Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mra68

มีใครไปงาน Moter Expo ที่ศูนย์ประชุม มอ . มายังครับ...

Phantom-SKA

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ ธันวาคม 02, 2012, 10:36:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 02, 2012, 11:02:59 ก่อนเที่ยง
::)  ข่าวด่วน!! มาแล้วครับ V7

V7 ลุงริท ขวัญใจน้องๆ ปวส.ภาคค่ำ
ถึงบ้านเช่นกันครับ สโลแกน V7 คิดได้ไงครับท่านเอก 555555555555.

เอามาจากหนังการ์ตูนแล ลุงริท ผู้กล้า+มอเตอร์ไซค์=ไอ้มดแดง  >:(

kapooklookzaa

ยังไม่ไปเลยครับพี่เอ๋ แต่คงไม่อยากไปแล้วเพราะอะไร ไอ้อเวทาดอร์ คันสีเหลืองอ่า เกือบกินทั้งทีมที่กระบี่อ่ะครับ ข้ามเลนมาเลย เกลียดมันเข้าไส้เลย

เอารูปจากกล้องของโม่ง มาให้ดูครับ

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

[email protected]

yoshi

NovaScraper

วิ๊กเตอร์สีชมพูบานเย็น ของโซนไหนหว่า แน่นอนจริงๆ

nakares

Phantom-SKA

อ้างจาก: nakares เมื่อ ธันวาคม 03, 2012, 01:34:03 หลังเที่ยง
สวยทุกรูปครับ  ขอบคุณตากล้องครับ

เยี่ยมจริงๆ เหล่าไอ้มดแดงV1-V7 ของทีมจังหวัดสงขลา  :D

วิคเตอร์ถังปาดทั้ง 2 คัน ของทีมบังชายกระบี่ครับ แว๊นซ์ได้ใจ

CHINWARIT

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ +1 ทุกท่านครับ
ปล.อย่าลืม V7 ด้วยครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

CHINWARIT

**ภาพบางส่วนจากกล้องของ V7 ลุงริทครับ**

**อีกหนึ่งสมาชิกหาดใหญ่ครับ คุณเจต..

**ต่างวัยแต่หัวใจเดียวกันครับ น้ายอด น้องอั๋น

**เหมือนนักแข่งในสนามเลยครับชอบ รูปนี้ให้ผ่านครับ

**โกต้อง ยกมือให้สัญญาณ

**GO GO GO.

**ช่างโม่งของเรานี้เอง

**หยุดเพิ่มพลังปอดกันก่อน

** โปรดติดตามตอนต่อไป.V7 รายงาน**
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

nakares

สวัดดีตอนเช้า +1 ทุกๆ ท่านครับ

จัดมาอีกครับ  ชอบมาก

Phantom-SKA

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ ธันวาคม 03, 2012, 09:09:42 หลังเที่ยง
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ +1 ทุกท่านครับ
ปล.อย่าลืม V7 ด้วยครับ

แก้ไขแล้วครับลุงริท มีV1-V7 สุโค่ย!! จริงๆ  >:(

NovaScraper

Phantom-SKA

ko- tong

อยากลงรูปมั้งแต่ม้ายเป็นเดี๋ยวฝากพี่เอกลงให้คับ

สวัสดีทุกท่านครับ+1ทุกท่านครับ
อ้างจาก: NovaScraper เมื่อ ธันวาคม 04, 2012, 10:41:07 ก่อนเที่ยง
แวะมาแว๊นโซนหาดใหญ่ ครับ ^^
ผ่านแถว มอ.แวะทานกาแฟได้นะครับ ข้าวก็มีนะครับ ยินดีต้อนรับครับ