Main Menu

มีคนบุรีรัมย์ ไหมหนอ?? เหงาจัง เลยขับ เซอZXคนเดียวไม่มีชาวคณะเลย

เริ่มโดย unminess, กุมภาพันธ์ 11, 2010, 10:28:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pu_kr150

banjong

banjong

TUMNS15RR

อ้างจาก: banjong เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2012, 09:41:05 หลังเที่ยง
ท่านตั้มหายไปไหนน้อ  คือเงียบแท้  :o  :o
กำลังทำเครื่องรถอยู่ครับ สูบติดกำลังจะเปลื่อนเสื้อเลย ไม่มีงบ เลยต้องขอ
ได้ความอุปการะจากท่านวิรัช ให้เสื้อ+ลูก+ฝา+ประเก็นมา สวยมากเบอร์0.25 แน่นๆ

Pu_kr150

banjong

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ พฤศจิกายน 10, 2012, 02:04:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: banjong เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2012, 09:41:05 หลังเที่ยง
ท่านตั้มหายไปไหนน้อ  คือเงียบแท้  :o  :o
กำลังทำเครื่องรถอยู่ครับ สูบติดกำลังจะเปลื่อนเสื้อเลย ไม่มีงบ เลยต้องขอ
ได้ความอุปการะจากท่านวิรัช ให้เสื้อ+ลูก+ฝา+ประเก็นมา สวยมากเบอร์0.25 แน่นๆ
มีขอได้ด้วย แจ่มๆจัดไปว่าแต่เมื่อไหร่จะว่างอยากไปดู ser se แล้วว่าจะงามขนาดไหน

banjong

tawat

TUMNS15RR

banjong

อ้างจาก: tawat เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 02:30:37 หลังเที่ยง
ว่างๆมาเที่ยวสุรินทร์บางนะครับ
ครับผม อยากไปมิตติ้งกับกลุ่มสุรินทร์เหมือนกันครับ ไว้ว่างๆเจอกันครับ

banjong

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 03:33:54 หลังเที่ยง
รถทำเสร็จแล้ว พร้อมจะบินน
รถผมยังไม่เสร็จเลยท่านตั้ม ส่งทำสีอยู่ 2 เดือนกว่าแล้วยังไม่เสร็จเลย อยากจะบินเหมือนกัน ฟิ้ววววววววววว

eakkachai

สวัสดีคับ ผมชื่อเอก จากกลุ่มสุพรรณคับ....พอดีทีมฟุตบอลจังหวัดผมได้เลื่อนชั้นขึ้นไปTPLแล้ว ผมตั้งว่าถ้าได้ไปเตะนัดเยือนที่บุรีรัมย์เมื่อไร ผมว่าจะถือโอกาสนี้ไปเที่ยวด้วยคับ.... ปีหน้าคงได้เจอกัน

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

banjong

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 10:07:38 หลังเที่ยง
สวัสดีคับ ผมชื่อเอก จากกลุ่มสุพรรณคับ....พอดีทีมฟุตบอลจังหวัดผมได้เลื่อนชั้นขึ้นไปTPLแล้ว ผมตั้งว่าถ้าได้ไปเตะนัดเยือนที่บุรีรัมย์เมื่อไร ผมว่าจะถือโอกาสนี้ไปเที่ยวด้วยคับ.... ปีหน้าคงได้เจอกัน
ครับผมเชิญเลยครับ ผมชื่อจงครับยินดีที่ได้รู้จักครับ ถ้ามาเมื่อไรก็โทรหาผมได้เลยครับ 083-3697492 สบายๆครับ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด สู้ๆๆครับไว้เจอกัน

TUMNS15RR

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2012, 10:07:38 หลังเที่ยง
ยินดีต้อนรับครับ พี่เอก จะพามาเที่ยว สตึก

eakkachai

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 09:47:26 ก่อนเที่ยง
ยินดีต้อนรับครับ พี่เอก จะพามาเที่ยว สตึก
อ้าว..ท่านตั้มอยู่บุรีรัมย์เหรอคับ

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

TUMNS15RR

อ้างจาก: eakkachai เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 11:06:49 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2012, 09:47:26 ก่อนเที่ยง
อ้าว..ท่านตั้มอยู่บุรีรัมย์เหรอคับ
ครับ ผมอยู่บุรีรัมย์

banjong

eakkachai

เข้ามาเยี่ยมเยียนคับ...อยากถามพี่ในนี้ว่าระยะทางจากกรุงเทพไปบุรีรัมย์กี่กิโลคับ

jimonline

สวัสดีครับ พี่ๆชาวบุรีรัมย์  ท่านจง ท่านตั้ม ท่านปุ๊  สบายดีเด้อ  เอาโปรแกรม ตีกันมาฝาก555

คันหู  ฮิฮิ

ขอบคุณครับ
จิม