Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapooklookzaa

วันศุกร์นีี้งดมิตติ้งใช่ไหมครับ เพราะวันอาทิตย์นี้ไปสตูลกัน สถานที่รวมตัวกันที่เดิมคือปั๊ม ปตท.คูหา แม่นบ่ครับ

โม่งพร้อมแล้วครับ1เสียง

และสถานที่พิกัดใหนเดี๋ยวพี่เอกจะแจ้งอีกทีใช่ไหมครับ

ขอเชิญพี่คมมาแจมด้วยกันนะครับในวันอาทิตย์นี้
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

ko- tong

รับทราบคับ. ของผมไปกัน6-7คัน
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 03:13:44 หลังเที่ยง
วันศุกร์นีี้งดมิตติ้งใช่ไหมครับ เพราะวันอาทิตย์นี้ไปสตูลกัน สถานที่รวมตัวกันที่เดิมคือปั๊ม ปตท.คูหา แม่นบ่ครับ

และสถานที่พิกัดใหนเดี๋ยวพี่เอกจะแจ้งอีกทีใช่ไหมครับ

ขอเชิญพี่คมมาแจมด้วยกันนะครับในวันอาทิตย์นี้

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

khomkhon

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2013, 03:13:44 หลังเที่ยง

ขอบคุณมากครับสำหรับเทียบเชิญ  แล้วเจอกันครับ

อาคม นาคสง่า 
0897377074,0874697157 dtac

9100330051 ออมทรัพย์กรุงไทย สตูล

nakares

สวัดดีตอนเช้าครับ  แล้วเจอกันครับ

Phantom-SKA

8) เรียน ทีมงาน 2Stroke songkhla ทุกท่านครับ
             ผมขออนุญาติ แจ้งกำหนดการ    วัน อาทิตย์ ที่ 3 มีนาคม 2556   ดังนี้ นะครับ  :o
      1    รวมพลสำหรับ โซนอำเภอเมือง และ  โซนอ.หาดใหญ่  ที่ปั๊ม Shell ท่าช้าง (รัตภูมิสายใหม่)    จะมาแต่เช้ามืดก็ได้ อากาศดีมาก
      2    ยกพล โยธาพญาแร้ง                                                                                                                08.00 น.                              
      3    ถึง ปั๊ม ปตท. 4แยกคูหา                                                                                                            08.30 น.
      4    รวมพลกับ โซนรัตภูมิ ที่ปั๊ม ปตท. 4แยกคูหา  ออกเดิมทาง                                                                        09.00 น.
      5    ถึง จุดหมาย ภูต้นน้ำรีสอร์ท อ.มะนัง จ.สตูล                                                                                        10.45  น.
            การเดินทาง จากป้ายปูนที่เขียนว่าน้ำตกวังสายทาง ขี่ตรงไปอย่างเดียว 6.5KM จะมีป้ายทางขวามือ ภูต้นน้ำรีสอร์ท  ???
      6    เชิญร่วมรับประทานอาหารเที่ยง ร่วมกันแบบพี่ๆน้องๆ                                                                                11.30  น.

:-[ ขอให้สนุกกับการเดินทางทุกท่าน นะคร๊าบ   :'(

รอกำหนดการณ์ครับ อิอิอิอิ (แอบมากดดันพี่เอกคร้าบบบบบ)

โม่งเอาแด็ชไปนะครับ เซอร์ผ้าเบรคหมด +ปั๊มเจ๊ง เอาสกูรร้อยผ้าเบรคไม่ออก เอาไปส่งโรงกลึงให้เค้าเจาะออกให้ ถ้าทำเองเดี๋ยวจะเสียของ

คาวาเป็นไรที ทุกคันที่มาเปลี่ยนผ้าเบรค เอาสลักผ้าเบรคไม่ออกทุกที แบบว่ามันแน่นจนขันไม่ออก พอออกแรงหัวหลาวซะงั้น

ใครรู้วิธีแนะนำหน่อยครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

velocity1000cc

แวะมากินน้ำชาครับชาวห้องใหม่ไรเดอร์

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

rigcoor

ถ่ายรูปภาพเอามาดูกันบ้างนะครับ ผมคงไม่ได้ไปครับ  :P  :P  :P

nakares

โซนจ. สงขลา ใครว่างก็เชิญน่ะครับ  กันเองครับ  ช่วงนี้นานๆที่กว่าจะได้ออกทริปกัน เพราะหาเวลาว่างตรงกันยากมาก

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ มีนาคม 01, 2013, 04:15:37 หลังเที่ยง
8) เรียน ทีมงาน 2Stroke songkhla ทุกท่านครับ
              ผมขออนุญาติ แจ้งกำหนดการ    วัน อาทิตย์ ที่ 3 มีนาคม 2556   ดังนี้ นะครับ  :o
       1    รวมพลสำหรับ โซนอำเภอเมือง และ  โซนอ.หาดใหญ่  ที่ปั๊ม Shell ท่าช้าง (รัตภูมิสายใหม่)    จะมาแต่เช้ามืดก็ได้ อากาศดีมาก
       2    ยกพล โยธาพญาแร้ง                                                                                                                08.00 น.                               
       3    ถึง ปั๊ม ปตท. 4แยกคูหา                                                                                                            08.30 น.
       4    รวมพลกับ โซนรัตภูมิ ที่ปั๊ม ปตท. 4แยกคูหา  ออกเดิมทาง                                                                        09.00 น.
       5    ถึง จุดหมาย ภูต้นน้ำรีสอร์ท อ.มะนัง จ.สตูล                                                                                        10.45  น.
             การเดินทาง จากป้ายปูนที่เขียนว่าน้ำตกวังสายทาง ขี่ตรงไปอย่างเดียว 6.5KM จะมีป้ายทางขวามือ ภูต้นน้ำรีสอร์ท  ???
       6    เชิญร่วมรับประทานอาหารเที่ยง ร่วมกันแบบพี่ๆน้องๆ                                                                                11.30  น.

:-[ ขอให้สนุกกับการเดินทางทุกท่าน นะคร๊าบ   :'(

nakares

ลืม +1 ให้พี่บ่าวสุดหล่อครับ ....อิอิ

อ้างจาก: nakares เมื่อ มีนาคม 02, 2013, 08:26:48 ก่อนเที่ยง
โซนจ. สงขลา ใครว่างก็เชิญน่ะครับ  กันเองครับ  ช่วงนี้นานๆที่กว่าจะได้ออกทริปกัน เพราะหาเวลาว่างตรงกันยากมาก

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ มีนาคม 01, 2013, 04:15:37 หลังเที่ยง
              ผมขออนุญาติ แจ้งกำหนดการ    วัน อาทิตย์ ที่ 3 มีนาคม 2556   ดังนี้ นะครับ  :o
       1    รวมพลสำหรับ โซนอำเภอเมือง และ  โซนอ.หาดใหญ่  ที่ปั๊ม Shell ท่าช้าง (รัตภูมิสายใหม่)    จะมาแต่เช้ามืดก็ได้ อากาศดีมาก
       2    ยกพล โยธาพญาแร้ง                                                                                                                08.00 น.                               
       3    ถึง ปั๊ม ปตท. 4แยกคูหา                                                                                                            08.30 น.
       4    รวมพลกับ โซนรัตภูมิ ที่ปั๊ม ปตท. 4แยกคูหา  ออกเดิมทาง                                                                        09.00 น.
       5    ถึง จุดหมาย ภูต้นน้ำรีสอร์ท อ.มะนัง จ.สตูล                                                                                        10.45  น.
             การเดินทาง จากป้ายปูนที่เขียนว่าน้ำตกวังสายทาง ขี่ตรงไปอย่างเดียว 6.5KM จะมีป้ายทางขวามือ ภูต้นน้ำรีสอร์ท  ???
       6    เชิญร่วมรับประทานอาหารเที่ยง ร่วมกันแบบพี่ๆน้องๆ                                                                                11.30  น.

:-[ ขอให้สนุกกับการเดินทางทุกท่าน นะคร๊าบ   :'(

ko- tong

ยินดีต้อนรับคับรับอะไรเพิ่มอีกไหมคับ
อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ มีนาคม 01, 2013, 11:53:51 หลังเที่ยง
แวะมากินน้ำชาครับชาวห้องใหม่ไรเดอร์

suppawat

อัยหยาอดอีแล้วครับ ไม่ทันเลยนิ หลบศุกร์หน้าแล้วนิ

ต่อเช้าพบกันครับ บิดแด็ชกากๆไปครับ (เร็วไม่มาก แต่รถไม่จุกจิกครับ)

ko- tong

ขอประกบกับLeo  srx หน่อยคับเด็กป6ขับไป อิอิ
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ มีนาคม 02, 2013, 07:37:28 หลังเที่ยง
ต่อเช้าพบกันครับ บิดแด็ชกากๆไปครับ (เร็วไม่มาก แต่รถไม่จุกจิกครับ)

thaworn

ได้เที่ยวกันอีกแล้ว อิจฉาจัง ขี่รถปลอดภัยกันทุนคนน๊ะครับ
อย่าลืมเก็บภาพมาฝากด้วยน๊ะคร๊าบ
+ 1 ม้าทุกท่านที่ร่วมเดินทางในทริปนี้ครับ

khomkhon

แวะมาถามข่าวว่าถึงบ้านกันกี่โมงครับพี่น้อง

อาคม นาคสง่า 
0897377074,0874697157 dtac

9100330051 ออมทรัพย์กรุงไทย สตูล

kfc

อิฉฉาครับ..อยากไปด้วยจัง..........อยู่บ้านไม่มีโอกาสเพราะภรรยาไม่เข้าจัยเอาซะเลย
รอ..เอนโปรลงมาก่อนคงได้มีโอกาสออกมิสติ้งครับ

ตนเมืองมังกรนครสวรรค์