Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cozyjay

คิดถึงทุกคนครับ ช่วงนี้รถ 150cc 2T มีคนเอามาขับกันเยอะเลยเห็นแล้วปลื้มใจอิอิ

ไปหาดใหญ่ก็เจอ ไปสงขลาก็มี

velocity1000cc

สวัสดีครับพี่น้องชาว newroom 2Tทุกท่านครับ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

kapooklookzaa

สวัสดีเช่นกันครับ ช่วงนี้งานเลี้ยงเยอะเดินทางปลอดภัยทุกท่านครับและง่วง+เมาไม่ขับนะครับ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

mra68

อ้างจาก: cozyjay เมื่อ ธันวาคม 28, 2012, 07:41:10 หลังเที่ยง
คิดถึงทุกคนครับ ช่วงนี้รถ 150cc 2T มีคนเอามาขับกันเยอะเลยเห็นแล้วปลื้มใจอิอิ

ไปหาดใหญ่ก็เจอ ไปสงขลาก็มี
เห็นหลายคันเลย ครับ.   เห็นมีจอดไม่ได้ขับหลายคัน

อ้างจาก: velocity1000cc เมื่อ ธันวาคม 28, 2012, 08:19:55 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่น้องชาว newroom 2Tทุกท่านครับ
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 28, 2012, 09:18:21 หลังเที่ยง
สวัสดีเช่นกันครับ ช่วงนี้งานเลี้ยงเยอะเดินทางปลอดภัยทุกท่านครับและง่วง+เมาไม่ขับนะครับ
สวัสดีก่อนเที่ยง.   +1 ครับ

velocity1000cc

หาดูอะไหล่ Newroom เพื่อเจอของถูกใจจะได้มาบ่อยๆ อิ อิ 

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

Phantom-SKA

rigcoor

ปีใหม่มีโปรแกรมจะไปไหนกันบ้างครับพี่น้องครับ    >:( >:( >:(

cozyjay

อ้างจาก: rigcoor เมื่อ ธันวาคม 30, 2012, 06:49:04 ก่อนเที่ยง

ปีใหม่มีโปรแกรมจะไปไหนกันบ้างครับพี่น้องครับ    >:( >:( >:(

อยู่บ้านครับ

อยู่ร้านครับ เปิดร้านหาตังค์หน่อย ค่อยเที่ยวหลังปีใหม่คนไม่เยอะ
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

micronz

อืมดีเดี่ยวค่อยแวะไปโฉบไม่ได้ไปไหนกัน เขียนงานไม่เสร้จ

nakares

สวัดดีทุกท่านครับ  ปีใหม่แล้วครับ ยังไม่รวยเลย

Phantom-SKA

อ้างจาก: micronz เมื่อ ธันวาคม 30, 2012, 08:44:59 หลังเที่ยง
อืมดีเดี่ยวค่อยแวะไปโฉบไม่ได้ไปไหนกัน เขียนงานไม่เสร้จ
อ้างจาก: nakares เมื่อ ธันวาคม 30, 2012, 08:51:48 หลังเที่ยง
สวัดดีทุกท่านครับ  ปีใหม่แล้วครับ ยังไม่รวยเลย

ปีใหม่ ค่อยนัดกันอีกที่ มีโปรเจคขายฝัน

ko- tong

สวัสดีพี่น้องทุกท่านคับ ช่วงนี้ขอเวลาอยู่กับครอบครัวก่อน ปีหน้าค่อยเจอกัน

ko- tong

ไม่เสียครับ ทำใหม่ให้วิ้งกว่าเดิมนะ

ko- tong

ขอบคุณชางโม่งคับที่จัดการรถให้แบบแจ่มจริง
อ้างจาก: kapooklookzaa เมื่อ ธันวาคม 31, 2012, 02:19:52 หลังเที่ยง
ไม่เสียครับ ทำใหม่ให้วิ้งกว่าเดิมนะ

thaworn

สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ