Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mra68

อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 17, 2011, 10:28:13 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mra68 เมื่อ สิงหาคม 17, 2011, 09:52:44 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ สิงหาคม 16, 2011, 11:29:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Nassaree เมื่อ สิงหาคม 16, 2011, 08:50:14 ก่อนเที่ยง
คุณnaiถ้าไม่เอาส่งผมต่อผมนะครับ kr 150 sp ???
เสร็จ ฮารีรายอ แล้วเดือนหน้ามามีตติ้งกันนะครับ
เซอปิโก้ดูแล ดีๆๆ ครับ ในกลุ่มมีกำลังเข้านับรวมกันแล้ว 2 คัน
เคอาร์ ใหม่ ตานาย 1 คัน
-----------------------------
  กลุ่ม 2T ไม่มี คาวา จะดูแปลกๆๆ มากเลยครับ 555+
แต่รถ 2T ประธานไมค์จะชอบฮอนด้า นิดๆๆ ครับ คาวาก็ชอบนะถ้ามีตังค์เหลือๆๆ
มีสมาชิกเพิ่มขึ้นเยอะ แล้วนะ  มีแต่เพิ่มคาวา ฮอนด้ามีน้อยจัง (ปลื้มฮอนด้าอีกเสียงครับ)

สนใจไปเที่ยวกระบี่ไหมครับ วันที่ 3-4 กันยายน เดือนหน้านี้ อ่อ เสาร์นี้มีนัดกัน 19.30 น.ร้านน้ำชานกเขาว่างมาพบกัน
ร้านอยู่ข้างหมูกะทะริมรั่ว
สนใจแต่คงไปไม่ได้ครับ เสาร์ อาทิตย์ติดเรียน  เสาร์ 20 มีสอบ 19.00-22.00น. พยายามจะลองๆเวียน ไปก่อนเข้าห้องสอบสักนิดนึงครับ

micronz

อ้างจาก: suppawat เมื่อ สิงหาคม 17, 2011, 12:40:32 หลังเที่ยง
อยู่สงขลาครับอยากได้ KR สักคันครับ
มี่ใครขายที่ไหนช่วยบอกด้วยครับอยากได้จริงๆ
ขอบคุณครับ
แวะเวียนมาบ่อยๆๆ ครับ อิอิ
อยุ่สงขลา จริงๆๆถ้ามีรถแล้วฟอร์มทีมได้เลย สงขลายังไม่มีกลุ่มและคนช่วยดูแล ให้อยุ่ครับ
ลองๆๆดู รถ แถวบ้านนอกไม่แพง ในเว็บราคาแรงนิด
  ตอนนี้แนะนำ KR 150  กับ N ตากลม ครับ อะไหล่เบิกได้ค่อนข้างครบอยู่

nai95

เลิกงานเลี้ยงเที่ยงคืนครับ เป็นเวลาปกติ >:( ขอเชิญทุกท่านครับไม่เป็นสมาชิกก็ได้ครับ

เราเป็นกันทุกท่าน ขอให้มีใจรัก2 ล้อก็พอ :-\ ยินดีต้อนรับทุกม่าน

nai95

สวัสดีลุงไม สบายดีบอ หายหน้าหนีตามใคร บอกมาสะดีๆๆ อย่าต้องใช้กำลังละ ;D

micronz

งาน เกษตร มีจิ้กเซอร์ นะเย้นนี้จะไป ถ่ายค่อมด้วย

nai95

ไปกับใครพี่ไม ;)  อย่าลืมเสาร์นี้ นัดกันที่ร้านเดิมนะพี่ไม อ่อเวลาเดิม >:(

micronz

โทษทีไม่ได้ชวน นัย ไปไปกับซังอ้อคุยกันแล้วหนิ
เสีดดายซังมันไม่ค่อยลุยเท่าไหรหนีกลับบ้านไปก่อน วัน พฤหัสนี้ไปด้วยกันมะล่ะ

mra68

micronz

พี่ เอ มรา ตัวจริงกระทิงดองครับ
วันเสาร์ เจอกันนะ เอามาทั้ง 3 คัน สวดยวด เลี้ยง
2T โหดๆๆไว้ 3 คัน  ผมคันเดียวก็จนแล้วครับ

micronz

อ้อ อำเภออื่น ๆๆเช่นสงขลา หรืออื่นๆๆ รวมกลุ่มกันได้ก็เอาเลยนะครับ
แล้วค่อยมาคุยกันในห้องก็ได้  จะเป็นหลายๆๆกลุ่มก็ไม่มีปํญหา เพราะต่าง อำเภอ ไกลๆๆ
มันพบปะกันลำบาก 

nai95

พี่ไมว่างป่าว ไปรับรถกับที่ที่ จ. เพชรบุรี พรุ่งนี้ :(

mra68

อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 18, 2011, 02:56:47 หลังเที่ยง
พี่ไมว่างป่าว ไปรับรถกับที่ที่ จ. เพชรบุรี พรุ่งนี้ :(
สมาชิกใหม่ เอ็นโปร จะมาอยู่หาดใหญ่อีกคัน

mra68

อ้างจาก: micronz เมื่อ สิงหาคม 18, 2011, 01:39:45 หลังเที่ยง
พี่ เอ มรา ตัวจริงกระทิงดองครับ
วันเสาร์ เจอกันนะ เอามาทั้ง 3 คัน สวดยวด เลี้ยง
2T โหดๆๆไว้ 3 คัน  ผมคันเดียวก็จนแล้วครับ
ตอนนี้เหลือสองคันแล้วครับ ขี่ไม่ทันแล้ว
ขายเซอร์ ไปซื้อเสื้อใหม่ ใส่เอ็นโปรแทน

suppawat

ขอบคุณพี่ๆด้วยครับที่ทำให้ผมมี KR SP โดยเฉพาะ คูณนัยและพี่เจ้าของ serpico ครับ
เพิ่งได้มาเมื่อกี๊เลยครับ

micronz

:'( :'( :'(

mra68

อ้างจาก: suppawat เมื่อ สิงหาคม 18, 2011, 11:20:55 หลังเที่ยง
ขอบคุณพี่ๆด้วยครับที่ทำให้ผมมี KR SP โดยเฉพาะ คูณนัยและพี่เจ้าของ serpico ครับ
ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่
มี  ZX อีก ตามลิงค์ http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=44205.0;topicseen
ใครหาอยู่ ลองดูครับ

mra68

อ้างจาก: micronz เมื่อ สิงหาคม 19, 2011, 12:05:22 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mra68 เมื่อ สิงหาคม 18, 2011, 04:13:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ สิงหาคม 18, 2011, 01:39:45 หลังเที่ยง
ตอนนี้เหลือสองคันแล้วครับ ขี่ไม่ทันแล้ว
ขายเซอร์ ไปซื้อเสื้อใหม่ ใส่เอ็นโปรแทน
  กรรมคราวหลังถ้าจะขายรบกวน ช่วยบอก ในห้องหาดใหญ่ก่อนนะครับ
ถือว่าช่วยๆๆกัน เรื่องราคาตั้งตามพอใจ ครับ  นะครับพี่เอ
ลงขายนานแล้ว เห็นไม่ค่อยมีใครมาดูเลย เลยขายให้น้องที่เรียนด้วยกัน
รอได้เอ็นโปร อีกสักคัน ค่อยปล่อย ZX ไว้แถวๆนี้ล่ะ อยากให้ 2T อยู่กันเยอะๆ

micronz

อ้างจาก: mra68 เมื่อ สิงหาคม 19, 2011, 12:12:59 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ สิงหาคม 19, 2011, 12:05:22 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mra68 เมื่อ สิงหาคม 18, 2011, 04:13:17 หลังเที่ยง
  กรรมคราวหลังถ้าจะขายรบกวน ช่วยบอก ในห้องหาดใหญ่ก่อนนะครับ
ถือว่าช่วยๆๆกัน เรื่องราคาตั้งตามพอใจ ครับ  นะครับพี่เอ
ลงขายนานแล้ว เห็นไม่ค่อยมีใครมาดูเลย เลยขายให้น้องที่เรียนด้วยกัน
รอได้เอ็นโปร อีกสักคัน ค่อยปล่อย ZX ไว้แถวๆนี้ล่ะ อยากให้ 2T อยู่กันเยอะๆ
คร้าบพี่เอ ถ้าบอกขายประกาศในห้องสงขลาก่อนเลยครับ  อิอิอิ
ZX อะไหล่อีกนาน มาเลย์ นะ  เอจะเอาเอ็นโปรสองคันเจียว อะไรจุผูกพัน ปานนั้น อิอิอิ

nai95

อ้างจาก: suppawat เมื่อ สิงหาคม 18, 2011, 11:20:55 หลังเที่ยง
ขอทราบที่อยู่ เบอร๋โทรด้วยครับ ว่างๆๆจะไปทักทายสักหน่อย จริงๆๆผมก็เสียดายมากเหมือนกัน ตามรถคันนี้มา8-9 เดือนเห็นจะได้ ที่ยอมเพราะเจ้าของคุยกันไม่รู้เรื่อง+กำลังจะเอาเอ็นโปรพอดี ยอมรับว่ายังเสียดายมากๆๆ

Nassaree

โอ้ว์ไปชะแล้วหรือkr 150 spยินดีด้วยครับ ออแล้วีสินสอดจบที่เท่าไหร่ครับ?