Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapooklookzaa

ยืนเรื่องเข้าที่ประชุมครับ ทริปนี้ไปใหนดี
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

rigcoor

อ้างจาก: suppawat เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 07:13:46 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับทุกท่าน สบายดีกันทุกท่านน่ะครับ  ???

สวัสดีครับคุณจอร์จ  ได้เจอกันเมื่อไหร่อีกละครับ

Phantom-SKA

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 10:13:52 หลังเที่ยง
วันนี้พลาดอย่างแรง มัวแต่แปลงรถโกต้องอยู่ไม่ได้เข้าห้องซื้อขาย พลาดท่อ เซอร์พีดีเค กับ อาร์มดามล่าง อาร์วัน เซ็งจริง

ยังมีอีก เตรียมเบี้ยไว้ได้เลย

ko- tong

ถ้าเจออีกเผื่อผมอันกันนะคับช่างโม่ง
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 25, 2012, 10:13:52 หลังเที่ยง
วันนี้พลาดอย่างแรง มัวแต่แปลงรถโกต้องอยู่ไม่ได้เข้าห้องซื้อขาย พลาดท่อ เซอร์พีดีเค กับ อาร์มดามล่าง อาร์วัน เซ็งจริง

Phantom-SKA

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 07:54:35 หลังเที่ยง
ถ้าเจออีกเผื่อผมอันกันนะคับช่างโม่ง

เอาอีกแล้วเจ้าพ่อคาวา

ko- tong

ที่ผมหาได้2อันราคามันสูงเกินไปอยากได้แบบสบายกระเป๋าคับพี่เอก
อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 08:42:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ko- tong เมื่อ ธันวาคม 26, 2012, 07:54:35 หลังเที่ยง

เอาอีกแล้วเจ้าพ่อคาวา

cozyjay

แวะมาทักทายครับ หาท่อ NSR รุ่นแรกไฟเหลี่ยมให้หน่อยครับ +1

Phantom-SKA

8) เช็คแล้ว! ทั้งที่ออนไลน์ และไม่ออนไลน์ ติดงานที่บ้านหรือไม่ก็ที่ทำงานเพ ศุกร์นี้เบรคก่อนมั๊ยครับ ปีหน้าค่อยว่ากันใหม่  ???

peckpex

สวัสดีครับ รถผมครัชมีปัญหาอีกแล้ว  เซ็งเลยครับ  - -*

rigcoor

หา KR SE ซักคันราคาไม่เกินหมื่นพอจะมีมั้ยครับ    >:( >:( >:( >:(

peckpex

RXS แขวนเครื่องโซนิคไม่มีทะเบียน ดีป่าวครับ ตัดปัญหาอะใหล่หายากซะเลย

Phantom-SKA

อ้างจาก: peckpex เมื่อ ธันวาคม 27, 2012, 06:12:34 หลังเที่ยง
RXS แขวนเครื่องโซนิคไม่มีทะเบียน ดีป่าวครับ ตัดปัญหาอะใหล่หายากซะเลย

มันไม่เมท ปิ๊กเอ๊ย!

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

aunt125

Phantom-SKA

Phantom-SKA

Phantom-SKA

:-[ คิดถึง +1 ทุกท่าน โกต้อง นเรศ ลุงริท ช่างโมง พี่เอ๋ น้องอั๋น cozyjay rigcoor peckper ลุงแม๊กซ์ ท่านจอร์จ ท่านเจต ที่เหลือก็คิดถึงแต่บวกไม่ได้
       พี่ช้าง พี่นิกร บังริท ท่านกรต บังมีด ตาล สมชาย น้ายอด    >:(  >:(  :'(

rigcoor

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 28, 2012, 09:06:30 ก่อนเที่ยง
:-[ คิดถึง +1 ทุกท่าน โกต้อง นเรศ ลุงริท ช่างโมง พี่เอ๋ น้องอั๋น cozyjay rigcoor peckper ลุงแม๊กซ์ ท่านจอร์จ ท่านเจต ที่เหลือก็คิดถึงแต่บวกไม่ได้
       พี่ช้าง พี่นิกร บังริท ท่านกรต บังมีด ตาล สมชาย น้ายอด    >:(  >:(  :'(

คิดถึงเหมือนกันครับผม  วันนี้ไปที่ร้านนายช่างหรือเปล่าครับ

ผมยังลุ้นอยู่เหมือนกันใครติดธุระงานเลี้ยงบริษัทก็ไม่เป็นไร ว่างๆมาคุยกันได้ครับผมปิดร้านดึกครับ +1ทุกท่านครับ