Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

id2524

โวนนี้สมาชิกเพิ่มเร็วจริง  โซนกระบี่  ไม่มีเวลาจัด มีทติ้งเลย  ช่วงนี้ฝนตกอีก  ถนนก็ทำใหม่  ไม่อยากเอา เอ็นโปรเข้าเมืองเล้ยยยยยยยย

mra68

อ้างจาก: id2524 เมื่อ กันยายน 09, 2011, 03:05:31 หลังเที่ยง
โวนนี้สมาชิกเพิ่มเร็วจริง  โซนกระบี่  ไม่มีเวลาจัด มีทติ้งเลย  ช่วงนี้ฝนตกอีก  ถนนก็ทำใหม่  ไม่อยากเอา เอ็นโปรเข้าเมืองเล้ยยยยยยยย
งั้นส่งมาอยู่ เมืองนี้ก่อนมั้ย

id2524

อ้างจาก: mra68 เมื่อ กันยายน 10, 2011, 12:32:40 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: id2524 เมื่อ กันยายน 09, 2011, 03:05:31 หลังเที่ยง
งั้นส่งมาอยู่ เมืองนี้ก่อนมั้ย

อะนะ ยังมีที่ว่างให้จอดอีกเหลอ  อิอิ

micronz

จริง ๆๆแล้ว ผมจำได้ดี จำความได้เลยครับ อิอิ สมัยนั่น ยุค 2T 150 กำเนิดขึ้น RGV  แล้ว VR นั่น วัยรุ่นซื้อกันมามิใช่น้อย
ผมจริงๆๆ เข้าสู่ยุควัยรุ่นแท้ ๆๆ ก็น่าเป็นกำเนิด 2T 150 หม้อน้ำ KR 150  กับ NSR 150 R ครับ
ผมรู้สึกว่านั่นคือตัวตนเรา  เหตุนี้ส่วนลึกๆๆก้นับว่าผูกพัน กับรหัส เคอาร์ ไม่ใช่น้อย ยังไม่ได้ครอบครองด้วย อิอิ

มิใช่ โนว่าที่ครองเมืองอยู่  ............และหาดใหญ่ สงขลาก็ซื้อ รถดังว่ามากันมิใช่น้อย จำได้ดีไปเดินโอเดียนเห็นเคอารืตูดแบน จอดด้วยซ้ำ
----------------------------------------------------------------
   แล้วทำไมเมืองนี้มันจะรวม 2T กันไม่ได้หนอ จังหวัดก็ใหย่ แท้ๆๆ คนก็มาก อันที่จริง พอผ่านเวลาไปรถเก่าถูกดูด
เข้าสู่ ชนบทหมด นั่นเอง

micronz

สรุป คนเดิมๆๆ หลัก ๆๆที่อยู่กันตอนนี้ นับได้รวมผมก็ราว  5 คน
ที่รอจะเข้ามีตติ้ง อีก ราว 4 คน มั้งครับ ตอนนี้
1. narasare  เซอ เคอาร์
2. พี่ เอ มรา..........  รอปิดเทอมนู่เลย
3. นาย ดิว เซอปิโก้ สีเขียว
4. คุณโอ๋  .....เซอ  TZM
5. projam  .....kr โทรม... คนนี้ตามยากหน่อย ไม่มีเบอร์
6. พี่ริท  เหลือเคอาร์ แระ  คนนี้จะมาปะ น้อ อิอิอิ  พาดพิงหน่อย
-----------------------------------------------------------
  นับได้หลักๆๆเท่านี้ล่ะครับ ตอนนี้ ส่วนใหญ่มีเบอร์ แระ  ขาดอยุ่คนเดียวอิอิ
ก็น่าจะนัดมีตติ้ง เสาร์ สัปดาห์ หน้า นะครับ ถ้าฝนไม่ตก  สถานที่ ค่อยแจ้งอีกที เผื่อเปลี่ยนแปลงรอ
ถาม สมาชิกเดิมๆๆ กันก่อนครับ 
----------------------------------
   ปล. เสารืนี้ขอโทษ สมาชิกเก่าๆๆทุกท่านด้วย ผมไปประชุม ดุ้กดิ้ก กับกลุ่ม CBR ไทยแลนด์ ที่
ช่วงนี้ วุ้นวายกันนิด จากการเข้าสู่ คลับ กลาง หาดใหญ่ น่ะ     เลยไม่ได้คุยเรื่อง ทริป กระบี่กันเลย

micronz

ตอนนี้ บางท่านที่มีกำลังทรัพย์ ก็เริ่มดูด รถ กลับเข้ามาสู่ หาดใหญ่ กันอีกหน แระ
สงขลา ยังไม่มีคนดูแล เลยครับ ใครเป็นผุ้นำได้ ตั้ง กลุ่มเลย แล้วเข้ามาคุยห้องเดียวกันนี้แหละ
-----------------------
สรุป อาทิตย์หน้า อีกที นะครับ ทุกท่าน เสาร์ ที่ 17 กันยายน ถ้าฝนไม่ตกนะ
นัย กับ ช่างโม่ง  เอก ช่วย แสตนบายหน่อย สมาชิก หลัก ช่วยกันครบ ๆๆ จะดีครับ
สถานที่หารือกันอีกที       นนท์ รับทราบเด้อ อีกคน น่ะ

micronz

ตกหล่นรายชื่อท่านใดที่จะเข้าร่วม ขออภัยนะครับ รบกวนแจ้งซ้ำอีกทีห้องนี้แหละครับ
----------------------------
  ลืมไป เด้กหาดใหญ่อีกคน นายบอล กลับบ้าน ต้นเดือนหน้า ค่อย นั่งคุยกันหนอย

nai95

รับทราบ แต่ไม่ปฏิบัติ แล้วจะมีอะไรป่าว >:( พี่

ช่วงนี้ฝนตกขาดความอบอุ่น กำลังอยากมีคนเคียงข้างกาย เข้าใจไมพี่ไม ;D(ล้อเล่นนะพี่)

แล้วจะทำตามที่สั่งครับผม

Phantom-SKA

micronz

ใครว่างช่วยตาม ๆ สมาชิกที่เหลือ กันหน่อยละกัน คนที่ยังไม่ได้มีตติ้ง
  แต่ว่าไง ก็เผื่อแคลเซิล ฝนลงหน่อยนะครับ

mra68

อ้างจาก: micronz เมื่อ กันยายน 12, 2011, 08:52:37 หลังเที่ยง
ใครว่างช่วยตาม ๆ สมาชิกที่เหลือ กันหน่อยละกัน คนที่ยังไม่ได้มีตติ้ง
  แต่ว่าไง ก็เผื่อแคลเซิล ฝนลงหน่อยนะครับ
เมื่อวานฝนตกทั้งคืนทั้งวัน 
ขอบายแน่นอน เพราะเสาร์ อาทิตย์นี้มีสอบครับ

micronz

อ้างจาก: mra68 เมื่อ กันยายน 12, 2011, 11:05:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ กันยายน 12, 2011, 08:52:37 หลังเที่ยง
ขอบายแน่นอน เพราะเสาร์ อาทิตย์นี้มีสอบครับ
ทราบแระครับพี่ ให้ว่างๆๆ ค่อยปิดเทอม ก็ได้ครับ
  ถ้าผมว่างจะแวะ เข้าไปเยี่ยมอีกละกันครับ 

id2524

อรุณสวัส โซนสงขลาและหาดใหญ่ คร้าบบบบบบบบบบบบ :(

mra68

อ้างจาก: micronz เมื่อ กันยายน 13, 2011, 11:38:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mra68 เมื่อ กันยายน 12, 2011, 11:05:12 หลังเที่ยง
ทราบแระครับพี่ ให้ว่างๆๆ ค่อยปิดเทอม ก็ได้ครับ
  ถ้าผมว่างจะแวะ เข้าไปเยี่ยมอีกละกันครับ 
ได้เลยครับ ว่างๆเที่ยงๆ ไปทานข้าวร้านพี่ตุ๋ม บ้างก็ได้ 

nai95

ดีเหมือนกันครับ ไปทานข้าวร้านพี่ตุ๋ม พี่ไมจ่ายใช่ป่าว555555 :(

mra68

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กันยายน 15, 2011, 08:22:08 ก่อนเที่ยง
ดีเหมือนกันครับ ไปทานข้าวร้านพี่ตุ๋ม พี่ไมจ่ายใช่ป่าว555555 :(
ใช่แล้ว แต่พี่ไมหายไปใหนแล้ว 555

suppawat

สิงหนครครับ จ๊อสร์ ครับ  KR SP  ครับรายงานตัวครับ

mra68

อ้างจาก: suppawat เมื่อ กันยายน 15, 2011, 08:41:37 ก่อนเที่ยง
สิงหนครครับ จ๊อสร์ ครับ  KR SP  ครับรายงานตัวครับ
ยินดีต้อนรับครับ
มี N-Pro ของท่านนาย (คนที่แนะนำ KR -SP นั้นล่ะ) จะเอาไปปั้นอีกสักคนมั้ย 
จะได้มี SP คู่ KR-SP   NSR-SP 

nai95

suppawat

ครับขอไปดูก่อนครับท่านถ้ากลับจากทำงานทัน
( ถ้าไม่มีใครเอาซะก่อนน่ะครับ )  อิอิอิ