Main Menu

NSR โซน เฉพาะกิจ

เริ่มโดย minnsr, มกราคม 15, 2012, 09:17:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Man nsr

สรุป ความเห็น มี6 ท่าน ที่สนใจ

aoaaued

เอ...แต่ N Pro ของผมเวลาชลอความเร็วหรือแตะเบรคไฟหน้ามันสว่างขึ้นนิดนึงทุกทีนะ มันผิดปรกติหรือเปล่า วานผู้รู้บอกหน่อยครับ... เป็นเหมือนกันทั้ง2รันเลย

Man nsr

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ มกราคม 22, 2012, 10:03:52 ก่อนเที่ยง
เอ...แต่ N Pro ของผมเวลาชลอความเร็วหรือแตะเบรคไฟหน้ามันสว่างขึ้นนิดนึงทุกทีนะ มันผิดปรกติหรือเปล่า วานผู้รู้บอกหน่อยครับ... เป็นเหมือนกันทั้ง2รันเลย

รอ ผู้รู้ มาตอบ ครับ สายไฟ้ช๊อด กันรึป่าว ครับ ไม่แน่ใจ

TUMNS15RR

รอแบบเสื้อครับ ท่านมินทร์

tee13

หวัดดีคับผมใช้NSRR ยินดีที่รู้กับทุกท่านนะครับผมชื่ออ้วนคับ0840339503อยู่จรัญคับ

ควีนส์ปาร์ค

เข้ามาหาข้อมูล nsr เพื่อมี
k a w a s a k i

Y0ng_Hee_Moo

เสื้อเหรอ น่าสนครับ รอดูแบบ
เป็น เสื้อยืด หรือ แจคเกต ล่ะครับ
รับถ่ายภาพนิ่งถ่ายวีดีโอและจัดดอกไม้
https://www.facebook.com/CoffeeRiderStudio
Review : Tena เท่นะ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=87096.0

TUMNS15RR

minnsr

รอแป๊บครับกำลังร่างแบบอยู่ครับคงเป็นแบบเสื้อยืดคอปกครับอาจจะทำแบบปักเลยมันทนดีถ้าสกรีนมันหลุดลุ่ยง่ายไม่ทนราคาค่อยว่ากันอีกทีส่วนแจ๊กเก๊ตจะสู้ราคากันหรือเปล่าตัวเป็นพันเลยนะหรืออาจมากกว่านั้นถ้าเอาดี ๆ มีกาดร์ด้วย

minnsr

อ้างจาก: tee13 เมื่อ มกราคม 22, 2012, 07:06:52 หลังเที่ยง
หวัดดีคับผมใช้NSRR ยินดีที่รู้กับทุกท่านนะครับผมชื่ออ้วนคับ0840339503อยู่จรัญคับ
ยินดีที่ได้รู้จักครับท่าน

DEDOR

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

rxz00xjr

NIWAT

เรื่องเสื้อผมว่าดีนะครับ...จัดไปอีก 1 เสียงครับ รอดูแบบด้วยคน....

pomchelsea

ดีคับ
เพื่อผมหนึ่งตัวคับท่าน

benzu474295

มีกาดด้วย น่าสนใจมากๆๆเลยครับ อิอิ

Man nsr

minnsr

แล้วตกลงกันว่าจะเอาแบบไหนครับแบบมีกาดร์ดีไหมเป็นแจ๊กเก๊ตมี2แบบคือแบบผ้าและแบบผ้ายีนร์ครับราคาประมาณ1500-1600บาทสั่งตัดเอาเลยครับ ราคานี้ยังไม่รวมสกรีนรือปักตัวหนังสือและโลโก้นะครับถ้าเอาผมจะได้โทรไปคุยกับร้านทำเลยขอความคิดเห็นทุกท่านด้วยครับ สำหรับความคิดของผมไหน ๆก็ทำแล้วเอาให้แบบทีเดียวจบไปเลยดีกว่าครับเอาแบบแจ๊กเก๊ตเลยมีกาดร์ให้ด้วยใส่ไปไหนมาไหนก็ได้เท่อีกต่างหากถ้าขี่กันเป็นกลุ่มนะเท่โคตร ๆทั้งนี้ทั้งนั้นรอคาวมพร้อมของกลุ่มเราด้วยครับ ส่วนเสื้อยืดค่อยทำทีหลังก็ได้ถ้าเอาทั้ง2แบบ

Man nsr

อ้างจาก: minnsr เมื่อ มกราคม 23, 2012, 05:48:24 หลังเที่ยง
แล้วตกลงกันว่าจะเอาแบบไหนครับแบบมีกาดร์ดีไหมเป็นแจ๊กเก๊ตมี2แบบคือแบบผ้าและแบบผ้ายีนร์ครับราคาประมาณ1500-1600บาทสั่งตัดเอาเลยครับ ราคานี้ยังไม่รวมสกรีนรือปักตัวหนังสือและโลโก้นะครับถ้าเอาผมจะได้โทรไปคุยกับร้านทำเลยขอความคิดเห็นทุกท่านด้วยครับ สำหรับความคิดของผมไหน ๆก็ทำแล้วเอาให้แบบทีเดียวจบไปเลยดีกว่าครับเอาแบบแจ๊กเก๊ตเลยมีกาดร์ให้ด้วยใส่ไปไหนมาไหนก็ได้เท่อีกต่างหากถ้าขี่กันเป็นกลุ่มนะเท่โคตร ๆทั้งนี้ทั้งนั้นรอคาวมพร้อมของกลุ่มเราด้วยครับ ส่วนเสื้อยืดค่อยทำทีหลังก็ได้ถ้าเอาทั้ง2แบบ

1500 ผมสู้ไม่ไหว แบบ 500 มีไหมครับ อิอิ ได้เงินไปโรงเรียนวันล่ะ 60 เอง อิอิ อายจัง

minnsr

500 ได้เสื้อยืดเท่านั้นครับ หรือจะเอาเสื้อยืดก่อนแบบยังไม่ลงสีเลยรอหน่อยนะครับ

TUMNS15RR

ไม่ค่อยมีเงินเหมือนกัน คงได้แค่เสื้อยืด