Main Menu

..,มีขุนแผนอยู่เต็มตะกร้า...ก็ไม่เท่ากับขับYAMAHA JR-S.(ลองชมดูคับ).

เริ่มโดย DOMINIC, มิถุนายน 11, 2011, 01:22:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krungza_se

ชื่อ กรุง พัตตาสิงห์                       59/215 ม.2 หมู่บ้านรักไทย ซ.4/8
ธนาคาร กรุงศรีอยุธยา                   ต.บ้านกรด อ.บางปะอิน
เลขบัญชี 250-1-38520-8            จ.พระนครศรีอยุธยา 13160
สาขาย่อย สวนอุตสาหกรรมโรจนะ       โทร ๐ ๘ ๖ ๐ ๑ ๒ ๔ ๐ ๙ ๘

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
                           !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

pao

กี้ อริสมันส์

จะเว่อไปไหมถ้าผมจะบอกว่าคันนี้เป็นเจอาร์คันเเรกที่ผมคิดว่าสวยที่สุดในชิวิตตั้งเเต่เห็นมาเลยสวยสมกับงบ 30000+ จริงๆ ครับ
*ขอถามนิดนึงครับไม่ได้เป้นการก่อกวน หรือ ดูถูกอะไรนะครับ ทำไมถึงเลือก JR-S ละครับทั้งๆที่ 2 จังหวะรุ่นไกล้เคียงกันเช่น dash ls kr ไรงี้กระเเสมันมาเเรงกว่ามีความผูกพัน หรือ ความหลังอะไรกับรถรุ่นนี้รึป่าวครับ

DOMINIC

ถามว่าทำไมต้องJR-Sก็เพราะว่า:Pเขาเป็นรถคันแรกของผมเราผ่านร้อนผ่านหนาว :)มาด้วยกันกาลเวลาทำให้เราผูกพันกันมากคับคุณ..rockysonic :Pผมเลยอยากมอบชีวิตใหม่ให้กับเขาสรุปก็คือรักเขามากแหละคับ........... ???

ขอบคุณความคิดเห็นคุณ..rockysonic และเพื่อนๆทุกคนมากนะคับ........ :P

Mtz

รถที่เราผ่านร้อนผ่านหนาวกันมาด้วยกันนี้ผมเข้าใจความรู้สึกนะ มันทิ้งไม่ลงจริงๆ รถของผมก้เช่นกัน ทั้งที่KR ZXก็ดีกว่า แต่ผมก็มานะที่จะดันทุรังทำTZMให้คืนชีพมาเหมือนเดิม สำหรับคนที่เปลี่ยนรถบ่อยๆหรือว่าได้รถมาโดยที่ยังไม่เกิดความผูกพัน  ความรู้สึกตรงนี้จะไม่เกิด ตามนั้น
      ป.ล  ปั๊มเบรคกะมือครัชนี้ท่าจะแพงกว่ารถ ไม่รักทำไม่ได้นะนี้  นับถือๆ เจอาร์คันนี้จริงๆ

DOMINIC

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ มิถุนายน 26, 2011, 07:28:22 หลังเที่ยง
รถที่เราผ่านร้อนผ่านหนาวกันมาด้วยกันนี้ผมเข้าใจความรู้สึกนะ มันทิ้งไม่ลงจริงๆ รถของผมก้เช่นกัน ทั้งที่KR ZXก็ดีกว่า แต่ผมก็มานะที่จะดันทุรังทำTZMให้คืนชีพมาเหมือนเดิม สำหรับคนที่เปลี่ยนรถบ่อยๆหรือว่าได้รถมาโดยที่ยังไม่เกิดความผูกพัน  ความรู้สึกตรงนี้จะไม่เกิด ตามนั้น
      ป.ล  ปั๊มเบรคกะมือครัชนี้ท่าจะแพงกว่ารถ ไม่รักทำไม่ได้นะนี้  นับถือๆ เจอาร์คันนี้จริงๆ
นั้นแหละคับขอบคุณมากนะคับ......

blue_jrs

จรวดทางเรียบเลยน๊ะครับเนี่ย แรง สวย คลาสสิก +สก้อย โครตเท่ห์สุดๆ ถึงใหนถึงกันไปเลย

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

blue_jrs

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

CLUB 72

กี้ อริสมันส์

อ้างจาก: DOMINIC เมื่อ มิถุนายน 26, 2011, 11:29:29 ก่อนเที่ยง
ถามว่าทำไมต้องJR-Sก็เพราะว่า:Pเขาเป็นรถคันแรกของผมเราผ่านร้อนผ่านหนาว :)มาด้วยกันกาลเวลาทำให้เราผูกพันกันมากคับคุณ..rockysonic :Pผมเลยอยากมอบชีวิตใหม่ให้กับเขาสรุปก็คือรักเขามากแหละคับ........... ???

ขอบคุณความคิดเห็นคุณ..rockysonic และเพื่อนๆทุกคนมากนะคับ........ :P

ครับผมเข้าใจเเล้วละครับเหมือนๆกับผมเลย รถคันเเรกของผมที่ขี่เป็นก็คือ nova-rs เหมือนกันจึงทำไห้ผมรักรถทุกรุ่นที่เป้นnova ปัจจุบันผมมี 3 คัน dash  sonic  nova-rs ดูสิ บ้า nova ขนาดไหน 555  ปล. พ่อผมก้รัก vr มากเเต่ไม่มีเวลาเเม้จะทำว่างๆผมก็อยากจะคืนชีพไห้พ่อมั่งจัง

blue_jrs

เอาจรวดขับไล่มาแต่งเลยน๊ะครับเนี่ย ขอยกนิ้วให้ครับ แรง สวย คลาสสิก+สก้อย แล้วให้อารมณ์แบบเก่าๆ โลกทั้งโลกก็เป็นของเรา ถึงใหนถึงกัน  ส่วนผมก็มีมาอวดเหมือนกัน กว่าจะได้มาต้องออกกำลังสุดๆ รถคันนี้จอดรอผมอยู่10ปี ได้มารักมาก เราสัญญาว่าจะอยู่ด้วยกันจนวันตาย ขอโชว์หน่อยครับ

blue_jrs

เอาจรวดขับไล่มาแต่งเลยน๊ะครับเนี่ย ขอยกนิ้วให้ครับ แรง สวย คลาสสิก+สก้อย แล้วให้อารมณ์แบบเก่าๆ โลกทั้งโลกก็เป็นของเรา ถึงใหนถึงกัน  ส่วนผมก็มีมาอวดเหมือนกัน กว่าจะได้มาต้องออกกำลังสุดๆ รถคันนี้จอดรอผมอยู่10ปี ได้มารักมาก เราสัญญาว่าจะอยู่ด้วยกันจนวันตาย ขอโชว์หน่อยครับ

blue_jrs