Main Menu

ถามหน่อยครับบบบ หาสติ๊กเกอร์ ติดรถ VR สี บอร์น แดง หาที่ไหนได้

เริ่มโดย pramote_eng, กุมภาพันธ์ 20, 2013, 11:08:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pramote_eng

ผมจะทำสีรถ อ่ะครับแต่หาสติ๊กเกอร์ ไม่ได้อ่ะอยากทำสี
บรอนด์ แดง อ่ะครับ ไม่รู้เป็นรุ่นปีไหน ( ลงรูปไม่ได้อ่ะ บริษัท บล็อคอ่ะ )
เป็นแดงสดออกส้ม ตรงเข่าที่ถังน้ำมัน เป็นสี บรอนด์
ท้ายเป็นสีแดง สติ๊กเกอรเป็นพื้นสีบรอนด์ เส้นฟ้า
ผมจะหาซื้ที่ไหนได้ ชี้แนะหน่อย หรือท่านใดหาได้ช่วยผมหน่อย
อยากจะเอารถมาขี่แล้วอ่ะ

@@TaJung@@

จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...