Main Menu

2stroke เมืองดอกบัว

เริ่มโดย TZMClub150, มกราคม 24, 2010, 04:03:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GTO-M4.Sk

อ้างจาก: ovantien เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2012, 10:10:59 หลังเที่ยง
เงียบจริงๆครับ  ขาย KR  ไปแล้ว  แอบมาดู

อ้าว... ปล่อยซะแล้ว

แล้วตอนนี้ขี่อะไรแทนหล่ะพี่

แตกต่าง แต่ไม่แตกแยก !!

ovantien

อ้างจาก: GTO-M4.Sk เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2012, 12:50:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ovantien เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2012, 10:10:59 หลังเที่ยง
เงียบจริงๆครับ  ขาย KR  ไปแล้ว  แอบมาดู

อ้าว... ปล่อยซะแล้ว

แล้วตอนนี้ขี่อะไรแทนหล่ะพี่
ขี่สาวๆแทนแล้ว อิอิ

inter cooler

พึ่กลับจากเดชอุดม ผ่านมานำทางบ่เห็นไผเลย มิดอิ่มสิ่ม :-*
มีสาระไปวันๆ

NUZX

สวัสดีคร้าบ ชาวอุบล ผม nuzx กลุ่ม be it love นวนคร  เป็นคน จ.เลย แต่มีแฟน อุบล คร้าบ แวะมาทักทายพอดีมาบ้านแฟน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ :D :D :D :D :D :'( :'(

can-nim

mixart

เงีบยเหงากันจังเลยครับ

เศษแก้วมันบาดคน....คำพูดของเศษคนมันบาดใจ

จงทำในสิ่งที่ตัวเองกล้า

NUZX

:o :o :oสวัสดีคร้าบ คืนสุดท้ายที่อุบล กลับนวนคร ก่อนนะคร้าบ  :D :D :D

inter cooler

R-1ของโตบ้อแคน จำเฮาได้บ่อิอิ :-[
มีสาระไปวันๆ

sps18774

ไปด้วยคนครับ บ่แม่นคนอุบล แต่ติดอุบล(กันทรารมย์) ครับผม

sps18774

+ ถามพี่น้องคนอุบลครับ เสาร์นี้ ท่านจะไปเชียส์ อีสานยูไนเต็ดบ่  เห็นท่านเฮียฮวด  ย้าย(ขโมย) ไปจากศรีสะเกษบ้านผมครับ
ตัวผมไม่ไปแน่ครับ ขอเชียส์(แช่ง) ที่บ้านละกัน 555+

sps18774

+ สอบถามร้านซ่อม มอไซด์ ด้วยนะครับ พอดีรถเพื่อนมีอาการอย่างนี้  ร้านใหนในอุบล พอจะซ่อม และมีอะไหล่เปลี่ยน ไ้ด้บ้าง  อาการ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=57919.0
จะได้ขนใส่ท้่ายรถไปซ่อม  เมื่อวานลองสตาทร์เครื่องไม่ติดเลยครับ

sps18774

mixart

สงการไปร่วมตัวกันที่ไหนครับ

เศษแก้วมันบาดคน....คำพูดของเศษคนมันบาดใจ

จงทำในสิ่งที่ตัวเองกล้า

I@มดแอ๊ว...@

สวัสดีคัฟ  ใกล้เคียง เรือนชานบ้านเรา 
เสราะเสร็ญ  สุรินทร์ คัฟ
ชีเป้าสงกรานต์ด้วยคัฟ

คติศักดิ์  กลดี  ธ.กรุงเทพ 462-0-75990-4
77 ม.6 ต.ทมอ อ.ปราสาท จ.สุรินทร์ 32140
0854110017

musicman_ton

can-nim

อ้างจาก: inter cooler เมื่อ มีนาคม 15, 2012, 10:59:02 หลังเที่ยง
R-1ของโตบ้อแคน จำเฮาได้บ่อิอิ :-[
R1 ของผมเองครับ ทั้งสามคันแต่ขายหมดแล้ว

โตเป็นไผ่ จำบ่ได่ เอาหน้ามาเิ่บิ่งแน่ อิอิ.

chan009

ผมเอาnsrแต่งมาให้ดูเป็นไงบ้างคับ

musicman_ton

กลับมาแล้วเด้อชาวอุบล กำลัง ทำ nsr กับ tzm เด๊่ยว อัพเดด เรื่อยๆๆ

krai2509

...เล็กพริกขี้หนู...รู่นใหญ่ตามใครไม่เป็น...

...เจ็บตัวไม่เท่าไหร่ แต่เจ็บใจหากโดนแซง...!!!

สวัสดีครับหมู่เฮาชาว 2T ต้องขอโทษด้วยที่เข้ามารบกวนเวลาสนทนาของพี่ๆคือผม 2T Lanna ครับมีเรื่องมารบกวนให้พี่ๆช่วยตามหา
ใส้แต่งของ TZM ให้หน่อยครับเพราะใส้เก่ามันไม่คันหูก็เลยอยากได้เอาแบบน้องจ๊ะ(คันหู)น่ะครับถ้าใครมีผมขอแบ่งใช้ล่ะกันครับ(มีคนกระซิบมาครับ)
ติดต่อได้ที่เบอร์ 0898541283 ผมไกร ครับ
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!