Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pโอ๋

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 19, 2011, 09:16:41 หลังเที่ยง
ท่าน ยุทธ ถ้าไปเยี่ยมพี่น้องที่ตรัง วันใหนรบกวนแจ้งไว้ที่ท่าน นัย ด้วยนะครับ กะผมอยากหนีเที่ยวอย่างแรง กลับมากกระบี่หนนั้น ยังไม่ได้ไปเที่ยวใหนเลย

ซ่อมแต่รถนะครับ อย่าลืมชวนนะครับครับ
เห็นด้วยครับน่าหนุกชวนน้องนเรศไปด้วยดิจะได้ครบๆ
ท่านใดสนใจแจ้งความประสงค์ได้นะครับ
สหายเอกโอป่ะ
สหายบังนัยว่าไง
สหายนนท์ด้วยป่าว
เพื่อนคนไหนที่ไม่ได้เอ่ยชื่อสนใจแจ้งความประสงค์ได้นะครับ

Pโอ๋

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 19, 2011, 10:20:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 19, 2011, 10:12:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ko- tong เมื่อ ธันวาคม 19, 2011, 09:54:31 หลังเที่ยง
วัสดีคับพี่ๆผมชื่อต้องนะคับยู่รัตภูมิพี่ๆรวมกลุ่มแถวไหน  วันไหนบ้างคับ  อยากไปมั้งจัง ชอบ081-9638500
:D
ป๊าดม่ะใช่มะม่วงน๊ะ
พรุ่งนี้ผมไปงานศพแม่เพื่อนที่วัดห้วยลาดตอนเทียงถึงบ่ายกว่าๆครับถ้าว่างก้อนัดทานนำ้กันก่อนก้อได้ครับ
ยินดีต้อนรับเสมอครับ
เบอร์ผมนะ088-3-999-463 โอ๋ครับ
พรุ่งนี้ว่าจะเอาSer เน่าๆไปงานนะครับ

ไม่เน่ายังเขียวอยู่อีก อิอิ

Pโอ๋

วันศุกร์นี้อาจจะมีกลุ่มสวิงมาร่วมประมาณ4-5คันนะครับ
สถานที่ ร้านช่างโม่ง108(Shop)เหมือนเดิม

nakares

nakares

แล้วสัปดาห์นี้ พี่เอกไม่มีอะไรถามหรือครับ จะได้ไปเฉลยกันที่ร้านช่างโม่ง...

nai95

แจ้งกันให้ทราบอีกครั้งครับ ท่านใดสนใจที่จะไปเที่ยวตรัง วันศุกร์นี้ช่วยแจ้งความประสงค์ด้วยครับ :(

นัดศุกร์นี้เวลา 2ทุ่มถึง เที่ยงคืนครับ ร้านช่างโม่ง 108 มอ. ยินดีต้อนรับทุกท่าน :D

คำถามนะครับ อะไรเอย..........ที่ไม่เข้าพวกและไม่เหมือนเพื่อน  8) ข้อสอบ กพ. ภาค ก    :-[

hmee

อ้างจาก: nai95 เมื่อ ธันวาคม 20, 2011, 07:19:17 ก่อนเที่ยง
แจ้งกันให้ทราบอีกครั้งครับ ท่านใดสนใจที่จะไปเที่ยวตรัง วันศุกร์นี้ช่วยแจ้งความประสงค์ด้วยครับ :(

นัดศุกร์นี้เวลา 2ทุ่มถึง เที่ยงคืนครับ ร้านช่างโม่ง 108 มอ. ยินดีต้อนรับทุกท่าน :D

คำถามนะครับ อะไรเอย..........ที่ไม่เข้าพวกและไม่เหมือนเพื่อน  8) ข้อสอบ กพ. ภาค ก    :-[
อยากไปจัง อิอิ :o

nai95

ยังไม่มีเวลากลับเบตงเลยพี่หมี  :) จะได้ไปหาสักที ว่างๆมาหาดใหญ่โทรแจ้งด้วยจะได้มีโอกาสเลี้ยงกาแฟสักแก้ว :(

nakares

ปกติมันต้องมีตัวเลือกไม่ใช่หรอครับ พี่นัย ตอบยากจัง ... อิอิ

Phantom-SKA

อ้างจาก: nai95 เมื่อ ธันวาคม 20, 2011, 07:19:17 ก่อนเที่ยง

คำถามนะครับ อะไรเอย..........ที่ไม่เข้าพวกและไม่เหมือนเพื่อน  8) ข้อสอบ กพ. ภาค ก    :-[

มันหมายถึงรถตูหรือเปล่า  ::)

hmee

อ้างจาก: nai95 เมื่อ ธันวาคม 20, 2011, 01:42:53 หลังเที่ยง
ยังไม่มีเวลากลับเบตงเลยพี่หมี  :) จะได้ไปหาสักที ว่างๆมาหาดใหญ่โทรแจ้งด้วยจะได้มีโอกาสเลี้ยงกาแฟสักแก้ว :(
คับน้องนาย  เดียวสิ้นเดือนนี้แวะ ไปเยี่ยม

maxdrs

วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

Pโอ๋

ร้อนดิ
อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 20, 2011, 08:41:52 หลังเที่ยง

คำถามนะครับ อะไรเอย..........ที่ไม่เข้าพวกและไม่เหมือนเพื่อน  8) ข้อสอบ กพ. ภาค ก    :-[

มันหมายถึงรถตูหรือเปล่า  ::)

Pโอ๋

โม่งเช็คร้านไวหน่อยเห็นมีNตากลมจอดขายอยู่
ว่าราคาเท่าไหร่สภาพโอมั้ยเผือเพื่อนสมาชิกเราสนใจครัย
พี่ไม่ค่อยสนิทเท่าไหร่ครับ

Pโอ๋

ช่างโม่งถ้าเข้ามาสั่งอะไหล่พี่ฝากสั่งใส้กรองอากาศNsrให้พี่ด้วยนะ
เดียวเข้าไปเปลียนวันศุกร์ครับ
ขอบคุณครับ

Phantom-SKA

>:(
อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 09:18:39 ก่อนเที่ยง
ช่างโม่งถ้าเข้ามาสั่งอะไหล่พี่ฝากสั่งใส้กรองอากาศNsrให้พี่ด้วยนะ
ขอบคุณครับ

พี่โอ๋ครับ มี HKS กับ K&N. เอาแบบไหนครับ   >:(

Pโอ๋

เอาฟองนำ้โซฟาเก่าดีกว่าม่ะมีตังค์อ่ะเพื่อนเอก

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 04:55:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 09:18:39 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับ

พี่โอ๋ครับ มี HKS กับ K&N. เอาแบบไหนครับ   >:(

nai95

อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 09:05:31 หลังเที่ยง
เอาฟองนำ้โซฟาเก่าดีกว่าม่ะมีตังค์อ่ะเพื่อนเอก

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 21, 2011, 04:55:58 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ

พี่โอ๋ครับ มี HKS กับ K&N. เอาแบบไหนครับ   >:(

งัยยืมตังค์โอ๋แล้วกัน จะจ่ายค่ากางเกงลีวายสักตัว ;D