Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapooklookzaa

สังเกตูอะไรไหม สีนี้แหละ เหมือนแด็ช ผมเลยอ่ะครับ

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

โอม

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 11, 2011, 10:03:11 หลังเที่ยง
สังเกตูอะไรไหม สีนี้แหละ เหมือนแด็ช ผมเลยอ่ะครับ

NSR-RR , NSR RRW มีอยู่ช่วงปีนึง (ผมจำปีไม่ได้) ทางฮอนด้าจะทำสีให้เหมือนกันกับ Dash ครับ คล้ายๆสโลแกนสืบทอดพันธุกรรมเรซซิ่ง ประมาณนี้ อิอิ

ของผมคันนี้ ปี 1997 ครับ ตาเพรซรุ่นแรก

ขอบคุณสำหรับความรู้ใหม่ครับพี่

อ้างจาก: G19 เมื่อ ธันวาคม 11, 2011, 10:32:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 11, 2011, 10:03:11 หลังเที่ยง

NSR-RR , NSR RRW มีอยู่ช่วงปีนึง (ผมจำปีไม่ได้) ทางฮอนด้าจะทำสีให้เหมือนกันกับ Dash ครับ คล้ายๆสโลแกนสืบทอดพันธุกรรมเรซซิ่ง ประมาณนี้ อิอิ

micronz

อัพเดท กระทู้ คลับ ชาว SUZUKI กันหน่อย
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=46248.msg1058449#msg1058449
พึ่งถ่ายรูป มาจาก บ้าน SU

Phantom-SKA

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 11, 2011, 10:44:41 หลังเที่ยง
ขอบคุณสำหรับความรู้ใหม่ครับพี่

อ้างจาก: G19 เมื่อ ธันวาคม 11, 2011, 10:32:16 หลังเที่ยง

โม่งพี่มีอีกคำถามตอบถูกศุกร์นี้กินอะไรจัดเติม 
คำถามมีอยู่ว่า อะไรเอ่ยตอนนี้มีครบ 3รส ส้ม มะนาว โอเลี้ยง (เฉลยวันศุกร์)
ปล.เพื่อน นัย โอ๋ น้องเรศ จะร่วมตอบคำถามก็ได้นะขอรับ

nakares

Phantom-SKA

อ้างจาก: ืnakares เมื่อ ธันวาคม 12, 2011, 09:04:08 หลังเที่ยง
รถงามมากครับ แต่คำถามท่าจะตอบยาก

คำตอบอยู่ในคำถามแล้วครับน้องเรศ ฮาฮา อิอิ

เรื่องคำตอบ ยังนึกไม่ออก แต่มีของมาใหม่ครับ ใครสนใจ ซิบมาบอกได้นะให้ราคาพิเศษนะ

พี่โอ๋ แม็กเซอร์ ที่ขายนั้น อยู่หน้าใหนครับ

Pโอ๋

ห้องซื้อขายครับประมาณหน้า2 หน้า3 แล้วมั้ง
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 12, 2011, 11:12:49 หลังเที่ยง
พี่โอ๋ แม็กเซอร์ ที่ขายนั้น อยู่หน้าใหนครับ

Phantom-SKA

อ้างจาก: somphop เมื่อ ธันวาคม 13, 2011, 08:18:06 ก่อนเที่ยง
ห้องซื้อขายครับประมาณหน้า2 หน้า3 แล้วมั้ง
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 12, 2011, 11:12:49 หลังเที่ยง

โอ๋ ตอนนี้น้องเราของเล่นเยอะ อย่านี้มันต้องขอรองกันหน่อย

id2524

อ้างจาก: Phantom-SKA เมื่อ ธันวาคม 12, 2011, 08:30:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 11, 2011, 10:44:41 หลังเที่ยง

โม่งพี่มีอีกคำถามตอบถูกศุกร์นี้กินอะไรจัดเติม 
คำถามมีอยู่ว่า อะไรเอ่ยตอนนี้มีครบ 3รส ส้ม มะนาว โอเลี้ยง (เฉลยวันศุกร์)
ปล.เพื่อน นัย โอ๋ น้องเรศ จะร่วมตอบคำถามก็ได้นะขอรับ

แวะมาทักทาย แต่มาสะดุดที่คำถามนี้ อยากรู้คำตอบจัง

mra68

ช่างโม่งมาแรงจัง  เอาของแรงๆ มาสนับสนุนสมาชิก   

nakares

เดียวผมจะไปอุดหนุนนะครับ ช่างโม่ง

Pโอ๋

ไม่ธรรมดาซะแว้วช่างโม่ง108
เปิดโรงแรมเอ้ยห้องใหม่เลยดีป่าว
$$$$$$ห้องช่างโม่ง108$$$$$$

Pโอ๋

สนับสนุนเนียะคือฟรีใช่ป่าว

อ้างจาก: mra68 เมื่อ ธันวาคม 13, 2011, 05:42:35 หลังเที่ยง
ช่างโม่งมาแรงจัง  เอาของแรงๆ มาสนับสนุนสมาชิก