Main Menu

ชมรม KAWASAKI นครปฐม สระกะเทียม 2011

เริ่มโดย milk1234, มกราคม 06, 2011, 11:25:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kook-yzf

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2011, 11:05:46 หลังเที่ยง
พี่กุ๊ก โครง แคร่ง ทะเบียน serเรามีพี่
ที่เจอก็มีใบพร้อมทั้งนั้น ท่านมิ้วผมเคยโดนผู้ใหญ่ตุ่น,ต่อ โต๊ะสนุ๊กเด่นทราย ปล่อยkrให้ผมสมัยปี43ตัวป่าวตั้งหนึ่งหมื่นบาทนะครับ ยังเจ็บใจเรื่องนี้จนมาทุกวันนี้เลยครับ

kook-yzf

วันนี้ท่านมิ้วเงียบไปเลยนะครับ ถ้าเหงาก็ลองเปิดเว็ปไปที่ www.dirttrackthai.com ไปที่ห้องแนะนำตัวไปที่ kookyz กาญจนบุรี จะเจอผม มีเพื่อนคุยมากมายครับ

kook-yzf

พึ่งทราบว่าวันนี้ประธานเบิล,ช่างอั้น,ท่านมิ้ว ไปหาอะไหล่แถวๆบ้านโป่ง จะตีปลอกเสื้อใส่ลูกโตกันหรือไง ร้านโคกหม้อเขาจัดให้ ได้นะครับ

milk1234

พี่กุ๊กผมได้เข้าไปดู www.dirttrackthai.com ของพี่แล้วครับสุดยอดจริงๆๆ
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011
         -  ขับเล่น ๆ เย็น ๆ ไข่  -

kook-yzf

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2011, 08:38:29 ก่อนเที่ยง
พี่กุ๊กผมได้เข้าไปดู www.dirttrackthai.com ของพี่แล้วครับสุดยอดจริงๆๆ

นั่นละท่านมิ้ว ให้รู้กันเสียมั่ง เดี๋ยวจะว่าคุยโม้ ไม่มีสาระ นะครับ นี่ไม่นับชมรมรถเอ็นดูโรซุปเปอร์คัพเที่ยวป่า สมัยก่อนมีสมาชิกเกือบ200คันนะครับ อยู่เรียงรายไปตามทางท่องเที่ยว
เริ่มตั้งแต่ หนองพังตรุ ,แก่งหลวงกองผสมสัตว์ ,ม่วงชุม,หนองขาว,พนมทวน,พระแท่น,ด่านมะขามเตี๊ย,บ้านเก่า,ไทรโยค,ทองผาภูมิ,นนทบุรี,สามพราน ผมนัดรวมตัวรู้จักกันหมด

kook-yzf

กลุ่มสระกระเทียม น่าจะท่านมิ้วเล่นเว๊ปเพียงคนเดียวนะครับ คนอื่นเห็นคุยโทรศัพท์กับกิ๊กกันจัง

kook-yzf

milk1234

ขอโทษที่พี่เมื่อว่านไปร้านเฮียเย็นมาพี่ไปตีต่อกันอีกแล้วเลยไม่ได้มาทักทาย
ชมรม kawasaki นครปฐม สระกะเทียม 2011

milk1234

ไปเจอ ser มาด้วยปากแดงดีจังผิวขาวดีจริงๆสนใจป่าวพี่

kook-yzf

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:22:01 ก่อนเที่ยง
ไปเจอ ser มาด้วยปากแดงดีจังผิวขาวดีจริงๆสนใจป่าวพี่
ต้องถามราคาครับท่านมิ้ว แรงไหม ให้ได้ตามราคาตามที่ผู้ใหญ่ตุ่น พูดก็ดี โทรบอกผมได้สนใจอยู่ครับ คันssr ที่มีก็เก่ามาก เดินทางไกลไม่ไหวด้วย โทรบอกด้วย 089-549-6193 กุ๊ก ครับ

milk1234

kook-yzf

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 06:21:58 หลังเที่ยง
1800พี่ปากแดงผิวขาวอยู่แถว รร.เวร
สนใจครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะโทรหาท่านประธานเบิลนะครับ

TouchIRRE61

milk1234

หืม คุยเรื่องอะไรกันนะ 1800 เหอๆ
อยากรู้เดียวผมพาไปดู
กำแพงแสนแค่นี้เองครับ

paper

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 07:04:35 ก่อนเที่ยง
หืม คุยเรื่องอะไรกันนะ 1800 เหอๆ
อยากรู้เดียวผมพาไปดู
กำแพงแสนแค่นี้เองครับ
ไอ้1800 เนี่ยเครื่องยังแน่นอยู่ป่าวครับ :( :(

<>< รถไม่แรง แค่พอขี่ได้><>

milk1234

kook-yzf

อ้างจาก: milk1234 เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2011, 08:52:57 ก่อนเที่ยง
ยังแน่นยังดูดอยู่เลยครับ555+
ท่านประธานเบิลพึ่งโทรมาบอก เฉลยคำว่าserปากแดงผิวขาวครับท่านมิ้ว พี่คนแก่เลยไม่ค่อยเข้าใจภาษาวัยรุ่นนะครับ เรื่องแบบนี้ไม่ค่อยถนัดครับ เที่ยวอยู่สระกระเทียมเกือบ20ปี
ไม่เคยยุ่งเรื่องนี้เลยครับ อยู่ในโอวาสยัยจ๋อมแม่ผู้ใหญ่ตุ่นตลอดครับ เลยไม่ค่อยถนัด มีอะไรยกให้ผู้ใหญ่ตุ่นหมดครับ แหม!เราก็นึกว่าเป็นรถkr ว่าทำไมถูกแท้ เดี๋ยวพี่ขออนุญาติ
แม่บ้านก่อนครับ ถ้าแม่บ้านพี่อนุญาติ ค่อยให้ท่านมิ้ว จัดให้  ครับ 5555555

TouchIRRE61

เหอๆๆ เสาร์นี้สงสัยต้องตามไปดูแล้วละ

paper

ต้องลองไปขี่ ser 1800 ดูสักหน่อยท่าทางจะมัน :-[ :-[

<>< รถไม่แรง แค่พอขี่ได้><>

kook-yzf

เรื่องกิ๊ก กลุ่มสระกระเทียมเขาเชี่ยวชาญกันครับ ที่รู้จักกันมาก็หลายปี พาผู้หญิงมาเจอผมไม่เคยซ้ำหน้ากันเลยซักครั้ง ครับ เป็นกันทุกคนครับ