Main Menu

><((((?>.:"Review + พูดคุยทุกเรื่องของมอไซค์จากแดนมังกร......

เริ่มโดย Kot, กันยายน 04, 2011, 11:02:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yadomm

ขอผมเตรียมตัวขายแล้วครับ หลังจากผ่านอะไรด้วยกันมาเยอะมาก
ตอนนี้เล็งไปทาง crf ครับ
คุ้มมากๆครับ เครื่องเครายังทนดีอยู่ครับ
ถ้าขายออกมัเห็นรถใหม่ครับ ถือเป็นรถคันครูครับ พาไปกลิ้ง พาไปแข่งมาหลายสนาม วิ่งทางไกล วิ่งในเมือง คุ้มมากกับคันนี้ครับ
แต่หลังเปิดร้านขายยาไม่ค่อยได้ขี่เลยครับ
ตากแดดตากฝน ปะกับซ้าย จะกลับบ้านเก่าแล้วครับ

สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับ
เคยคิดจะรวมตัวกันยังไม่ได้รวมกันซักทีนะครับ

ppooh

อ้างจาก: Yadomm เมื่อ กันยายน 28, 2013, 04:50:15 หลังเที่ยง
ขอผมเตรียมตัวขายแล้วครับ หลังจากผ่านอะไรด้วยกันมาเยอะมาก
ตอนนี้เล็งไปทาง crf ครับ
คุ้มมากๆครับ เครื่องเครายังทนดีอยู่ครับ
ถ้าขายออกมัเห็นรถใหม่ครับ ถือเป็นรถคันครูครับ พาไปกลิ้ง พาไปแข่งมาหลายสนาม วิ่งทางไกล วิ่งในเมือง คุ้มมากกับคันนี้ครับ
แต่หลังเปิดร้านขายยาไม่ค่อยได้ขี่เลยครับ
ตากแดดตากฝน ปะกับซ้าย จะกลับบ้านเก่าแล้วครับ

สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับ
เคยคิดจะรวมตัวกันยังไม่ได้รวมกันซักทีนะครับ

ของผมขายไปแล้วครับ น้องที่ทำงานมาขอซื้อต่อ
หลังจากจอดไว้นาน แล้วสตาร์ทไม่ติด

กำลังจะซื้อ ยามาฮ่า สปาร์ค 115 มาซื้อก๋วยเตี๋ยว
แทนคันที่จมน้ำไปนะครับ ตอนนี้ยังอยู่เลย
ส่วนมอเตอร์ไซค์ที่อยากได้ และกำลังรอ
VAN VAN ครับ

klein