Main Menu

มาลงชื่อน้องใหม่ "2ล้อพลัดถิ่น"หน่อยครับ

เริ่มโดย can-nim, เมษายน 02, 2012, 04:25:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สน โคราช

ตั้ม ณ ระยอง

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

can-nim

หมู บิน ควัน ขโมง

แก้ไขรายเซนต์ด้วยครับ มันใหญ่เกินกำหนด ขอบคุณครับ

BJC

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

~(ต้อม)~โซนรั่ว..ลั้ลลา~

ถึงคุณ แคน ขอบคุณมากๆ เรื่องสวิงอาม ครับผม แล้วเจอกันครับผม 2 ล้อพลัดถิ่น

สน โคราช

สวัดดีครับพี่ฮูก zx แดงดำมันหล่อมากกกกกกก

Tong_2T_150

งานทำบุญบ้านพี่ฮูก คิดว่างานมีี้ตติ้งซะอีก

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

BJC

เล่นเอาเจ้าบ้านน้ำตาจะไหล...ซิกซิก
แบบว่ามันซึ้งแบบไม่มีคำบรรยาย

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

can-nim

อ้างจาก: BJC เมื่อ กรกฎาคม 02, 2012, 12:36:04 หลังเที่ยง
เล่นเอาเจ้าบ้านน้ำตาจะไหล...ซิกซิก
แบบว่ามันซึ้งแบบไม่มีคำบรรยาย

น้ำตาไหลพวกนี้มาอีกแล้ว อิอิ.

Pack Pack

ชื่อ Pack Pack ค่ะ อยู่พัทยาค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวเป็นน้องใหม่ใน 2ล้อพลัดถิ่นด้วยคนน่ะค่ะ ^^

can-nim

อ้างจาก: Pack Pack เมื่อ กรกฎาคม 06, 2012, 02:23:36 หลังเที่ยง
ชื่อ Pack Pack ค่ะ อยู่พัทยาค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวเป็นน้องใหม่ใน 2ล้อพลัดถิ่นด้วยคนน่ะค่ะ ^^

อยู่ใกล้ๆผมนี้เอง ว่างไปมิตติ้งกันนะน้อง Pack ยินดีต้อนรับครับ แห่งรั้วที่อบอุ่น

สน โคราช

chaiyabutr

music

chaiyabutr

ธนาคารกรุงศรี นายสมบัติ  บุญสา

สน โคราช

อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 09:36:24 หลังเที่ยง
พี่ตั้มทำโอหรอครับ

เปล่าครับพี่สน  ตอนนี้นั่งขายปลายท่อกับมือคลัชหน่อยครับ หาเงินไปเที่ยวสุพันครับ

chaiyabutr

อ้างจาก: ตั้ม ณ ระยอง เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 11:29:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: สน โคราช เมื่อ กรกฎาคม 09, 2012, 09:36:24 หลังเที่ยง
พี่ตั้มทำโอหรอครับ

เปล่าครับพี่สน  ตอนนี้นั่งขายปลายท่อกับมือคลัชหน่อยครับ หาเงินไปเที่ยวสุพันครับ

นอนดึกจังคัรบ  หลับฝันดีครับ