Main Menu

ชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม 2011

เริ่มโดย milk1234, มกราคม 06, 2011, 11:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TouchIRRE61

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 01:27:04 หลังเที่ยง
ทัชจะเอาserหรือkrส่งข่าวเลยเดียวพี่จัดให้
รอก่อนพี่ผมกำลังรอ PDK R1 อยู่ถ้าเค้าปล่อยก็ได้มีที่ใครๆเค้าหากันนัก อยากรู้เหมือนกันว่ามันแรงแค่ไหนในแบบเดิมๆ
แล้วผมจะขับไปมิ้ตติงเลยเมื่อได้มาเอาแบบไม่ต้องล้าง 55

Ble2T

ประธานมาแล้วและกำลังจะไปแล้ว วันนี้นอนเมืองกาญ กลับมาอีกทีคืนวันศุกร์

_KAWASAKI ความสุขที่เร้าใจ_

Ble2T

ขอบคุณน้องบอลมากที่ช่วยลงรูปmeetingรับหน้าที่นี้ไปเลยละกัน

_KAWASAKI ความสุขที่เร้าใจ_

ZX_B@LL

ไม่เป็นไรครับยินดีรับหน้าที่ครับท่านประทาน

milk1234

ประธานเราไปเข้าเฝ้าพระมเหสีอีกแล้ว
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011
         -  ขับเล่น ๆ เย็น ๆ ไข่  -

kook-yzf

วันนี้ผมไปปากเกร็ด นนทบุรี แถวๆวัดสะพานสูง เห็นคนแถวนั้นยังใช้ krรุ่น se,pและser ขับผ่านหลายคัน คนขับรุ่นๆเดียวกับผม แสดงว่าเขายังใช้ กันอยู่ แต่แถวๆบ้านเราเลิกใช้กันหมดแล้ว ครับ

TouchIRRE61

kook-yzf

อ้างจาก: TouchIRRE61 เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:02:12 ก่อนเที่ยง
ประธานเรามาเร็ว ไปเร็วจริงๆ
ท่านเบิล เขาระดับผู้นำ มาสั่งงานอย่างเดียวครับ แล้วก็จากไปกกกิ๊ก ครับ

TouchIRRE61

อ้างจาก: kook-yzf เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:23:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: TouchIRRE61 เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:02:12 ก่อนเที่ยง
ท่านเบิล เขาระดับผู้นำ มาสั่งงานอย่างเดียวครับ แล้วก็จากไปกกกิ๊ก ครับ
และแล้วผมก็ได้ทราบความจริง

kook-yzf

อ้างจาก: TouchIRRE61 เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:48:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kook-yzf เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:23:21 หลังเที่ยง
และแล้วผมก็ได้ทราบความจริง

เอกลักษณ์ที่โดดเด่นของกลุ่มสระกระเทียม ไม่ใช่ แต่งรถแรง,แต่งรถสวย,ขี่รถเก่ง หรอกครับ แต่จีบหญิงเก่งกันทุกคน แล้วจีบติดด้วย ไปดูที่บ้านพวกเขา จะมีรางรถไฟกองอยู่ข้างๆบ้านเต็มไปหมดครับ เตรียมเอาไว้.....สับราง.......ครับ 5555555555

kuipmel

อยู่บางใหญ่ก้อใช้ KR เหมือนกัน ถ้าท่านประธานเปิดตั้งชมรม KR รับรองสมาชิกเพียบ

Know

[/quote]
อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 01:25:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: TouchIRRE61 เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 12:13:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Know เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 12:03:12 ก่อนเที่ยง
สวัสดีค่ะพี่ๆกลุ่มสระกะเทียม น้องโน เห็นสีสัน รถพี่ๆแต่ละคันแล้ว ว้าว ....!!! หวานกันได้ใจเลยนะค่ะ

แหม๋ ..!! ทั้งหวานทั้งแรงๆกันทั้งนั้น น้องโนเพิ่งสมัครเข้ามาใหม่ ยังงัย ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

บ้านน้อง ก็อยู่ใกล้ๆ สระกะเทียม เห็นพวกพี่ขี่กันบ่อยค่ะ เปิดมาเจอเวปฯเลยแวะมาทักทาย พี่ๆทุกคน

สวัสดีนะค่ะ ....
แล้วที่อยู่ใกล้สระกะเทียมเนี่ยแถวไหนครับ
ช่วยแสดงตัวด้วยครับ

อยู่หนองเสือค่ะ แถวๆสามแยก
ถ้าจะให้แสดงตัว ช่วงนี้น้องโนงานเยอะมากเลยค่ะ ไม่ค่อยมีเวลาเลยค่ะ
เมื่อก่อนโนจะออกไปซื้ออะไรกินแถวปั๊ม ปตท. บ่อย .... เคยเห็นพวกพี่ๆด้วย
ไว้คราวหน้า ถ้าเจอพวกพี่ๆ อีกจะแวะเข้าไปทักทายนะค่ะ

milk1234

ถ้าเป็นน้อนโนตัวจริงกลุ่มเรายินดีต้อนรับครับ
เจอกันถ้าไม่รังเกียดทักทายกันด้วยนะครับ
สมาชิกกลุ่มเราหน้าตาธรรมดาแต่กินอร่อยครับ
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011

milk1234

อ้างจาก: kuipmel เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 09:59:53 หลังเที่ยง
อยู่บางใหญ่ก้อใช้ KR เหมือนกัน ถ้าท่านประธานเปิดตั้งชมรม KR รับรองสมาชิกเพียบ
คืนวันเสาร์ถ้าว่างๆเชิญมานครปฐมนะครับ
กลุ่มยินดีต้อนรับ

ZX_B@LL

มังกรส้มขอรายงานตัวนะครับ อาจารย์ บวย(ท่านประธาน)
อย่าลืมมังกรส้มนะ มารเขียว กะ มารชมพู
สโลแกน เสื้อ - ฝา - ไฟ

(ขอตามหลังไปห่างๆก็พอ..ท่านมิ้ว..ท่านตั๊ม..อาจารย์บวย)

milk1234

อ้างจาก: Mooauanball เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 11:21:50 ก่อนเที่ยง
มังกรส้มขอรายงานตัวนะครับ อาจารย์ บวย(ท่านประธาน)
อย่าลืมมังกรส้มนะ มารเขียว กะ มารชมพู
สโลแกน เสื้อ - ฝา - ไฟ

(ขอตามหลังไปห่างๆก็พอ..ท่านมิ้ว..ท่านตั๊ม..อาจารย์บวย)
ไม่ได้หรอกครับอยู่กลุ่มเดียวกัน
ยังไงก็ต้องไปพร้อมกัน
ช่างใหนไม่เกี่ยวพวกกันทั้งนั้น

ball_omyai

kook-yzf

ที่เดิม ปั๊ม ปตท.หนองดินแดง ทุกคืนวันเสาว์  ครับ

TouchIRRE61

ไม่ได้เข้ามาวันเดียวคึกครื้นจังเลย แต่เสียดายพรุ่งนี้ไม่ว่างต้องไปงานแต่งเพื่อน
ขอโทษด้วยนะครับ (แต่อยากไปอะ) แล้วยังไงเสาร์หน้าค่อยว่ากันอีกทีนะครับ

milk1234