Main Menu

รวมความทรงจำดีๆครับบางเลนดอนตูมนับ1ครับ

เริ่มโดย arung_161, ธันวาคม 16, 2012, 12:22:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

can-nim

can-nim

ลมโชย...BANG NA

ขอบคุณภาพสวยๆๆครับท่านพี่แคน +1  รอภาคต่อไป อิอิอิ
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

SER_NEVERDIE

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

SE_boy

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ ธันวาคม 17, 2012, 08:32:26 ก่อนเที่ยง
ดีนะโซนสุพรรณจัดงานไปแล้ว....ต่อไปกลุ่มไหนจะจัดงานเปิดตัวกลุ่มคิดหนักแน่.5555....
ที่หนักสุดก้อคือ เพื่อนสมาชิกจะสละเวลามามากเช่นนี้หรือเปล่า

รักที่จะโต ใจต้องกว้าง 0810111707

arung_161

ขาย30000     อรุณ คงคาหลวง 28ม 17 ตบางหลวง อบางเลน จนครปฐม ร73190 เบอร์0851612197    เลขบัญชี7802064503ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์

poo2007

SIT_KRR-SSR

ขอขอบคุณทีมงานเจ้าภาพ มากๆครับ เยี่ยมยอดครับ    (ขนมจีนอร่อยครับ)
ขอขอบคุณเพือนๆสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมงาม   ใจครับ
ขอขอบคุณภาพสวยๆจากเพือนสมาชิกทุกท่านครับ ++++ยาวๆครับและพิเศษสุดสำหรับท่านแคนด้วยครับ ภาพสวยครับ

ผมว่าหลังจากผ่านวันงานวันนั้นไปแล้ว  ชาวบ้านระแวงนั้นเค้าคงจะไม่มีวันลืม 2T อีก ต่อไปอย่างแน่น เพราะงานนี้มันยิ่งใหญ่มากๆ รถเยอะๆมากๆทีเดียวครับ

ไว้เจอกันอีกครับทุกๆท่าน  ถ้าผมว่าง ไม่ติดงานหรือภาระอะไร  ไกลแค่ไหนผมก็จะไปครับ  ไปคนเดียว เดี๋ยวก็ไปเจอเพือนเอาข้างหน้าครับ

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

สองzx korat

อ้างจาก: SIT_KRR-SSR เมื่อ ธันวาคม 17, 2012, 01:22:32 หลังเที่ยง
ขอขอบคุณทีมงานเจ้าภาพ มากๆครับ เยี่ยมยอดครับ    (ขนมจีนอร่อยครับ)
ขอขอบคุณเพือนๆสมาชิกทุกท่านที่มาร่วมงาม   ใจครับ
ขอขอบคุณภาพสวยๆจากเพือนสมาชิกทุกท่านครับ ++++ยาวๆครับและพิเศษสุดสำหรับท่านแคนด้วยครับ ภาพสวยครับ

ผมว่าหลังจากผ่านวันงานวันนั้นไปแล้ว  ชาวบ้านระแวงนั้นเค้าคงจะไม่มีวันลืม 2T อีก ต่อไปอย่างแน่น เพราะงานนี้มันยิ่งใหญ่มากๆ รถเยอะๆมากๆทีเดียวครับ

ไว้เจอกันอีกครับทุกๆท่าน  ถ้าผมว่าง ไม่ติดงานหรือภาระอะไร  ไกลแค่ไหนผมก็จะไปครับ  ไปคนเดียว เดี๋ยวก็ไปเจอเพือนเอาข้างหน้าครับ

+1ให้ครับลุง
"ไปคนเดียว เดี๋ยวก็ไปเจอเพือนเอาข้างหน้าครับ " ชอบคำนี้จัง
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ ธันวาคม 17, 2012, 01:28:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KRR-SSR เมื่อ ธันวาคม 17, 2012, 01:22:32 หลังเที่ยง

+1ให้ครับลุง
"ไปคนเดียว เดี๋ยวก็ไปเจอเพือนเอาข้างหน้าครับ " ชอบคำนี้จัง

ขอบคุณครับ ท่านสอง 

ไม่ได้แต่   ไปคนเดียว อย่างเดียวนะ ข้ากลับตอนแรกก็กลับพร้อมเพือนๆๆ แยกคนไปคนระทาง กลุ่มระทาง  แต่สุดท้ายก็เหลือคนเดียว  กลับคนเดียว   ด้วยครับ

สู้ต่อไปครับ  นักรบอิสระ  +กลับท่านสองครับ
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

paopiaw

อิสระจริงๆ
----- Club ใจง่าย ------  247

nana9442

อ้างจาก: arung_161 เมื่อ ธันวาคม 17, 2012, 12:28:41 หลังเที่ยง
รถในงานทั้งหมด147คันครับ
รถมากกว่า147 คันคับ ผมนับตอนที่ กลุ่มสระกระเทียมยังไม่มาได้ 158 คันแล้วคับ

ธเนศร์ ทนุพล  081-3988845
กรุงไทย 734-0-17352-8
ขายชุดสี KAWASAKI ZX SERPICO KR ของใหม่แท้ศูนย์
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=75561.

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

can-nim

แล้วเจอกันงานต่อไปครับพี่ อิอิ

พี่สิทธิ์ มาด้วย อยู่ตรงไหนเนี่ย ผมมัวแต่มองน้องโคเพลินเลย
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย

**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ ธันวาคม 17, 2012, 01:55:20 หลังเที่ยง
พี่สิทธิ์ มาด้วย อยู่ตรงไหนเนี่ย ผมมัวแต่มองน้องโคเพลินเลย

อะไร ยังยืนข้างๆๆกัน แล้วยิ้มให้เจ๋งด้วย เจ๋งใส่เสื้อสีชมพูงัย   5555

ท่านแคน  โอเช  ครับ ตามนั้น....

can-nim

รูปยังไม่หมดนะครับ ประชุมเสร็จจะมาลงต่อ

อ้างจาก: SIT_KRR-SSR เมื่อ ธันวาคม 17, 2012, 02:00:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ ธันวาคม 17, 2012, 01:55:20 หลังเที่ยง

อะไร ยังยืนข้างๆๆกัน แล้วยิ้มให้เจ๋งด้วย เจ๋งใส่เสื้อสีชมพูงัย   5555

ท่านแคน  โอเช  ครับ ตามนั้น....

5555555555555