Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxdrs

สวยคับ e10  วันก่อนเคยเห็นzx จอดอยู่คันคับ แต่จำไม่ได้แถวไหน แต่เป็นทางวันเวย์ มาจากขนส่ง
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

promjan

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2011, 11:00:39 ก่อนเที่ยง
*สวัสดีตอนสายๆครับทุกๆท่าน*
*ไปดู dash มา1คัน ผิดหวังครับ ใครมีชี้เป้าด้วยครับ โดยเฉพาะ sp1 ขอบคุณทุกท่านครับ*
ผมเจออยู่ 1 คันจอดขายที่หน้าโรงงานที่ผมทำงานอยู่นี่เองครับ แต่คิดว่าไม่น่าจะใช่รุ่นSP สภาพจากภายนอกที่ดู ก้อโอเคครับ อาบน้ำแต่งตัวหน่อยคิดว่าไปวัดไปวาได้ ส่วนเรื่องราคาผมยังไม่ได้ลองถามดู เดียวกะว่าจะลองถามดูอยู่เหมือนกันแอบสนใจนิดๆถ้าราคาไม่แรงมาก  จอดขายอยู่ร้านซ่อมรถหน้าบริษัทเจริญโภคภัณฑ์ สาขาบ้านพรุ ห่างจาก 4 แยกคลองหวะมาประมาณ 10 กิโลครับ

Pโอ๋

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2011, 12:17:33 ก่อนเที่ยง
อันนี้เซอร์ส้มสะท้อนแสงครับ ถ่ายคู่กะน้อง แบบว่าล้อแม็กเสียครับ ถอดออกซ่อมก่อน ใส่ซี่ลวดไปพลางๆ

แม็กแด็ชนี้ผิดหวังครับเบ้าลูกปืนเสียทั้งนั้นซ่อมเสร็จแล้วต้องวิ่งแถวบ้านสัก2-3เดือนถ้าไม่มีอะไรเสียอีกคงได้ใส่ออกทริปแน่นอน

ส้มสะท้อนแสงแสบตาไหมครับ

แอบถ่ายเคอาร์ E10 ตัวสุดท้าย จะเดินเข้าไปคุยด้วยเจ้าของหน้าบึงไม่รับแขก เลยแอบถ่ายมันซะ มาจอดกินข้าวข้างร้านเลย สภาพนี้ให้ 95%

แฝดคนละสีกะอ้ายตัวเล็กผมครับ
เดียวว่างเอามาลงบ้างดีกว่า

Pโอ๋

แบบเต็มๆจะได้หม้ายหัวโตเหมือนใครๆว่า

kapooklookzaa

สวยอ่ะ อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

Pโอ๋

Pโอ๋

micronz

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2011, 12:21:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: maxdrs เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2011, 12:15:40 ก่อนเที่ยง
ผมผ่านแยกศรีตรังเห็นคันนี้บ่อยคับ ร้านซ่อมตรงข้ามร้านข้าวแกง ถ้าจำไม่ผิดน่ะ

ใช่แล้วครับ KR E10 คันเขียว-ดำป้าย นครศรีธรรมราช เครื่อง+ท่อ สภาพ 98% ได้ยินตอนบิดออกจากร้านข้าว
เจ้าของผมเคยคุยด้วยแร้วครับ  เค้าจะรีบๆๆ ร้อนๆๆ ตลอด    แต่ให้เบอร์ผมมาแหล่ว   แต่ไม่ได้โทรคุยจนเบอร์
ในเครื่องตกหายไปแหล่ว เค้าพึ่งมาอยู่หาดใหญ่   ไม่นานนี่เองครับ  ตัวนี้

micronz

อ้างจาก: somphop เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2011, 09:59:20 หลังเที่ยง
ลูกๆทั้งโขลง

คุณ โอ๋ มาโพสตื บ่อยๆๆ ล่ะ  ครับ
เสาร์นี้เดี่ยวตามเพื่อน ๆๆ อีกที น่ะ      
-----------------------
ปล. ช่างโม่งสแตนบายให้หน่อยน่ะ   คราวที่แร้วจัดมีตติ้งแร้ว ล้ม ไป เพราะ ขาดเยอะ เลยพา  นนท์ ไปนั่งเล่น
กับ ตาโน้ต แระเหล่านินจาครับ
---------------------------
ปล. หัวโต เหมือนรถ ช่างโม่งปะ ครับ 555+  ต้องเอามาประชันกันซะทีแหล่ว

micronz

ก็จะลองอีกสักอืด  นัดๆๆกันอีกที 
แต่ทำใจนิดครับเพราะว่า ช่วงนี้ ฝนมันตกหนักครับ เผือใจไว้นิด
--------------------------------
  ส่วนผมว่างๆๆ ถึงไม่ได้จัดมีตติ้งก็พยายาม ไปพบปะ ทุกท่าน ยามร่อน เวลาเลิกงานก็ รีแล็กซ์ ด้วย
อยากให้เพื่อน ๆๆ รวมๆๆ กันอยู่
--------------------------------
  ล่าสุดพึ่งไปหานาย นนท์ ที่ บิ้กซี มา ครับ แต่ไม่ได้กินกาแฟ  เพราะ รถดันชนกัน นายหัว เลยต้องมาคอยดูคคอยเคลียร์

micronz

อีกนิด ใครเล่นเฟส บุ้ค ก็ pm ชื่อมาส่งให้ผมได้นะครับ
----------------------------------
  จะมีที่ให้ เล่น อีก  3  ห้อง คือ cbr club   Fastfreedom  แระ  FGR

Pโอ๋

micronz

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2011, 12:34:48 ก่อนเที่ยง
สวยคับ e10  วันก่อนเคยเห็นzx จอดอยู่คันคับ แต่จำไม่ได้แถวไหน แต่เป็นทางวันเวย์ มาจากขนส่ง
ZX 150 เทพปะ ไม่ทราบ อิอิอิ
ถ้าใช้เจ้าของเค้ามี ZX 1400 อีกตัวด้วยล่ะ 555+

ไม่เห็นจะหัวโตเลยนิ แต่โตทั้งตัวและหัวใจต่างหากนะพี่ อิอิอิอิ :( :( :( :(
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

Pโอ๋

อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2011, 11:03:09 หลังเที่ยง
ไม่เห็นจะหัวโตเลยนิ แต่โตทั้งตัวและหัวใจต่างหากนะพี่ อิอิอิอิ :( :( :( :(
เดียวให้เสร็จภาระกิจที่ตั้งใจใว้ก่อนจะกลับมาใส่ล้อลวดเหมือนเดิม
ก้อแบบว่ารถผมผมชอบแบบนี้อ่ะช่างว่าไงล่ะ
แต่ก้ออย่าใส่จัยกะอารมณ์ผมมากนะเพราะผมมัน"บ้า"แว้นนนนน :( :( :( :( :(

ไงก็ขอลองแว๊นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน สักที แบบครบ 6 เกียร์จะได้ไหมครับ.....ล้อเล่นนะครับ ไม่กล้าหรอกแต่ถ้าให้ก็เอานะ :( :( :(

micronz

อ้างจาก: somphop เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2011, 11:10:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2011, 11:03:09 หลังเที่ยง
เดียวให้เสร็จภาระกิจที่ตั้งใจใว้ก่อนจะกลับมาใส่ล้อลวดเหมือนเดิม
ก้อแบบว่ารถผมผมชอบแบบนี้อ่ะช่างว่าไงล่ะ
แต่ก้ออย่าใส่จัยกะอารมณ์ผมมากนะเพราะผมมัน"บ้า"แว้นนนนน :( :( :( :( :(
ตามนั้นครับคุณ โอ๋ แม้กฝากไว้ก่อนเด้อ  รีบปิดงาน ครับ เลยหายหัวบ่อยหน่อย
ถ้า ว่างรีแล็ก ก็จะไปเที่ยว ที่ห้างโรบินสัน  หลาว  ว่าแต่   .... ของที่ได้มาใช้ได้มะครับ
จานดิสก์ไรที่ว่าน่ะ   
---------------------------------------------------
   ช่วง นี้ ชัก มึน  ๆๆ กับ สาวร้าน เอกสาร  ซะด้วย 55+   น้ายังไม่แก่ แอ็บแบ้ว บายๆๆๆ