Main Menu

เห็นเค้ามีแข่ง ก้อยากไปแข่งกับเค้า~

เริ่มโดย << ZenSoNic >>, กรกฎาคม 16, 2010, 04:25:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

<< ZenSoNic >>

ก่อนสตาร์ท nsr VS แกรมม่า  แทคทีมกันมาเลยทีเดียว

พอไฟแดงดับก้ แว๊น~  ภาพนี้เป็นภาพย้ำเตือนถึงอดีด ว่าแกรมม่าแรงจริงไหม  ;)

ที่โค้งแรก RW เป็นตัวนำ เพราะแกรมม่าออกตวไม่ค่อยดี(มัวแต่ยกล้อโชว์ออฟ)
ตามมาด้วย แกรมม่า 3 คัน และ Proarm ตามหลังมาแว๊บๆ

"ตูไปก่อนแระ  ไว้เจอกันหลังเข้าเส้นชัย~ .....  แล้วทีมเมทตูหายไปไหน ?? "

แกรมม่าเบอร์ 65 เสียบโค้งจากไลน์นอก ปาดเข้ามา~!!!   มันจะแซงได้มั้ย ?????

พี่แกรมม่า : ของมันแน่อยู่แล้ว  รถตูยางเล็ก พริ้วกว่าเยอะ  ไส่ทำไมยางเบอร์ 130  ของตู 110 ก้พริ้วแล้ว ของงี้มันอยู่ที่ฝีมือ บลาๆๆๆๆ  .... ~    :-[

และแล้วที่กลุ่มหลัง ขวัญใจแฟนๆแตนเขียว ก้เริ่มออกลาย แซงแหลกก~!!!

'' ตูมาคนเดียวพอ ไม่ต้องมีทีมเมทช่วย งานนี้ตูขอดังคนเดียวละกัน   ยังไงๆ KR ตูก้แรงกว่าใครๆ (ไช่สิ ก้พี่ขี่คาวาอยู่คนเดียว)

ตกลงใครชนะก้ไม่รู้  ฮ่าๆๆๆๆ  รูปดันหมดก่อนน   ขำๆนะครับ   ;)

TZMClub150

กำ  อุตส่าห์ รอดูตอนเข้าเส้น อิ อิ

อด ตามเคย

พ่อน้องพีม

ซะงั้นครับ แหม ปล่อยให้แควนๆ แกมม่ามีเสียว 555+

NeonoN

อยากดูคลิปอ่า หาดูที่ไหนได้เนี๊ย KR ซะด้วยแหล่ม
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

SIT_KRR-SSR

บรรยากาศในสนามดีนะนี่ ถ้ามันสดๆๆมีเสียงแบบ วิดีโอ คงเจ๋งเลย
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

krr150

ลองคิดเล่นๆว่า  ถ้เกิดเราสามารถไปขอแจมในการแข่งขันในไทย ที่แข่งทุกวันพุธ  แบบว่ารุ่น 150  2 จังหวะ มือใหม่ ที่แข่งนสนามไทยแลนด์เซอร์กิต

อยากจะรู้จังว่าจะมีคนยอมเอาลูกรักที่แต่งสวยๆ มาลงสนามสักกี่คันเชียว  แบบว่าเห็นชอบไปเก่งตามป่าเขา แต่ในสนามจริงจะมาลงกันมั้ยน๊า หุหุ

pianorider!!!!

เชียร์แกรมม่าสุดขาดใจ  กรรมขี่แต่krแต่เชียร์แกรมม่า :(  ก็มันชอบแกรมม่านิ :(

SUZUKI BEST 110  KAWASAKI NEON 110  KAWASAKI KRR 150 SE    3คัน3สไตล์

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

jeab krr150

oh คุณแป๊ก  ...
kawa  กำลังมา  (คนเดียว)  แต่ มันจบเร็วจังอ่ะครับ  55+   :(
รอติดตามตอนต่อไป ....
I Love 2 จังหวะ ...
อดีตเคยแรง ตอนนี้เดิมๆ ดีกว่า
15 แรงไก่ ( รถครอบครัว )
Bang Yai Zone
2t นนทบุรี / ท่าน้ำนนท์

จัดภาคต่อครับ  

ถึงไหนแล้วไม่รุ ใครนำใคร  งงไปหมด ฮร่าๆๆ  ดูไปขำๆ มั่ว ๆกันไปนะครับนะครับ

หมายเลข 65 ควบแกรมม่า กดเวลา เสียบโค้งในแซงหมายเลข 33 ขึ้นจากวงใน   >:(

แกรมม่าเบอรื 65 ยังมาแรงไม่เลิกสวนขึ้นมาทีละคันแ้ล้วว

และแล้ว rw ขวัญใจผมก้โดนแซงขึนไป พี่แกบอกว่า " ช่วงแรกมันชุนละมุน พี่ไม่อยากไปเกี่ยวข้อง เด่วพลาดท่าล้มมาอะไหล่แพง ค่อยแซงรอบหลังๆยังทัน ช่วงนี้วอร์มยางไปก่อน"

ในที่สุด ขวัญใจมิตรักแฟนเพลง ก้สามารถไล่ขึ้นมาเกาะกลุ่มนำได้ครับสำหรับตัวแรงจากค่ายพระราม9

และแล้ว n pro  ก้โดนน๊อครอบ = =''  :)   (ถึงว่าหายไปไหน ไปวิ่งดมควันข้างหลังนี่เอง)

KR เสียบในมาแว้วว  O_O

แล้วจากนั้น

เป็นยังไงไม่รุ้   เดาเอาเองละกัน

ตัดกลับมาดูภาพช้าตอนออกสตาร์ท  แต่ปรากฏว่าไม่ได้ช่วยอะไร เพราะหมวกควันเยอะเหลือเกิน ปรากฏว่ามีออกตัว"วอดดับ"ไห้ฮาเล่นซะด้วย

รูปหมดแล้วคับพี่น้อง ตามนั้น  >.<   สุดท้ายก้ไม่รู้อยู่ดีว่าใครชนะะอยู่ดีนะ

ถ้าอารมค้างง  ผมเปิดรับนักแสดง เจอกันที่สาธรโคราชดีไหม  อิอิ  หนังเรื่องนี้จะได้ฉายจบ

Mtz

คุณแป๊กไปทำอะไรอยู่ข้างหลังตอนเขาออกตัวอะ หุหุ จอดหล่ออยู่คนเดียวเลย

อ้างจาก: NeonoN เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 04:34:23 หลังเที่ยง
อยากดูคลิปอ่า หาดูที่ไหนได้เนี๊ย KR ซะด้วยแหล่ม

มะมีคลิปอ่ะครับ (อจจะมีแต่หาไม่เจอ)  จากเวปเมืองนอกครับบ เป็นสไตน์ เล่นๆขำๆ แบบมิตติ้งประมานนี้ครับ

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 06:24:53 หลังเที่ยง
คุณแป๊กไปทำอะไรอยู่ข้างหลังตอนเขาออกตัวอะ หุหุ จอดหล่ออยู่คนเดียวเลย

รู้อีก แหม อุตสาาไม่พุดถึงตัวเองแล้ว

อ้างจาก: krr150 เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 04:43:37 หลังเที่ยง
ลองคิดเล่นๆว่า  ถ้เกิดเราสามารถไปขอแจมในการแข่งขันในไทย ที่แข่งทุกวันพุธ  แบบว่ารุ่น 150  2 จังหวะ มือใหม่ ที่แข่งนสนามไทยแลนด์เซอร์กิต

อยากจะรู้จังว่าจะมีคนยอมเอาลูกรักที่แต่งสวยๆ มาลงสนามสักกี่คันเชียว  แบบว่าเห็นชอบไปเก่งตามป่าเขา แต่ในสนามจริงจะมาลงกันมั้ยน๊า หุหุ

ป๋าก้จัดแข่งจิ่่  ผมจาสมัครไปแว๊นซ์คนแรกเลยนะ เอิ้กๆ

"ควันขโมง"

คันนี้เด็กในสังกัดผมเองครับบ  ลองสังเกตุข้างรถ "Pack Racing" ซะด้วยนะ    >:(

แกรมม่าเยอะไปไหมเนี่ย ??

เด็กในสังกัดอีกรูป

แอบเนียนนะเบอร์ 29 แหมๆ ยังหน้าด้านมาลงแข่งนะ = ='' (บ่นหน่อย  กลัวเด็กในสังกัดเราจะแพ้)

โอย เห็นยางแล้วแม่มเกิดกิเลส

Franesae

เมืองนอกนี่มันหาอะไรมาเล่นขำ ๆ กันจังนิ
นาย เทพรัตน์   จันทะโส
ธนาคารกสิกรไทย สาขา หนองฉาง จ.อุทัยธานี
เลขที่บัญชี  216-2-35949-8
โทร 086-8182530   087-7476595

pianorider!!!!

SUZUKI BEST 110  KAWASAKI NEON 110  KAWASAKI KRR 150 SE    3คัน3สไตล์

jofast

:)ประเทศใหน หว่า...+หล ::)อกให้อยาก...แล้วจากไป...

gordon

เข้ามาลุ้นครับ....เผื่อจะมีรถZX-150...ด้วยสักคัน
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ

krr150

ถ้าเราจะจัดแข่งแบบขอรุ่น คลับเรซ หรือ วันเมคเรซ  กับรายการแข่งสักรายการนึง

อันดับแรก  เราต้องรวบรวม คนที่ขับรถ 150 และสนใจที่จะมาขับในสนาม แบบจริงจัง สัก 15  คันขึ้นไป

ถ้ามีกันแบบนี้  และแน่นอนกันจริงๆ ก็คงไปขอเขาแจมได้

แต่พอดูความจริงแล้ว เป็นไปไม่ได้เลยนะสิ  อิอิ

อ้างจาก: krr150 เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 08:22:00 หลังเที่ยง
ถ้าเราจะจัดแข่งแบบขอรุ่น คลับเรซ หรือ วันเมคเรซ  กับรายการแข่งสักรายการนึง

อันดับแรก  เราต้องรวบรวม คนที่ขับรถ 150 และสนใจที่จะมาขับในสนาม แบบจริงจัง สัก 15  คันขึ้นไป

ถ้ามีกันแบบนี้  และแน่นอนกันจริงๆ ก็คงไปขอเขาแจมได้

แต่พอดูความจริงแล้ว เป็นไปไม่ได้เลยนะสิ  อิอิ

ครบวันไหน บอกเลยท่าน  ทางโคราชก้กำลังซุ่มทำรถสนามกันหลายคันเลยทีเดียว

ทางโคราช ก้ 3-5 คนครับตอนนี้ รอได้ครับไม่รีบ  รถเสร็จแล้วยังต้องซ้อม ยังต้องปรับกันอีกเยอะเด้อ

krr150

อ้างจาก: << ZenSoNic >> เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 09:59:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: krr150 เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 08:22:00 หลังเที่ยง

ครบวันไหน บอกเลยท่าน  ทางโคราชก้กำลังซุ่มทำรถสนามกันหลายคันเลยทีเดียว

ทางโคราช ก้ 3-5 คนครับตอนนี้ รอได้ครับไม่รีบ  รถเสร็จแล้วยังต้องซ้อม ยังต้องปรับกันอีกเยอะเด้อ

ก็ที่บอกว่าเป็นไม่ได้  ก็เพราะว่า ในโซน กทม. นี่แทบจะไม่มีเลยนะสิ  คนที่เอารถไปขับในสนามหนะ  เน้นแต่งสวยกัน แต่ชวนไปสนาม ก็กลัวล้ม รถพัง ไม่สวยอีก

ทางโคราช  มีรายการแข่ง ผมขับไปแจม ยังจะง่ายซะกว่าเลย อิอิ