Main Menu

เรียบร้อยครับ ชุดหน้า TZM ยัด RXZ

เริ่มโดย IHEERMAN, เมษายน 21, 2011, 09:15:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

<< ZenSoNic >>

คอเดียวกัน ดันไปครับ เริ่มเท่แล้ววว โอ้ว ~ สุดยอด

IHEERMAN

อ้างจาก: << ZenSoNic >> เมื่อ สิงหาคม 30, 2011, 04:20:15 หลังเที่ยง
คอเดียวกัน ดันไปครับ เริ่มเท่แล้ววว โอ้ว ~ สุดยอด

ภูมิใจที่มีคันเดียวในโลกครับ อิอิ
อ่อลืมบอกไป ที่บ้านมี 2T 2 คัน RXZ + DASH ครับ อิอิ

<< ZenSoNic >>

อ้างจาก: IHEERMAN เมื่อ สิงหาคม 30, 2011, 04:43:21 หลังเที่ยง

ภูมิใจที่มีคันเดียวในโลกครับ อิอิ

โอ้ยย  อันนี้โดนใจมากคับ ฮ่าๆๆๆ 

DirectX

ชุดหลังมีปาด มีเสริมอะไรมั่งครับ ตอนแรกผมว่าจะเอามาลงแล้ว tzm แต่ไปเอาของ ls เห็นมันง่ายดี ตอนนั้นงบไม่เกิน 2000

RX-Z

IHEERMAN

อ้างจาก: DiectX เมื่อ กันยายน 01, 2011, 10:03:11 ก่อนเที่ยง
ชุดหลังมีปาด มีเสริมอะไรมั่งครับ ตอนแรกผมว่าจะเอามาลงแล้ว tzm แต่ไปเอาของ ls เห็นมันง่ายดี ตอนนั้นงบไม่เกิน 2000

ปาดตรงนี้นิดหน่อยครับและดึงเอาหูโช้คตัวเก่ามาเชื่อมใส่ตัวใหม่ครับ
อ่อลืมบอกไป ที่บ้านมี 2T 2 คัน RXZ + DASH ครับ อิอิ

DirectX

IHEERMAN

{{ boyy555 }}

เท่ ดีครับ   

ส่วนเรื่องชุด บล็อก  แค่ชุดที่มีก็เหลือเฟือครับ เพราะรถมอไซด์ แรงขัน น็อตไม่เยอะมาก

ไม่เหมือนรถยนต์  พวกนั้นต้องใช้ของแท้ ราคา แพงๆอย่างที่บอก 3 พันขึ้นถึงจะใช้ทน

ครับ ไม่งั้นขันไม่กี่ที หัวรูด......
ตำนานหนึ่งอวสาน...อีกตำนาน..ก็เริ่มขึ้น

087-7642131 บอย

IHEERMAN

DirectX

RXZ ในเว็บ 2strockclub แทบจะไม่เหมือนกันเลย
อยากทำแบบคันนี้แต่หาล้อไม่ได้

Bangsaen

มีความพยายามและหัวศิลปดีครับ ถ่ายรูปได้ชัดมากๆเลยครับ ได้กลิ่นน้ำมันเครื่องที่ติดเขอะๆอยู่ด้วยเลยครับ ตรงตุ๊กตาแฮนด์ผมเคยเห็นเค้ามีแบบเอียงๆหลบโชคขายด้วยนะครับ หากต้องการโหลดหน้าลงอีก แต่ถ้าตรงนี้โอเคแล้วก็จบครับ รถสวย ดูคลาสสิคดีครับ
นกไม่มีขน คนไม่มีเพื่อน ขึ้นสู่ที่สูงลำบาก

Tel. 081-6223376
โอนเงิน ธ.ไทยพานิชย์ Thanee Chaosoun
ออมทรัพย์ 653-2424530
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71612.0

IHEERMAN

IHEERMAN

อ้างจาก: bosozoku เมื่อ สิงหาคม 28, 2011, 01:07:22 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: IHEERMAN เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 12:24:41 หลังเที่ยง
เสร็จแล้วฮะ

สวยงามมากครับ ขาดสีบังโคลนหน้า กับ สีโคมไฟหน้าด้านหลังน่าจะเป็นสีดำ ออกเป็นแนวยุ่นcustom เลยครับ

เพิ่มเติมที่

http://yonsign.cocolog-tcom.com/blog/2009/04/rzr-e7c2.html

จัดแล้วฮะ

เสร็จแล้วฮะ

IHEERMAN

เพิ่งจัดโช้ค YSS 280 ไป เตี้ยกว่าเดิมมากเลยครับ

ใครชอบแนวนี้ก็แต่งได้เลยนะครับ ผมยินดีให้คำปรึกษาครับผม 

:(

mong_ban

รถงามแท้...อยู่บ้าน ได๋ นิ.....ผมอยุ่ ศรีสะเกษ ในเมือง...

IHEERMAN

ผมอยู่ อ.พิบูลมังสาหาร ครับ แต่ตอนนี้มาทำงานที่สารคาม

MtsCmMtxLp

วันใหนเป็นคนดีก็ขี่ฮอนด้า วันไหนเป็นคนบ้าก็ขี่ซู(ซูกิ)

mong_ban

อ้างจาก: IHEERMAN เมื่อ ธันวาคม 08, 2011, 09:02:49 หลังเที่ยง
ผมอยู่ อ.พิบูลมังสาหาร ครับ แต่ตอนนี้มาทำงานที่สารคาม

จะกลับบ้าน ถ้าผ่าน ศก...ก็แวะยามกันแน่เด้อ......

bosozoku

อยากดูรูปรถรอบคันและก็ งบแปลง หน้า หลัง ด้วยอ่ะครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าคร้าบบ