Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

นัดเสาร์นี้ต้องขอยกเลิกก่อนครับ เนื่องจากผมไม่อยู่ไปเอารถที่ จ.เพชรบุรีกลับมาไม่ทันแน่นอน จึงขออนุญาตเลื่อนไปเสาร์หน้าก็แล้วกันครับ :-[

micronz

เสาร์นี้มีตติ้ง ครั้งที่ 2 (มินิมีตติ้ง) สงสัยยกเลิกก่อนครับ
พอดีเจ้า นัย ไปเอา เอ้นโปรน่ะครับ ขออภัยทุกท่าน รอคิวอาทิตย์หน้ากันอีกที
   ได้รถมาเข้าคลับกันเยอะๆๆ นะครับ คงไม่ว่าไร ใกล้ๆๆกันนี่เองครับ   
Nassaree   พี่เอ เคีียร์ คิวให้ด้วยละกันครับ เสาร์หน้าอาจจะนัดให้ดึกเล็กน้อยสัก 2ทุ่มครึ่งใครมา
ช้าหน่อย สัก 4 ทุ่มอย่างพี่เอก็ได้ไม่ว่ากันครับ   ได้เจอหน้ากันหน่อย

id2524

อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 19, 2011, 02:29:20 หลังเที่ยง
นัดเสาร์นี้ต้องขอยกเลิกก่อนครับ เนื่องจากผมไม่อยู่ไปเอารถที่ จ.เพชรบุรีกลับมาไม่ทันแน่นอน จึงขออนุญาตเลื่อนไปเสาร์หน้าก็แล้วกันครับ :-[

ท่าน นัย ได้เอ็นโปรใหม่  จะเอามาออกทริป กระบี่ ป่าวน้าาาาาา

ว่าแต่ จะไปขับเอ็นโปมมาจาก เพชรบุรี จริงๆเหลอครับ 

suppawat

อ้างจาก: Nassaree เมื่อ สิงหาคม 19, 2011, 11:08:33 ก่อนเที่ยง
โอ้ว์ไปชะแล้วหรือkr 150 spยินดีด้วยครับ ออแล้วีสินสอดจบที่เท่าไหร่ครับ?
สินสอดตกแล้ว 14 นิดๆครับ

suppawat

ที่อยู่ อ.สิงหนคร จ.สงขลา ครับ   จ๊อสร์ ครับผม
SP 150 ครับ

Nassaree

เอารูปมาชมบ้างสิครับท่านจอสร์อยากเห็นจังเห็นว่าขนาดยางยังเป็นของติดรถเลย :D

mra68

อ้างจาก: Nassaree เมื่อ สิงหาคม 20, 2011, 12:35:07 หลังเที่ยง
เอารูปมาชมบ้างสิครับท่านจอสร์อยากเห็นจังเห็นว่าขนาดยางยังเป็นของติดรถเลย :D
อยากเห็นด้วยอีกคนครับ

micronz

อ้างจาก: suppawat เมื่อ สิงหาคม 20, 2011, 09:01:28 ก่อนเที่ยง
ที่อยู่ อ.สิงหนคร จ.สงขลา ครับ   จ๊อสร์ ครับผม
SP 150 ครับ
ได้ข่าว น้องหนิมเพียบเลย  ยังไงเอาใจช่วยครับ ขอให้ปั้นให้แจ่มๆๆ เอาน้องหนิมออกให้หมดนะครับ
ทรายโลด ครับถอดถังมาใส่ทราย + น้ำมันดีเซล เขย่าโลด แล้วเทออก ครับ

Nassaree

พึ่งได้ kr sse มาครับเอามาคู่กับ ser

nai95

สวัสดีครับทุกท่าน ผมกลับมาแว่วๆๆๆๆๆๆ  :(  รับเอ็นโปรมาด้วยครับ ราคาจบที่ 15,700 บาทครับ +ค่าขนส่งอีก 1,800 บาท ตอนนี้งานเข้าครับกำลังลังเลว่าจะปั้นต่อหรือปล่อยดี

เนื่องจากต้องใช้เงิน ตอนสิ้นเดือนกลัวหมุนไม่ทัน ถ้าปล่อยน่าจะราคา 16,500 บาทครับ  :P

nai95

อ้างจาก: id2524 เมื่อ สิงหาคม 19, 2011, 07:29:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 19, 2011, 02:29:20 หลังเที่ยง

ท่าน นัย ได้เอ็นโปรใหม่  จะเอามาออกทริป กระบี่ ป่าวน้าาาาาา

ว่าแต่ จะไปขับเอ็นโปมมาจาก เพชรบุรี จริงๆเหลอครับ 
ต้องขอโทษด้วยครับที่ไม่แน่ใจว่าจะได้ขับเอ็นโปรไปร่วมงานที่กระบี่หรือป่าวแต่ที่แน่ๆๆน้องบีชของผมร้อย% ครับ

micronz

อ้างจาก: Nassaree เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 12:38:10 หลังเที่ยง
พึ่งได้ kr sse มาครับเอามาคู่กับ ser

สุดยอดครับ ผมชอบมาก SSE ตอนนั้นคงจะเรียน ปวช 3   4  ได้กระมังสติกเกอร์นี่แหละ
วันวานยังหวานอยู่ อิอิอิ
----------------
เบาะขนมปัง จับปาดเลยครับ หมดยุคไปนานแระ
------------------------------
  ส่วนแม็ก ยุคนี้ ต้อง ก้่านเยอะหน่อย ถ้าแปลง แม็ก CBR ลงแต่งานเยอะหน่าย
ก้สวยดี แถมได้ยาง จุ้บเลส  แต่งานเยอะ นะ
  แม็ก LS ก็พอได้แต่ จุ้บเลสพอไหวแต่สู้แม็ก CBR 150 คาร์บุไม่ได้ครับ

nai95

ประกาศใครสนใจเอ็นโปร ราคาพอสมควรไม่แรงเกินไป ตามนี้เลยครัย
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=44160.0
ราคา 17500บาทครับ ต่อรองกันได้ครับ :P

suppawat

เอารูปมาฝากครับต้องลื้อทั้งคันครับกว่าจะลงตัวเหนื่อยเลยครับ
ถังน้ำมันสนิมอย่างเยอะเลยครับแต่จัดการไปเรียบร้อยแล้วครับ

suppawat

nai95

ว่างๆเสรานี้นัดกินน้ำชาที่เดิมร้านนกเขา เวลา 17.30 น. :(

เรียนเชิญทุกท่านที่สนใจครับ คุยแต่เรื่องรถและหญิงเท่านั้น ;D(สาวมหาลัยและพาณิชย์)

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 04:04:25 หลังเที่ยง
ว่างๆเสรานี้นัดกินน้ำชาที่เดิมร้านนกเขา เวลา 17.30 น. :(

เรียนเชิญทุกท่านที่สนใจครับ คุยแต่เรื่องรถและหญิงเท่านั้น ;D(สาวมหาลัยและพาณิชย์)

น่าไปคุยด้วยจัง

mra68

อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 04:04:25 หลังเที่ยง

แหม ...เรื่องน่าสนใจทั้งนั้น

micronz

17.30 เพื่อนๆๆ น่าจะมาไม่ทันนะครับเปลี่ยนเวลา เถอะ เค้าพึ่งจะเลิกงานกัน

nai95

โปรดทราบ  ขอเลื่อนเวลานัดเป็น 20.30 น. :( ตามความคิดเห็นพี่ไมครับ ???