Main Menu

คาร์บูเหลี่ยม

เริ่มโดย Thanakirt Sritaravanish, เมษายน 11, 2013, 12:36:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thanakirt Sritaravanish

พอดีว่าผมจะตีปลอกทำลูกเดิม จะเน้น ไอดี-ไอเสีย ขัดลื่น
แต่ปัญหามันอยู่ที่คาร์บู ไม่อยากเล่น คารืบุเดิมเพราะว่า นมมหนูน้ำมันหายากมากๆ
ผมก่ะจะเล่น คาร์บูเหลี่ยม ยีห้อ OKO อยากทราบว่ามันดีไหม

tookkb

ใส่ได้ครับ...รถเราเอง คาบูก็เงินเราซื้อ  อิ อิ  พาออกทะเล

ทำได้หมดครับถ้าใจรัก แต่ต้องจูนนมหนูใหม่ ขอรับ

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

Ten125

คาบูเหลี่ยม ต้นจะจัดมาก แต่ถ้าทำแค่นี้ไม่เยอะ ถอดนมหนูคาบูแดชเดิม(112/38)ใส่โลด

Thanakirt Sritaravanish

แล้วมันจะมีนมหนูน้ำมันขายไหม

Hunterzero

นมหนูของยี่ห้อนี้ไม่เหมือนของไคฮินปกติ นะต้องซื้อชุดของเค้าด้วย   แต่จะใส่ของปกติก็ใส่ได้แต่มันจะไม่เหมือนกัน

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

ควีนส์ปาร์ค

k a w a s a k i

nuttakit

อ้างจาก: tookkb เมื่อ เมษายน 11, 2013, 06:52:09 ก่อนเที่ยง
ใส่ได้ครับ...รถเราเอง คาบูก็เงินเราซื้อ  อิ อิ  พาออกทะเล

ทำได้หมดครับถ้าใจรัก แต่ต้องจูนนมหนูใหม่ ขอรับ
>:( >:( >:( >:( ;)

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย