Main Menu

ชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม 2011

เริ่มโดย milk1234, มกราคม 06, 2011, 11:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TouchIRRE61

อ้างจาก: kook-yzf เมื่อ มีนาคม 06, 2011, 12:26:01 หลังเที่ยง
เมื่อคืนมีบอลถ่ายทอดสดด้วย แหม เสียดายจัง พี่คอบอลเสียด้วย ครับ
รอดูวันนี้ดีกว่าครับแดงเดือด ไม่รู้ใครจะเดือดก่อน

anusron

สวัสดีสมาชิกกลุ่มนครปฐมสระกะเทียมและสมาชิกไกล้เคียง
ชมรม KAWASAKI 2T นครปฐมสระกะเทียม

anusron

ไม่ทราบว่าสมาชิกสระกะเทียมนครปฐมมีใครออนไลน์บ้าง
ชมรม KAWASAKI 2T นครปฐมสระกะเทียม

milk1234

สวัสดีครับกลุ่มสระกะเทียมยินดีต้อนรับครับผม
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011
         -  ขับเล่น ๆ เย็น ๆ ไข่  -

milk1234

ประกาศ
ใครเห็นประธานผมบ้าง
เจอกันครั้งสุดท้ายเมื่อวานตอน1830
บอกว่าจะไปจัดหนักให้ศรีภรรยาที่เมืองกาญจน์
ตอนนี้ครบ24ชม.แล้วยังไม่เจอหน้าเลย
ใครเจอช่วยบอกด้วยว่าสมาชิกในกลุ่มให้อภัยแล้ว
ให้รีบกลับมาด่วนถึงด่วนที่สุด
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011

kook-yzf

ท่านเบิลคงอยู่บ้านกิ๊ก ละครับท่านมิ้ว

TouchIRRE61

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มีนาคม 07, 2011, 11:36:30 หลังเที่ยง
ประกาศ
ใครเห็นประธานผมบ้าง
เจอกันครั้งสุดท้ายเมื่อวานตอน1830
บอกว่าจะไปจัดหนักให้ศรีภรรยาที่เมืองกาญจน์
ตอนนี้ครบ24ชม.แล้วยังไม่เจอหน้าเลย
ใครเจอช่วยบอกด้วยว่าสมาชิกในกลุ่มให้อภัยแล้ว
ให้รีบกลับมาด่วนถึงด่วนที่สุด
อ่าวประธานผมหายไป

TouchIRRE61

ผมมีเรื่องมาอัพเดต ลืมบอกไปเมื่อวานวันจันทร์ไปสมัครงานเล่นๆมา และไปแวะถาม R1 มาที่ผมเคยบอกไว้
เหมือนพี่เค้าจะขายแต่ตัดใจไม่ได้เนื่องจากเค้าซื้อมามือหนึ่ง 7หมื่นกว่าๆ ถ้าได้คันนี้ผมก็มี KAWA แล้วแต่คงต้องรอซักนิดตามตื้ออยู่
เค้าบอกว่ารอปรึกษาแฟนนิดหนึ่ง แล้วเค้าจะโทรมา ไม่โทรมาก็จะตื้อต่อไป 555
ถ้ามีวาสนาไปครอบครองคงจะดี

milk1234

ทัชถ้าอยากได้จริงเปิดราคาให้เขา90,000เลยรับรองได้แน่5555

kook-yzf

อ้างจาก: TouchIRRE61 เมื่อ มีนาคม 08, 2011, 12:38:44 หลังเที่ยง
ผมมีเรื่องมาอัพเดต ลืมบอกไปเมื่อวานวันจันทร์ไปสมัครงานเล่นๆมา และไปแวะถาม R1 มาที่ผมเคยบอกไว้
เหมือนพี่เค้าจะขายแต่ตัดใจไม่ได้เนื่องจากเค้าซื้อมามือหนึ่ง 7หมื่นกว่าๆ ถ้าได้คันนี้ผมก็มี KAWA แล้วแต่คงต้องรอซักนิดตามตื้ออยู่
เค้าบอกว่ารอปรึกษาแฟนนิดหนึ่ง แล้วเค้าจะโทรมา ไม่โทรมาก็จะตื้อต่อไป 555
ตอนนี้ผมตามจีบอยู่2คันเดิมๆเครื่องแน่น รุ่นssrทั้งคู่ น่ากลัวจะแห้วทั้งคู่ ผัวขายแต่เมียไม่ขาย ทั้งคู่อีกนั่นแหละครับ

ZX_B@LL

รูปมิตติ้งอาทิตย์ที่ผ่านมาครับ

kook-yzf

ZX_B@LL

อัพเดทรูปมารชมพูมาใหม่สุดๆ   ลูก - ก้าน - ข้อ - ท่อสแตนเลส - หม้อน้ำอลูมิเนียม  มาครั้งนี้เทพ จริงๆๆๆ

ZX_B@LL

คู่ปรับมารชมพู คือ มารเขียว ของท่านมิ้วนั่นเองๆๆๆๆๆ

milk1234

ขอบคุณครับน้องบอล
มารชมพูBYเฮียเย็นนครปฐม
ส่วนรถผมBYเฮียบุ้งท่ามะกา
สองช่างนี้ถือว่าเป็นระดับอาจารย์แล้วนะครับ

Know

สวัสดีค่ะพี่ๆกลุ่มสระกะเทียม น้องโน เห็นสีสัน รถพี่ๆแต่ละคันแล้ว ว้าว ....!!! หวานกันได้ใจเลยนะค่ะ

แหม๋ ..!! ทั้งหวานทั้งแรงๆกันทั้งนั้น น้องโนเพิ่งสมัครเข้ามาใหม่ ยังงัย ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

บ้านน้อง ก็อยู่ใกล้ๆ สระกะเทียม เห็นพวกพี่ขี่กันบ่อยค่ะ เปิดมาเจอเวปฯเลยแวะมาทักทาย พี่ๆทุกคน

สวัสดีนะค่ะ ....

TouchIRRE61

อ้างจาก: Know เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 12:03:12 ก่อนเที่ยง
สวัสดีค่ะพี่ๆกลุ่มสระกะเทียม น้องโน เห็นสีสัน รถพี่ๆแต่ละคันแล้ว ว้าว ....!!! หวานกันได้ใจเลยนะค่ะ

แหม๋ ..!! ทั้งหวานทั้งแรงๆกันทั้งนั้น น้องโนเพิ่งสมัครเข้ามาใหม่ ยังงัย ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

บ้านน้อง ก็อยู่ใกล้ๆ สระกะเทียม เห็นพวกพี่ขี่กันบ่อยค่ะ เปิดมาเจอเวปฯเลยแวะมาทักทาย พี่ๆทุกคน

อะนะ สวัสดีครับผมทัศครับ กลุ่มเรามีหญิงหลงมาได้ไงเนี่ยงง แล้วที่อยู่ใกล้สระกะเทียมเนี่ยแถวไหนครับ
หรือชายใดในกล่มปลอมตัวมาเนี่ย

TouchIRRE61

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ มีนาคม 08, 2011, 03:20:04 หลังเที่ยง
ทัชถ้าอยากได้จริงเปิดราคาให้เขา90,000เลยรับรองได้แน่5555

พี่ถ้าราคานี้ผมไปซื้อรถใหม่ไม่ดีเหรอ เอาสี่สูบมาสูบน้ำยังได้ 55 ล้อเล่นนะ
อ้างจาก: kook-yzf เมื่อ มีนาคม 08, 2011, 05:03:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: TouchIRRE61 เมื่อ มีนาคม 08, 2011, 12:38:44 หลังเที่ยง
ตอนนี้ผมตามจีบอยู่2คันเดิมๆเครื่องแน่น รุ่นssrทั้งคู่ น่ากลัวจะแห้วทั้งคู่ ผัวขายแต่เมียไม่ขาย ทั้งคู่อีกนั่นแหละครับ
ตื้อครับพี่เดี๋ยวก็ได้ผมก็ตื้ออยู่

milk1234

อ้างจาก: TouchIRRE61 เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 12:13:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Know เมื่อ มีนาคม 09, 2011, 12:03:12 ก่อนเที่ยง

แล้วที่อยู่ใกล้สระกะเทียมเนี่ยแถวไหนครับ
ช่วยแสดงตัวด้วยครับ

milk1234

ทัชจะเอาserหรือkrส่งข่าวเลยเดียวพี่จัดให้