Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakares

suppawat

มีกิจกรรมบ้าวมั้ยครับช่วงนี้ครับ

kairo198

ชีวิตนี้ เกิดมาเพื่อ ผจญภัย ไปทุกที่ที่มีทาง นัด 086 - 2882309
ที่อยู่ส่งของ นัซรุดดีน ดอเลาะ ปณ ยะลา อ.เมือง จ.ยะลา 95000

ธ กสิกรไทย2562896832 ส.ยะลา  ชื่อ นัซรุดดีน ด

nakares

CHINWARIT

ช่วงนี้ไม่ค่อยจะว่างครับ สวัสดีตอนดึกๆทุกท่านครับ
ปูเล+1 ทุกท่านครับผม
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

kairo198

ชีวิตนี้ เกิดมาเพื่อ ผจญภัย ไปทุกที่ที่มีทาง นัด 086 - 2882309
ที่อยู่ส่งของ นัซรุดดีน ดอเลาะ ปณ ยะลา อ.เมือง จ.ยะลา 95000

ธ กสิกรไทย2562896832 ส.ยะลา  ชื่อ นัซรุดดีน ด

ko- tong

Phantom-SKA

suppawat

มีใครสนใจมาเที่ยวชายเลสงขลาบ้างมั้ยครับ

kapooklookzaa

ท่านจอร์จว่างวันใหนหรือจะไปวันใหน กำหนดวันได้เลยครับ เดี๋ยวจะชวนเพื่อนๆพี่ๆเค้าไปดูครับ ไปกี่คนอันนี้ไม่แน่นอนครับ เพราะช่วงนี้งานยุ่ง และมีการต้องดูแลครอบครัวครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

suppawat

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ มีนาคม 28, 2013, 08:50:32 หลังเที่ยง
ท่านจอร์จว่างวันใหนหรือจะไปวันใหน กำหนดวันได้เลยครับ เดี๋ยวจะชวนเพื่อนๆพี่ๆเค้าไปดูครับ ไปกี่คนอันนี้ไม่แน่นอนครับ เพราะช่วงนี้งานยุ่ง และมีการต้องดูแลครอบครัวครับ

วันอาทิตย์ ที่ 31 ครับ ฝั่งสงขลา ที่คุยไว้มี 4 คันแล้วครับ อิอิ อยากมีเพื่อนคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นครับ + ดื่มนิดหน่อยครับ อิอิ

ครับรับทราบครับเวลาเย็นป่าวครับ ตรงบริเวณใหนครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

suppawat

ตอนเย็นครับ หลังสนามกีฬา ดีกว่า มั้ยครับ ไม่ เวียนหัว เครื่องเสียงเกินครับ อิอิ

[email protected]

รถสวยๆทั่งนั่นเลย เดียวว่างๆขอไปด้วยคนนะคับ

รับทราบครับพรุ่งพบกันนะครับโม่งชวนหลายคนแล้วถ้าใครว่างเค้าจะทยอยตามไปครับ

มาถึงชายเลแล้วครับอยู่จุดใหนโทรแจ้งด้วยนะครับ

cozyjay

เห็น 2T พวกพี่ๆใช่ไหม มีแวะั ปั้ม กันด้วย...

เจอคอเดียวกันแล้วครับ รถหลายคันเลยสวยๆทั้งนั่นเลยครับโอกาสหน้าค่อยไปใหม่หล่าว

suppawat

จัดไปครับยพี่น้อง ต้องขออภัยทุกท่านด้วยน่ะครับ ที่ไปถึงช้าครับ เนื่องจากต้องรอเซอร์คันแดงใส่อาร์มดามยุครับ ต้องขออภัยจริงๆครับ
ชอบมากเลยครับ ได้พบเพื่อนใหม่ๆที่คอเดียวกันครับ จะได้ไม่มีคนว่าบ้ายุคนเดียวครับ อิอิอิ อีกเดือนนึงเจอกันครับทุกท่าน

CHINWARIT

จบที่คำว่า "ประทับใจ"
ปล.+1ทุกท่านโอกาศหน้าไว้เจอกันใหม่ครับพี่น้อง
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE