอง เลย แน่ๆ อาจจะแว่ะไปหาพี่ บ้าง น่ะ ครับ รอบนี้ ถึงแน่ๆ
"Be it love Club"
By 2strokeclub.com
คน 2T ชื่อนี้ดีจริงๆ  
ทั้งเเรงวิ่งเร็วรอบได้ชอบจัย
ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

piak13

ขอให้เดินทางกลับภูมิลำเนาโดยสวัสดิภาพทุกท่านนะครับ

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

lloudo_naja

หวัดดีครับ พี่น้องทางบ้าน ถึง สกลแล้วครับ พี่เปี๊ยก ว่างไหม ช่วงนี้ หาแม็ค แอลสวยๆ ให้ผมบ้างซิ หรือ ขอบ 17x3.00 ก็ได้ครับ หกก้าน ดิสคู่ ลายแอล หรือ ตรงก็ได้ ครับ 

ตบเกียร์2 น้องเกียร์3 ได้เมื่อไหร่ 
น้องบอกไม่เร็วเกินไปหายจัยไม่ทัน 

โดย ช่างโก้ นครชัย  "Be it love Club"

kpongh

อ้างจาก: Nawapon666 เมื่อ มีนาคม 23, 2013, 05:00:00 หลังเที่ยง
ผมก็ไม่ได้เจอพี่นานมากเลยครับ

วันนั้น ผมพา พี่ๆไปซื้อชุดขับรถ ครับผม

แพงไหมครับคุณเก่ง 

lloudo_naja

รอวันจะได้เจอ พี่ๆ 2t ทางบ้าน และ พลัดจาก บ้าน เช่น ผม แย้ววว

kpongh

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ เมษายน 07, 2013, 11:49:26 ก่อนเที่ยง
  รอวันจะได้เจอ พี่ๆ 2t ทางบ้าน และ พลัดจาก บ้าน เช่น ผม แย้ววว

ผมกลับเช้าวันที่ 11 ถึงบ่ายแลงๆเด้อครับ  พ้อกันบ้านพี่เปี๊ยกเด้ออ้าย

lloudo_naja

ครับผม รออยู่ ครับ ช่วงนี้ผมหาของเก่า ขายเอาตัง ค่าเหล้า ไปก่อน 555

kpongh

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ เมษายน 09, 2013, 12:45:01 หลังเที่ยง
  ครับผม รออยู่ ครับ ช่วงนี้ผมหาของเก่า ขายเอาตัง ค่าเหล้า ไปก่อน 555

เมื่อวานก้านสูบกระจายบนภูพาน 18.30 ครับ  (อาการเริ่มออกตั้งแต่อยู่สารคาม 13.30 แล้วครับ แต่ฝืนวิ่งมา 60-70 ตลอด เลยไม่ไหวพังเลย ) 5555

lloudo_naja

เป็นไงบ้างท่าน พง ก้าน น่ะ กระจายเลย หรือ ขากลับ ทำไง น้อ  0856787994 เบอผมเด้อ รอ อยู่ อิอิ

saha

:( :(  หวัดดีครับพี่น้องสกลนคร ผมหนุ่มเมืองน้ำดำ มาเยี่ยมเยียนครับ   :( :(

ratree

หวัดดีครับพี่น้องสกลนคร ผมหนุ่มเมืองน้ำดำ มาเยี่ยมเยียนครับ   

สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับผู้บ่าวเมืองน้ำดำ(เมืองอีหยังน้อ) มื้อนี่ชาวสกลฯไปเล่นสงกรานต์กันเบิดค่ะ...

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

lloudo_naja

สะหวัด ดี ครับ พี่น้องซาว สกล  บี้เห็น แว่ะมาหา บ้านดงมะไฟ เลย เมากัน เมิ๊ด บ้อ และ สวัสดี เพื่อนผมเอง จาก เมือง น้ำ ดำ ตามมาถึง สกลเลย 555 :(

saha

อ้างจาก: ratree เมื่อ เมษายน 14, 2013, 10:57:41 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับพี่น้องสกลนคร ผมหนุ่มเมืองน้ำดำ มาเยี่ยมเยียนครับ   

สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับผู้บ่าวเมืองน้ำดำ(เมืองอีหยังน้อ) มื้อนี่ชาวสกลฯไปเล่นสงกรานต์กันเบิดค่ะ...

เมืองกาฬสินธุ์ ภูพานกั้นไว้ นี่หละครับ

lloudo_naja

หวัดดี พี่น้อง ผมจะกลับ นวนคร เย็นนี้ ครับ เห็นเงียบๆ เลย ไม่ได้ไปแว่ะ ไปเยือนเลย กลับ นวแล้ว เลี้ยงเบีย ด้วย ตาหนุ่ม ผมเงินหมด แย้ว

piak13

สุข สดชื่น วันสงกรานต์กันทั่วหน้าครับ ใครที่จะกลับไปทำงานก็ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ

เมื่อวันที่ 12 คุณพงษ์ แวะมาหาผมที่บ้าน พูดคุยได้ไม่นาน จับใจความว่ารถพังเมื่อตอนขามาสกล กำลังรื้ออยู่ ไม่รู้ว่าซ่อมเสร็จและกลับโดยสวัสิภาพหรือเปล่า

ต้องขอโทษ ช่างโก้ ด้วย ที่ไม่มีเวลาแวะไปเยี่มเยือน เพราะว่าต้องกลับไปเยี่ยมญาติที่ขอนแก่น ไว้โอกาสหน้าฟ้าใหม่ คงจะได้ร่วมวงสังสรรค์กันนะครับ

ยินดีต้อนรับ หนุ่มเมืองน้ำดำ สู่เมืองสกลนครนะครับ

นเรศ คำพันธ์ โทร. 085-4514238
ธนาคารกรุงศรี หมายเลขบัญชี 421-1-22477-9 ออมทรัพย์
สาขามหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์(สกลนคร)

kpongh

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ เมษายน 12, 2013, 02:11:16 หลังเที่ยง
เป็นไงบ้างท่าน พง ก้าน น่ะ กระจายเลย หรือ ขากลับ ทำไง น้อ  0856787994 เบอผมเด้อ รอ อยู่ อิอิ

ต้องขอโทษพี่ๆด้วยนะครับที่ไม่ได้แวะไปหา วันที่ 12 รื้อ ประกอบรถทั้งวัน พอตอนเย็นก็ฉลองกับญาติๆ  เช้าวันที่ 13 กลับลงมาที่โคราช  วันที่ 15 ลงมาระยอง  วันที่ 17 กลับลงมาถึงอยุธยาแล้วครับ ( คิดว่าคงต้องรื้อผ่าเครื่องใหม่อีกรอบ เพราะรถวิ่งไม่ออกครับอิอิอิ )

kpongh

อ้างจาก: piak13 เมื่อ เมษายน 17, 2013, 06:50:51 หลังเที่ยง
สุข สดชื่น วันสงกรานต์กันทั่วหน้าครับ ใครที่จะกลับไปทำงานก็ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ

เมื่อวันที่ 12 คุณพงษ์ แวะมาหาผมที่บ้าน พูดคุยได้ไม่นาน จับใจความว่ารถพังเมื่อตอนขามาสกล กำลังรื้ออยู่ ไม่รู้ว่าซ่อมเสร็จและกลับโดยสวัสิภาพหรือเปล่า

ต้องขอโทษ ช่างโก้ ด้วย ที่ไม่มีเวลาแวะไปเยี่มเยือน เพราะว่าต้องกลับไปเยี่ยมญาติที่ขอนแก่น ไว้โอกาสหน้าฟ้าใหม่ คงจะได้ร่วมวงสังสรรค์กันนะครับ

ยินดีต้อนรับ หนุ่มเมืองน้ำดำ สู่เมืองสกลนครนะครับ

ขอบคุณพี่เปี๊ยกมากครับ ทีเป็นห่วง กลับมาถึงอยุธยาแล้วครับพี่

lloudo_naja

เดียวจะแว่ะไปหา ที่ ยุด ยา ล่ะ กันครับ ท่านพง

kpongh

อ้างจาก: lloudo_naja เมื่อ เมษายน 18, 2013, 11:58:40 ก่อนเที่ยง
  เดียวจะแว่ะไปหา ที่ ยุด ยา ล่ะ กันครับ ท่านพง

มาค้างกับผมกะได้เด้อครับ สิพาไปเที่ยวคลองเพลงห้า

lloudo_naja

คลองนี้ ล่ะมั่ง ที่ ตา สายัญ น๊อก เอ้า ก่อน ท่านพง เห็น ตายัญ บอก ยังไม่ทันได้คุยกันเลย ไว้วันหยุด ครับ ท่าน รถเปงไง บ้าง และสวัสดี พี่น้อง ทางบ้าน ครับ