Main Menu

ตั้งกระทู้หาอะไหล่กันไม่เป็นเหรอครับ

เริ่มโดย music, มกราคม 07, 2014, 02:08:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เดช..ไอ้เสื้อทอง

เอาหมด  จองทุกอย่าง  รับไม่อั้น

แต่ ตังค์ ไม่ยอมโอน   เจอ อย่างเนี้ยะ  ก็ เพลีย หัวใจ  เหมือนกัน  

.
:-[
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

125cc.Only

ถ้ามันตรงกะที่เค้าตังกระทู้ จะถามก่อนเสมอว่า จขกท. เอามั้ย ไม่เอาหรือไม่สนใจ ผมถึงจะเอามา
ล่าสุดนี้ก็ได้มาจาก การตั้งกระทู้ของท่านอื่น ไม่เห็นฟีดแบค จขกท. อยู่เป็นวัน
ผมเลยโทรไปถามคนขาย เค้าบอก จขกท อยากได้แต่ติดปัญหาเรื่องการขนส่ง การโอนตังเพราะไกลกันมาก
คนขาย โพสรูปไม่เป็น คนซื้อก็กลัวโกง อะไรประมาณนี้ เคลียร์กันจนสุดท้าย คนขายตัดสินใจไม่ขายให้
แต่ที่ได้ทราบคือ จขกท ไม่ใช่คนแรกที่โทรไป คนขายบอก มีอีก4-5คน โทรไปตัดหน้าแล้วไม่ถามด้วยว่า จขกท. เอามั้ย บ่งบอกว่า คนตัดหน้ากันมันมีเยอะ
แต่ ปัญหาคนขายคือ โพสรูปไม่เป็น และเค้าอยากจะให้มาดูของเอง เค้าไม่สะดวกส่ง ปณ. ถ้าไม่จำเป็นจริงๆ
สรุป ทุกๆคนที่โทร เคลียร์ไม่ได้ ต่างฝ่ายต่างกลัวกัน

ผมโทรไปหลังจากนั้นพอดี เค้าบอก ขายให้ผมดีกว่า ดูของแล้วซื้อเลย และเหมาหมดไม่ได้ซื้อชิ้นเดียวเหมือนท่านอื่นๆ เพราะอยูใกล้กัน จบข่าว ผมเลยได้ของ
และผมคิดว่า ผมทำตามมารยาทแล้วครับ

{{ boyy555 }}

แต่ผมเจอเเบบ  เดี๋ยวติดต่อไปนะ   แต่ เงียบ   และบางคน ขอเลขบันชีไปแล้วอีกต่างหาก   ไอ้สลัด ....
ตำนานหนึ่งอวสาน...อีกตำนาน..ก็เริ่มขึ้น

087-7642131 บอย

ratree

สิบปากว่าหรือจะเท่าตาเห็น สองตาเห็นมิอาจเท่ามือคลำ..น่า..จ๊ะ

nattawat