Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakares

CHINWARIT

]

**ขอพระองค์ทรงพระเจริญ**
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

kapooklookzaa

หวัดดีทุกท่านนะครับ เปิดร้านแล้วครับงานเยอะมากอากาศก็ร้อนอีกเฮ้อ.....เหนื่อยจัง
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

CHINWARIT

นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

nakares

nakares

thaworn

สวัสดีครับดีจากกัน 4 วันแล้ว เริ่มคิดถึง เป็นอย่างงัยกันมั้งสุขภาพรถ สุขภาพคน
หลังจากเดินทางไกล ยัง OK กันอยู่หรือเปล่าครับ
??? ???

ko- tong

บายดีกันทุกท่านคับ ทั้งรถทั้งคนปลอดภัยคับ ขอบคุณพี่น้องกระบี่ทุกท่านคับให้การต้อนรับเป็นอย่างดี
อ้างจาก: thaworn เมื่อ ธันวาคม 06, 2012, 08:42:14 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับดีจากกัน 4 วันแล้ว เริ่มคิดถึง เป็นอย่างงัยกันมั้งสุขภาพรถ สุขภาพคน
หลังจากเดินทางไกล ยัง OK กันอยู่หรือเปล่าครับ
??? ???

Phantom-SKA

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 05, 2012, 03:39:49 หลังเที่ยง
หวัดดีทุกท่านนะครับ เปิดร้านแล้วครับงานเยอะมากอากาศก็ร้อนอีกเฮ้อ.....เหนื่อยจัง

ลูกค้าพรื่อ หน้าร้านยังแต่หญิงทั้งเพ!!  >:(

nakares

55+

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 06, 2012, 03:29:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 05, 2012, 03:39:49 หลังเที่ยง

ลูกค้าพรื่อ หน้าร้านยังแต่หญิงทั้งเพ!!  >:(

mra68

อ้างจาก: nakares เมื่อ ธันวาคม 06, 2012, 04:04:18 หลังเที่ยง
55+

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 06, 2012, 03:29:39 หลังเที่ยง

ต้องแวะไปดูบ้างแล้วล่ะ  ว่ายุ่งจริงเปล่า  +1 ทุกๆท่าน

ยุ่งจริงๆครับ แต่เจอลูกค้าบ้าๆแล้วหล่าว ซ่อมรถให้กำไรไม่ได้สักบาทเดียว ทำหน้าเปรตใส่หล่าวนิ

มึงทำไม่ ไม่ทำเองว่ะเอามาส่งร้านทำไม ไอ้ควายยยยย
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

ขอระบายหน่อยนะครับ อาจจะหยาบไปบ้างต้องขอโทษทุกท่านด้วยนะครับ

แจ้งโกต้องครับ ถังเอ็นโปร กับ บังไมล์เอ็นโปร เบิกใหม่ ของมาถึงแล้วนะครับ ทั้งหมด3,617บาทครับ เตรียมเงินมาให้พอดีนะครับไม่มีเงินทอนนะครับ

ko- tong

รับทราบคับ
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 07, 2012, 01:43:38 หลังเที่ยง
แจ้งโกต้องครับ ถังเอ็นโปร กับ บังไมล์เอ็นโปร เบิกใหม่ ของมาถึงแล้วนะครับ ทั้งหมด3,617บาทครับ เตรียมเงินมาให้พอดีนะครับไม่มีเงินทอนนะครับ

nakares

เข้ามาทักทายครับ  วันนี้เจอกันใน  Meeting น่ะครับ 

Phantom-SKA

อ้างจาก: nakares เมื่อ ธันวาคม 07, 2012, 02:18:11 หลังเที่ยง
เข้ามาทักทายครับ  วันนี้เจอกันใน  Meeting น่ะครับ 

สาท่า อยู่ได้ไม่นานนะ นเรศไม่บายสงสัยติดจากโกต้องนิ  :-X

ko- tong

ไปหาหมอกับผมไหมพี่ที่เจ้าพระยารักษาได้นะ อิอิ
อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 07, 2012, 02:55:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nakares เมื่อ ธันวาคม 07, 2012, 02:18:11 หลังเที่ยง

สาท่า อยู่ได้ไม่นานนะ นเรศไม่บายสงสัยติดจากโกต้องนิ  :-X

ค่ารักษาโกต้องจ่ายนะครับ เดี๋ยวผมขอไปด้วยอิอิอิๆๆๆ