Main Menu

ภูเก็ตโซน

เริ่มโดย pongc, สิงหาคม 10, 2011, 11:38:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongc

NEUNG

ขอบคุณมากครับ มีมิตติ้งบอกผมด้วยน่ะขอรับ  :(

pongc

หวัดดีครับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านครับ

หลังจากเงียบหายกันไปนาน เราจะมีมิตติ้งกันเร็วๆนี้ วันไหนจะบอกให้ทราบครับ

E21MRQ

สวัสดีครับเพื่อนๆหลังจากหายไปนาน(เพราะมองหารถอยู่)ตอนนี้ได้ภารกิจเจ้า 2 ล้อคู่ใจมาได้ 2-3 วันเองครับ(NSR โปรอาร์ม)ตอนนี้กำลังเห่ออยู่ครับ ว่างๆจะถ่ายรูปมาให้ดูครับ ขอร่วมเป็นสมาชิกด้วยคนครับ... :(

cacalot

ภูเก็ตมีร้านไหนไหนยังขายท่อสูตร เซอร์ปิโก้ อยู่บ้างครับ

pomchelsea

สวัสดีคับ
พี่น้องทุกท่าน
ช่วงนี้ฝนตกบ่อยๆๆๆขับขี้มอเตอร์ไซค์ด้วยความระมัดระวังนะ
     ด้วยรักและห่วงใยต่อพี่น้อง  2t  ทุกท่าน

ko_ake

รายงานตัวหน่อยครับ จากอดีตคนเคยเล่น 2T แล้วก็ปล่อยไป ตอนนี้กำลังเสาะหาเนื้อคู่ใหม่อยู่ครับคาดว่าคงอีกไม่นาน
แล้วจะเพิ่มสมาชิก 2Tภูเก็ตเราเพิ่มขึ้น ไว้มีรถก่อนค่อยเข้าไปสวัสดีเพื่อนๆที่ร้านระเบียงไม้

pongc

8)

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เราจะมีมิตติ้งที่ร้านเพลินวาน วันอาทิตย์ที่ 11 ธ.ค. 54 นี้ เวลาประมาณ 19:00น.

answer

ขออนุญาติกระทู้นะครับ
วันนี้ประมาณ 19.30 น เพื่อนผมที่อยู่ภูเก็ต จอดติดไฟแดงที่สามแยกวัดเทพนิมิตร โดนรถ จยย ผู้หญิง สีออกฟ้าๆ ทะเบียน ขฉก 781 ภูเก็ต ชนเนื่องจาก จยย คันดังกล่าวพยายามจะผ่าไฟแดง คนขี่เป็นผู้ชายรูปร่างอ้วน เมื่อยกรถที่ล้มแล้วก็ขับหนีไป ส่วนเพื่อนผมเป็นผู้หญิง ตอนนี้ก้นเขียวช้ำ และมีแผลที่ขาทั้งสองข้างเนื่องจากถูกกระแทก เบื้องต้นจะไปแจ้งความตอนเช้าพรุ่งนี้ หากพี่ๆสมาชิกรู้จักคนขี่รถดังกล่าว ช่วยแจ้งจับให้ด้วยนะครับ ชนแล้วหนี แย่มากๆเลยครับ

bangnara

ภูเก็ตรถสวยทุกคันเลย...

A-SERPICO....จุ๊บๆ...

สวัดดีคับชาว2tโซนภูเก็ต
รักนะจุ๊บๆ

pongc

jack_pk

วัตดีก๊าบผมน้องไมก๊ษบยินดีที่ได้รู้จัก
อัพ ไซร์  โปร  อามร์  ก็  งันๆๆ  เจ็บ  มาเยอะๆๆๆ

id2524

สวัสดี โซน หลากสี สวยบาดใจ ทุกคันจริงๆ :D

yakuzaphuket

หวัดดีครับ ทีมนี้ใกล้บ้าน วันว่างเจอกันซักวันแน่ๆครับ

super Tiger

สวัสดีครับ ผมเสือขาว แห่งรุ่งอรุณไรเดอร์ทีม (สุโขทัย) เห็นรถแล้วสวยครับสีสวยครับแต่ละคัน
วันนี้มาทำงานที่ ภูเก็ต มากินข้าวที่ร้านเจ๊หนุ่ยอร่อยมากครับ ต้มปลาบอก หมูคั่วเกลือ และน้ำพริกอะไรสักอย่างอร่อยมากครับ มีโกาสจะมาอีกครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

ko- tong

Pโอ๋

หิวเลย
อ้างจาก: WhiteTiger เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 09:21:12 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ผมเสือขาว แห่งรุ่งอรุณไรเดอร์ทีม (สุโขทัย) เห็นรถแล้วสวยครับสีสวยครับแต่ละคัน
วันนี้มาทำงานที่ ภูเก็ต มากินข้าวที่ร้านเจ๊หนุ่ยอร่อยมากครับ ต้มปลาบอก หมูคั่วเกลือ และน้ำพริกอะไรสักอย่างอร่อยมากครับ มีโกาสจะมาอีกครับ

nai95

รถสวยทุกคันเลยครับ คนข้างๆก็สวยเด็กเฟริมก็สวย ขอชมสักคน :(

pongc