Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakares

ติดตามงานเรื่อยๆ ครับ  ช่างบางคน งานยุ่งมากครับ

ขอให้เสร็จไวๆ น่ะครับ

Jed 3G+

ช่างโทรมาบอกว่าเสร็จแล้วครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้เตรียมประกอบ :(

mra68

อ้างจาก: Jed 3G+ เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2012, 05:02:41 หลังเที่ยง
ช่างโทรมาบอกว่าเสร็จแล้วครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้เตรียมประกอบ :(
อยากเห็นจัง.  แต่อยู่ไกลไปหน่อย   เอารูปมาโชว์หน่อยนะครับ

kapooklookzaa

พี่เอ๋เอาขนมไรบ้างครับจะได้สั่งถูก
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

Phantom-SKA

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2012, 06:34:00 หลังเที่ยง
พี่เอ๋เอาขนมไรบ้างครับจะได้สั่งถูก

ช่างโม่งขายขนมด้วยหรือ จะได้สั่งไปกินวันอาทิตย์นี้  8)

Jed 3G+

ชุดสีประกอบแล้วแต่สติ๊กเกอร์ต้องไปเคลือบแล็กเกอร์ใหม่ สีมันจืดๆ :(เค้าเคลือบแต่ชุดสี)

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2012, 08:37:28 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2012, 06:34:00 หลังเที่ยง

ช่างโม่งขายขนมด้วยหรือ จะได้สั่งไปกินวันอาทิตย์นี้  8)

บ้านเพื่อนผมเค้าทำขนมไทยขายครับอยู่ที่ถนนนครในอ่ะครับ เดี๋ยวถ้าไปทันจะซื้อมาเลี้ยงนะครับ(ขายดีมากไปไม่เคยทัน)
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

krabi

หวัดดีคับ ผมบังชาย ทีมงานคาวากระบี่คับ ;D ;D
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

krabi

ผมอยู่กระบี่อยากไปเที่ยวงานปาร์ตี้ 2t ด้วยได้ไม่คับ :( :(
บังชาย / Kawasaki Krabi Team

nakares

มาเลยครับ ยินดีต้อนรับครับ  (ร่วมด้วยช่วยกันทำ)

Jed 3G+

ko- tong

micronz

วร้ากไม่มาแป้บ เดียวกะทู้ห้อง ปั่น เลย
รายงานตัวครับพี่ไมค์ คงได้เจอกันแระ   ก็เดี่ยวได้มีห้องให้เล่นกันหลายห้องเลย ชิมะ โซนหาดใหญ่ สงขลา

micronz

Jed 3G+

อาบน้ำเตรียมตัวไปสงขลาล่ะกั๊บ อิอิอิๆๆๆ

อ้างจาก: krabi เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2012, 12:39:24 หลังเที่ยง
หวัดดีคับ ผมบังชาย ทีมงานคาวากระบี่คับ ;D ;D
สวัสดีครับบังชาย ช่วงนี้ยุ่งมากเลยครับ ไม่รู้ว่าบังชายโทรมาบ้างไหม ถ้าผมไม่รับ ก็ขอโทษมา ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับ

Jed 3G+

micronz

ถึงบ้านแร้วเลยมารายงานตัวก่อนครัีบ ระหว่างทางมีฝนนิดนึง
ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพทุกท่านนะครับ

Phantom-SKA

อ้างจาก: micronz เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2012, 07:50:16 หลังเที่ยง
ถึงบ้านแร้วเลยมารายงานตัวก่อนครัีบ ระหว่างทางมีฝนนิดนึง
ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพทุกท่านนะครับ

ไม่ยอมมาสายใหม่ อัดรถกันสนั่นไปเลย!  >:(