Main Menu

KR Rat CAfe Rancing

เริ่มโดย serpico cm2518, ตุลาคม 24, 2012, 10:12:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

serpico cm2518

ตื่นเ้ช้ามาหั่นบังโคลนหลัง...

ดูสปอร์ตขึ้นมาทันตาเห็น โชว์ล้อเต็มที่หน่อย (เผื่อวันหน้าขยับล้อหย่ายๆ)

อัพเดทภาพรวม ณ 11/11/12...  โดนแดดก้อสีสันฉูดฉาดดีแท๊..
ชอบกินลม ชอบชมวิว มันได้ฟิลล์ จริงๆ...

CBR150Za

zeedzadcom

นี้ทำแนวไหนคับเนี้ยรอดูตอนจบดีกว่าแปลกดีคับ+1

เสกตไว้อยากได้ประมาณเนี้ยอะคับ  แต่ค่อยๆทำไปคั๊บ...

ชอบกินลม ชอบชมวิว มันได้ฟิลล์ จริงๆ...

yana

สุขอยู่ที่ใจ

เตรียมไว้ สำหรับหลังวันโลกาวินาศ.... ถ้ามีถนนอยู่เจอกัน

seacrab

อิอิ ถ้าอยู่เชียงใหม่ จะจัดท้ายให้สักอัน สานฝันให้จบ 5555555 เดิมๆขี่แล้วท้องอืด
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

โอว ขอบคุนคั๊บ   ผมอยู่เชียงให่มอะคั๊บ... แถวช้างคลานนี่เอง

nutt57

วันนี้ว่าจะเอาไปโฉบกินกาแฟแถวนิมานหน่อย...

1ae

มาดูครับ ชอบปั้นเหมือนกับ
ผิดตรงไหนขออภัย เตือนกันได้เจ้าข้า กิตติชัย บุญนาค  ธ.ไทยพานิช  ฟิวเจอร์พาคร์รังสิต     383-277-061-7  เบอร์โทร 081 8340676

seacrab

อิอิ ว่างๆก็มาคุยกันได้ครับ เผื่อจะสานฝันให้เป็นจริง ติดขัดตรงไหน เดี๋ยวจัดให้
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

เหนเขาทำรถไฟฟ้า น่าสน อยากลองมั่งเนาะ... ใส่แบตรึ่มๆ

yana

สุขอยู่ที่ใจ

ลองสเกตดูแนวนี้ก้อน่าจะทำอีกไม่เยอะ ประหยัดงบประมาณ  อิอิ

ลองใส่สีดู เสรจแล้ว งานน่าจะได้ประมาณนี้  ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆด้วยคั๊บ

สรุปที่สุดของแจ้ละ  น่าจะออกมาแนวนี้ Cafe Vintage Style!!!

ห่างหายไป ไปทบทวนรัยเลกน้อย ว่ามันควรจะมีกลิ่นอาย KR ให้ระลึกความหลังบ้าง  เรยออกมาตามนี้ครับ

ได้สติ๊กเกอร์แนวๆมา เรยจัดซะหน่อย

ปฏฺบัติการ Rat Cafe' ลุยต่อครับ  เที่ยวนี้ ลองกดแฮนด์ต่ำ  ผลออกมา Cafeสมใจ ชุดกระโหลกวิกเตอร์ และครอบข้างหม้อน้ำทำให้ดูมีอะรัยขึ้นมา  ได้มาจากเพื่อนในเวปนี่แหละคับ ขอบคุนมากมายครับ

มุมด้านหลังครับ ช๊อบ ชอบ