Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ko- tong

ได้แล้วคับ ขอบคุณคับ
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 12:54:45 หลังเที่ยง
หาดูก่อนนะครับโก ว่ามีไหม 428ใช่ไหมครับและ+1ทุกท่านครับ

ko- tong

ยินดีต้อนรับคับ ได้รถยังคับที่ช่างโม่งมีรถอยู่หลายคนนะ รถสวยสภาพจบ
อ้างจาก: pai_mai เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 02:44:25 หลังเที่ยง
ไว้ค่อยเข้าไปรวมกลุ่มด้วยนะคับ ตอนนี้กำลังหารถอยู่ ที่ดูไว้ก็ KR
เห็นเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ไปกันเป็นกลุ่มอบอุ่นดี
เจอกันก็ทักได้นะคับ.. ผมใช้โซนิคสีดำ ล้อทอง

;D ;D

kapooklookzaa

ราคามาแล้วครับ ของคุณโหน่ง ชุดสวิตซ์กุญแจ RRw ตรงรุ่นไม่มีแยกขาย ขายเป็นชุด ของใหม่แท้ 4000บาท ราคานี้ยังไม่บวกค่าน้ำชาอีก200นะครับ ของโกต้องราคาชุดสี N-PRO สีเขียว REPSOL(คาดว่าได้รุ่น1)ราคาตอนนี้ ยังขาดอีก4ชิ้น 8520บาทครับ ขาดอกกลางซ้าย-ขวา และอกล่างซ้าย-ขวา คาดว่าราคาน่าจะหมื่นต้นๆ ยังไม่รวมสติ๊กเกอร์นะครับ รวมทั้งจะมาแจ้งใหม่อีกที

ปล.ชิ้นที่ได้ราคามาแล้วมีของรอเบิกได้เลยครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

nakares

micronz

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 09:31:47 หลังเที่ยง
ราคามาแล้วครับ ของคุณโหน่ง ชุดสวิตซ์กุญแจ RRw ตรงรุ่นไม่มีแยกขาย ขายเป็นชุด ของใหม่แท้ 4000บาท ราคานี้ยังไม่บวกค่าน้ำชาอีก200นะครับ ของโกต้องราคาชุดสี N-PRO สีเขียว REPSOL(คาดว่าได้รุ่น1)ราคาตอนนี้ ยังขาดอีก4ชิ้น 8520บาทครับ ขาดอกกลางซ้าย-ขวา และอกล่างซ้าย-ขวา คาดว่าราคาน่าจะหมื่นต้นๆ ยังไม่รวมสติ๊กเกอร์นะครับ รวมทั้งจะมาแจ้งใหม่อีกที

ปล.ชิ้นที่ได้ราคามาแล้วมีของรอเบิกได้เลยครับ
เพ่ิม solo กัน อีกชุดไมั้ครับ ปลอกภัย สุดๆๆ อิอิ

ko- tong

snmotor

หาเอ็นโปรราคาไม่หนักมีไหมครับในเขตหาดใหญ่

nakares

ko- tong

เดี๋ยวถามทีมงานให้คับ ทิ้งเบอรโทรไว้ก็ดีนะคับจะได้ติดต่อง่าย
อ้างจาก: snmotor เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 07:49:17 ก่อนเที่ยง
หาเอ็นโปรราคาไม่หนักมีไหมครับในเขตหาดใหญ่

nakares

ของอย่างนี้มาเรื่อยๆ น่ะครับ แต่ใจเย็นหน่อยก็ดีครับ

อ้างจาก: ko- tong เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 08:53:00 ก่อนเที่ยง
เดี๋ยวถามทีมงานให้คับ ทิ้งเบอรโทรไว้ก็ดีนะคับจะได้ติดต่อง่าย
อ้างจาก: snmotor เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 07:49:17 ก่อนเที่ยง

nakares

ปักหมุนแล้ว  ขอบคุณครับ

อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 12:15:35 ก่อนเที่ยง
แจ้งแอดมิน เรื่องปักหมุดไปแร้วนะครับ รอแป้บ

ท่านเอก แจ้งผมด้วย ว่าชื่อ ที่จะใช้ในโลโก้ ชื่อว่าะอะไรแร้วครับ

micronz

อ้างจาก: nakares เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 10:52:28 ก่อนเที่ยง
ปักหมุนแล้ว  ขอบคุณครับ

อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 12:15:35 ก่อนเที่ยง
แจ้งแอดมิน เรื่องปักหมุดไปแร้วนะครับ รอแป้บ

ท่านเอก แจ้งผมด้วย ว่าชื่อ ที่จะใช้ในโลโก้ ชื่อว่าะอะไรแร้วครับ
แอดมิน จัดไวจิงครับ ไม่ทราบชื่ออาไร แอดมิน 1234 เนี่ย อิอิ

Jed 3G+

อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 11:48:08 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2012, 09:31:47 หลังเที่ยง

เพ่ิม solo กัน อีกชุดไมั้ครับ ปลอกภัย สุดๆๆ อิอิ
งบไม่พอครับ มีของเกรดทั่วไปมั้ยครับ  :(

Jed 3G+

รองบทำอันนี้อยู่ครับ

ไม่รู้เท่าไหร่หลาว :(

คาดว่าน่าจะไม่มีในหาดใหญ่ แต่จะหาดูก่อนนะครับ

เอ็นโปรมีที่ร้าน1คัน เข้ามาดูก่อนครับ สู้ได้เท่าไหร่เดี๋ยวผมจะแจ้งเจ้าของรถให้ว่าสู้แค่นี้ปล่อยไหม

ก่อนถึงประตู108 มอ. จะมีรถจอดเป็นตับๆๆๆๆๆๆๆ

ขายและไม่ขายจะจอดปนกันอยู่

+๑ ทุกท่านครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

Phantom-SKA

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 01:20:55 หลังเที่ยง
คาดว่าน่าจะไม่มีในหาดใหญ่ แต่จะหาดูก่อนนะครับ

เอ็นโปรมีที่ร้าน1คัน เข้ามาดูก่อนครับ สู้ได้เท่าไหร่เดี๋ยวผมจะแจ้งเจ้าของรถให้ว่าสู้แค่นี้ปล่อยไหม

ก่อนถึงประตู108 มอ. จะมีรถจอดเป็นตับๆๆๆๆๆๆๆ

ตกลง ขายมอไซค์ หรือ ขายตับ   >:(

nakares

ตับๆ

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 01:29:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 01:20:55 หลังเที่ยง

ตกลง ขายมอไซค์ หรือ ขายตับ   >:(

micronz

อ้างจาก: hs9lcx เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 04:03:41 หลังเที่ยง
ปักหมุดแล้ว

ช่ายแร้วครับ
ยังอยู่ที่ ซีแอน์ อาร์ รึเปล่าครับนั่น
อ้างจาก: Jed 3G+ เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 11:11:03 ก่อนเที่ยง

55+ แม็กสวยช่วย ดัน

เทพใกล้มาจุติอีกแล้วครับพี่น้อง

อ้างจาก: Jed 3G+ เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2012, 11:11:03 ก่อนเที่ยง