Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakares

สวัดดีครับ +1 ทุกท่านครับ

หาดใหญ่อากาศดีมากครับ  เหมาะกับการเดินทางครับ  โกต้อง

ขอให้ทุกคนเดินทางโดยสวัดิภาพ ครับ

Jed 3G+

มาเลยครับ กระบี่อาการดีไม่ร้อนมาก

Phantom-SKA

อ้างจาก: Jed 3G+ เมื่อ ธันวาคม 01, 2012, 03:17:36 หลังเที่ยง
มาเลยครับ กระบี่อาการดีไม่ร้อนมาก

คุณเจต ทีมงานไอ้มดแดง V1-V6 ไปถึงกระบี่แล้วครับเดี๋ยวอัพภาพให้

ko- tong

ถึงแล้วคับกระบี่ ได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดีจากทีมบังชายกระบี่

Phantom-SKA

>:(  ออกเดินทางกันแล้วครับ ทีมงานไอ้มดแดง แต่แอบกินข้าวกันภัตราคารไหนว๊ะ   >:(

Phantom-SKA

:D ในที่สุดบรรดาเหล่าทีมงานไอ้มดแดง ก็ถึงจุดหมายแล้ว

8) เรามาดูกัน จาก V1-V6

V1 โกต้อง เจ้าพ่อคาวาหาดใหญ่(รถคาวาของเค้าจังหูนิ)

V2 บังริท  ช่างเทคนิคประจำทีม

V3 น้ายอด ที่เคารพประจำทีม(อย่าให้เมาจัดเต็ม)

V4 บังหวาน เอ็นจิเนียทางด้านเครื่องเสียงรถยนต์ประจำทีม

V5 เสือโม่ง(เสื้อดำ) ช่างเทคนิคประจำทีม(ช่างอายุน้อยแต่ฝีมือ)
V6 เสืออั๋น(เสื้อฟ้า)  ตัวจี๊ดประจำทีม(เอาประสานงานกับสาวๆ)

:D รูปประวัติศาสตร์

:-* อั๋นขอเบียร์ให้น้ายอดหน่อย !!

nakares

Phantom-SKA

ข่าวเช้านี้หลังจากเหนื่อยจากการเดินทางเมื่อวานทั้งวัน และเมาภาคเค่ำ เรามาดูสภาพนักบิดของทีมไอ้มดแดงแต่ท่านครับ

8) เห็นมีข่าวว่า V7 กำลังเดินทางไป แต่จะเป็นใคร? จะรายงานข่าวอีครั้งครับ

Phantom-SKA

::)  ข่าวด่วน!! มาแล้วครับ V7

V7 ลุงริท ขวัญใจน้องๆ ปวส.ภาคค่ำ

Phantom-SKA

:D ความมันส์ เริ่มขึ้นแล้วครับพี่น้อง ขอขอบคุณภาพจาก โกต้อง และ เสือโม่ง

เก็บพุงมั่ง เกือบโอเคแล้วโกต้อง

จะหล่อไปถึงไหนเสือโม่ง

นักบิดตัวจริงประจำทีมหาดใหญ่-สงขลา เรียงจากซ้ายไปปขขวา ลุงริท น้ายอด โกต้อง เสืออั๋น

ต้นตำหรับ ความแรงแห่ง Kawasaki 

nakares

suppawat

สวดยอดเลยครับ +1 ให้กับทุกท่านเลยครับ

Phantom-SKA

:-* ไหนๆก็ไม่ไป สแตนบายอัพรูปครับ!

รูปประวัติศาสตร์อีกภาพครับ จากซ้ายไปขวา คุณยุทธกระบี่ ลุงริท โกต้อง น้ายอด เสืออั๋น  :D

nakares

ขอคาราวะเลยครับ V1-V6  โดยเฉพาะ V7 สุดยอดครับ

Jed 3G+

ขอลงรูปมั้งน่ะ แอบโดดงานในเมืองไป :(

อาหารที่เลี้ยง

คุณยุทธบอกว่ามีประมาณ 130 คัน หลังจากที่ถ่ายรูปร่วมกันเสร็จ ฝนก็ตกลงมา ผมจึงไม่ได้อยู่ต่อ งานใหญ่จริงๆ มีโอกาสปีหน้าค่อยเอารถมาร่วมด้วย  ???
ปล. ช่างโมงโดนค่าน้ำมั้นไปบานเลย555
ปล. นับถือทุกท่านที่ไปร่วมงานครับ ปา

kapooklookzaa

กลับมาถึงบ้านแล้วครับเพลีย+เหนื่อยมากๆครับขออนุญาติพักผ่อนก่อนครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

CHINWARIT

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 02, 2012, 11:02:59 ก่อนเที่ยง
::)  ข่าวด่วน!! มาแล้วครับ V7

V7 ลุงริท ขวัญใจน้องๆ ปวส.ภาคค่ำ
ถึงบ้านเช่นกันครับ สโลแกน V7 คิดได้ไงครับท่านเอก 555555555555.
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

CHINWARIT

สวัสดีราตรีสวัสดีครับพี่น้องชาวไทยทุกท่าน
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

nakares

สวัดดีตอนเช้าครับ +1 ทุกท่านเช้าๆ

ขากลับปลอดภัยทุกคนน่ะครับ 

mra68

สวัสดี ยามเช้า... พร้อม +1 ทุกท่าน.
ขอบคุณ ภาพบรรยากาศสวยๆ สนุกๆ จากทีมงานที่เดินทางไปในครั้งนี้ด้วยครับ