Main Menu

@ @ Meeting 2-Stroke Lanna Club @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 24, 2012, 09:00:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bazooka

..นับเป็นนิมิตหมายที่ดี..ที่มีการนัดพบปะพูดคุยของ 5 จังหวัดภาคเหนือตอนบน..เชียงใหม่-ลำพูน-เชียงราย-ลำปาง-พะเยา..
..โดยนัดเจอกันที่ กว๊านพะเยา..เมื่อ 23-12-55..มีรถมาร่วมพบปะกันถึง 33 คัน..สวยงาม สนุก สนาม เป็นกันเองตามปะสาคนรักและชอบในสิ่งเดียวกัน..ได้ออกทริปขี่รถเที่ยวด้วยกัน..

..ยังไงโอกาศต่อไปคงไปสนุกสนานร่วมกันอีกนะครับ..
..ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่มาเติมความสุขให้กับชีวิตด้วยกัน..

Bazooka

..เปิดกระทู้ใว้ให้ลงรูปแล้วนะคร๊าบบบบ..ใครมีรูปเอามาลงรวมๆในกระทู้นี้ได้เลย..ผมขอทำงานก่อนเดี๋ยวบ่ายๆจะเอามาลงตามหลัง..นะครัฟ..

mushashi

เสียดาย เลยได้แต่รอดูรูป อิอิอิอิ

krai2509

แอบไปหล่ออยู่คนเดียว ไม่ชวนผมไปหล่อมั่งเลย ทริปนี้ซ้อมมือทริปหน้าเอาจริงรูปอาจจะสวยกว่านี้ครับ

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

krai2509

ทูทีล้านนาเราน่าจะจัดทริปไปเที่ยวงานไม่ดอกที่เชียงรายสักวันดีไหมครับ ถนนเส้นนี้ก็สุดยอดนะครับ...อิอิอิ
หรือใครคิดว่าอย่างไรบ้างครับผมชักจะติดลมบนซะแล้วครับ...

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

mushashi

พี่ไกร เรียกร้องอีกแล้ว อิอิอิ

Nainoy

;Dมาเลยพี่ไกรนายน้อยรออยู่ครับ :'(

lichen

อ้างจาก: auntonio_lpn เมื่อ ธันวาคม 23, 2012, 08:44:01 หลังเที่ยง
รูปกล้องผมมั่ง นิดหน่อย  รวดเดียวเลย เห็นคนอื่นถ่ายเยอะละ

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

iicezkub19

โหยเสียดายที่ไม่ได้ไป  ฃ่วงนี้เรียนหนัก  ^^

จากลำปางมีตัวแทนไปมั๊ยนั่น :D
เลขบัญชี 5360507802
นายสหรัฐ ธุระพันธ์ กรุงไทย
082-6975956

lichen

เริ่มกัน เลยครับ ......

คิดถึงลูกคนเก่า อะครับ ........  อิอิอิ ..

วิ่งจน คันสตาด์ ห่ย ครับ  ......... 5555 ....

ถึงแล้ว ครับ ....  จุดนัดหมาย ...... เฮ้ ...

กินกัน ครับ ......

.....

.....  โอกาส หน้า เอากัน อีกนะครับ  ...... ขอบคุณ เพื่อน ๆๆ 2 ล้อทุก ๆๆ ท่าน มากครับ ... ขอบคุณครัล .... :D :D :D

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

IJ

ทำใม่เมื่อวานผมไม่เห็น ZX คันเขียว รถใครอ่ะครับ

IJ

23/12/12 ณ  กว๊านพะเยา บางส่วนจากมือถือครับ

IJ

ผมออกจากลำปาง 9.20 น.ของวันที่ 23 ธันวาคม 2555 แวะถ่ายรูปรถตัวเองหน่อย ที่วัดจองคำ อ.งาว

Bazooka

อ้างจาก: iicezkub19 เมื่อ ธันวาคม 24, 2012, 12:23:11 หลังเที่ยง
โหยเสียดายที่ไม่ได้ไป  ฃ่วงนี้เรียนหนัก  ^^

จากลำปางมีตัวแทนไปมั๊ยนั่น :D
..ตอนแรกก็นึกเสียดายคิดว่าลำปางไม่มีใครมา..ที่ใหนได้..IJ ...โผล่มา..ก็เท่ากับว่า IJ เป็นตัวแทนของลำปางหละครับ..ไอซ์..

IJ

ถึงพะเยาประมาณ 11.20 สมทบกับเชียงรายอีก 3 คัน รอจนถึง เที่ยงยังไม่เห็นใคร ก็เลยหนีไปกินข้าวกันก่อนครับ

Bazooka

..IJ..ZX คันเขียวเป็นของคุณเหมาครับ..ขาไปสงสัยอัดตามกลุ่มบิ๊กไบค์ไป ไปถึงพะเยาก่อนคนอื่น..พอดีในกลุ่มเรามีรถเสียอยู่ 1 คันเลยถึงช้า..คุณเหมาต้องรีบกลับ..เลยกลับก่อน IJ เลยไม่ได้เจอครับ..
...ส่วน ตาอู๋ เมื่อคืนถึงเชียงใหม่ 4 ทุ่ม..บอกดื่มเบียร์ข้างกว๊านติดลม..อิ อิ..

IJ

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ ธันวาคม 24, 2012, 01:33:13 หลังเที่ยง
..IJ..ZX คันเขียวเป็นของคุณเหมาครับ..ขาไปสงสัยอัดตามกลุ่มบิ๊กไบค์ไป ไปถึงพะเยาก่อนคนอื่น..พอดีในกลุ่มเรามีรถเสียอยู่ 1 คันเลยถึงช้า..คุณเหมาต้องรีบกลับ..เลยกลับก่อน IJ เลยไม่ได้เจอครับ..
...ส่วน ตาอู๋ เมื่อคืนถึงเชียงใหม่ 4 ทุ่ม..บอกดื่มเบียร์ข้างกว๊านติดลม..อิ อิ..

ป้าดด.....เมื่อคืนผมแวะกลับไปบ้านที่เเม่สรวย แล้วก็ตีรถกลับมาเชียงใหม่ถึง ประมาณ 3 ทุ่มครึ่งครับลุงอ๊อด เพิ่งถึงลำปางเมื่อเช้านี้เองสะใจมากกับ 2T 1 ถัง น้ำมัน เกือบ 5 ถังระยะทาง 500 กว่าโลครับ มันๆ

IJ

กินข้าวเสร็จกลับมา อ้าวเต็มเลยทีนี้ ::)

IJ

จัดการเริ่มเก็บรูปเลยครับ

IJ

ระยะไกล ภาพไม่ค่อยสวยย้อนแสงอ่ะครับ