Main Menu

ชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม 2011

เริ่มโดย milk1234, มกราคม 06, 2011, 11:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ble2T

มิ้วพรุ่งนี้ดูแลเพื่อนสมาชิกด้วย อย่าให้แตกแถว แต่ละคนซุกซนเหลือเกินยังกะจับปูใส่กระด้ง

_KAWASAKI ความสุขที่เร้าใจ_

kook-yzf

ท่านประธานสั่งงานอีกแล้ว รีบปฎิบัติ ด่วน

milk1234

ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011
         -  ขับเล่น ๆ เย็น ๆ ไข่  -

milk1234

นครปฐมฝนไม่ตกนะครับ
เชิญเพื่อนสมาชิกที่เก่านะครับ
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011

kook-yzf

ตอนนี้คงมีสมาชิกมารวมตัวกันแล้ว ที่ปั๊ม ปตท.หนองดินแดง นะครับ

milk1234

พี่ต่อก็มาครับ
เพื่อนอ้อมใหญ่ก็มา
เมื่อไรพี่กุ๊กจะมาครับ

kook-yzf

รถยังไม่เสร็จครับ ตอนนี้มีyzfพังอีกคัน รวมแล้วต้องซ่อม3คันรวมทั้งรถโฟร์วิลด้วย เงินทั้งนั้น ครับ คนยิ่งจนๆรถก็มาพังประจำ ซ้ำเติมกันจริงๆครับ

TouchIRRE61

บรรยากาศเป็นยังไงมั่งอะพี่มิ้ว อยากไปแต่ไปไม่ได้ติดงานแต่งเพื่อน ใครถ่ายรูปไว้เอามาลงให้ดูหน่อย เล่าให้ฟังก็ยังดี

milk1234

รูปอยู่กับพี่ต่อทั้งหมดเลย
เดียวพี่เขาเอามาให้ดู

toaofficer

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 05:03:05 หลังเที่ยง
รูปอยู่กับพี่ต่อทั้งหมดเลย
เดียวพี่เขาเอามาให้ดู
สวัสดีครับชาวท่อสูตรทุกท่าน ไม่มีท่อเดิมเลยแต่ละคันแต่ผมก็ชอบนะครับ ยิ่งมารชมรูเอ๊ยไม่ใช่มารชมภู ยังไงถ้าเบืิ่่อเมื่อไหร่รบกวนมิ้วบอกพี่ด่วนเลยราคาว่ามาเลย
ดาวน์200ผ่อนเดือนละ20จนกว่าจะพอใจ รูปพี่ถ่ายแต่รูปรถไม่มีรูคนเอ๊ยไม่ใช่รูปคนพักนี้เป็นอะไรไม่รู้นึกถึงแต่รู เดี๋ยวลงให้ดูครับ

milk1234

milk1234

เรื่องท่อไม่ต้องเป็นห่วง
เจ้าของไม่ขายเดียวผมขโมยให้พี่เอง

toaofficer

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 07:47:30 หลังเที่ยง
เรื่องท่อไม่ต้องเป็นห่วง
เจ้าของไม่ขายเดียวผมขโมยให้พี่เอง
ขอบคุณครับมิ้ว +1ให้ครับ เอารูปลงให้ดูเล่นๆครับนิดหน่อยครับ
คราวหน้ามีโอกาสจะแวะไปอีกครับ ขอบคุณเพื่อนๆชาวอ้อมใหญ่แทนชาวสระกะเทียมด้วยครับที่แวะมาเยี่ยมกัน
กลุ่มไหนมีโอกาสก็แวะมานะครับ ถ้ามีโอกาสจะขนพี่น้องเมืองกาญจน์มาเยี่ยมชมครับ

รถท่านประธานครับ ขอโทษท่านประธานด้วยครับเมื่อคืนไม่ได้ร่ำลาตอนกลับ

สระกะเทียมทีม

อ้อมใหญ่ทีม

พี่น้องชาวอ้อมใหญ่มาเยี่ยมชมครับ ขอบคุณแทนชาวสระกะเทียมครับผม

รูปสุดท้ายครับ ยังไม่ตรุษจีนใครเอาแปะยิ้มมาเล่นทำไมนี่ แซวเล่นนะครับอย่าถือสาครับเพราะพวกเราคอเดียวกันใจเดียวกันครับ
ใว้เจอกันใหม่ครับ เหมือนตอนอายุ20ต้นๆเลยครับดีใจได้เจอหลายท่านที่เคยมีอดีตร่วมกัน ขอบคุณครับ

TouchIRRE61

ขอบคุณครับพี่ต่อที่เอารูปมาให้ชมกัน เสียดายที่ไม่ได้ไป

milk1234

พี่ต่อรูปผมไม่มีน้อยใจจัง
พี่ลืมน้องได้555
โอกาศหน้าเชิญมาอีกนะครับ

milk1234

สวัสดีพีน้องชาวอ้อมใหญ่ด้วยนะครับ ( 2T สำรวจโลก )
เสาร์หน้าเจอกันนะครับ

Ble2T

ขอบคุณพี่ต่อมากครับที่ช่วยลงรูปให้ พอดีวันนั้นน้องบอลไม่สบายเลยมาไม่ได้ ---ยินดีที่ได้รู้จักครับ---

Ble2T

http://www.upchill.com/direct/76c9c1bd1d9b5343b81cee90de8337fa.JPG[/img][/url]
รถท่านประธานครับ ขอโทษท่านประธานด้วยครับเมื่อคืนไม่ได้ร่ำลาตอนกลับ
ต้องขอโทษพี่ต่อเช่นกันที่วันนั้นไม่ค่อยมีเวลาคุยด้วย พอดีนัดมันชนกัน แต่เป็นแบบนี้ไม่บ่อย
ครับ คราวหน้าจะวันใหม่

สระกะเทียมทีม

อ้อมใหญ่ทีม

พี่น้องชาวอ้อมใหญ่มาเยี่ยมชมครับ ขอบคุณแทนชาวสระกะเทียมครับผม

รูปสุดท้ายครับ ยังไม่ตรุษจีนใครเอาแปะยิ้มมาเล่นทำไมนี่ แซวเล่นนะครับอย่าถือสาครับเพราะพวกเราคอเดียวกันใจเดียวกันครับ
ใว้เจอกันใหม่ครับ เหมือนตอนอายุ20ต้นๆเลยครับดีใจได้เจอหลายท่านที่เคยมีอดีตร่วมกัน ขอบคุณครับ

[/quote]

milk1234

ลูก ก้าน ค้อ กลัวที่ใหน5555
หลับๆปลุกได้นะพี่

TouchIRRE61

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มีนาคม 15, 2011, 11:21:15 ก่อนเที่ยง
ลูก ก้าน ค้อ กลัวที่ใหน5555
หลับๆปลุกได้นะพี่
ผมนึกว่า ลูก ปลุก พ่อ ซะอีกพี่ อ่านไปอ่านมาอ่าวผมอ่านผิด