Main Menu

เหล็กจับปั้มดิสล่างหน้ากับกระบอกโชคdash จานเป็นnsrไฟตาเดียว

เริ่มโดย somlak, มิถุนายน 08, 2017, 02:04:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somlak

เหล็กจับปั้มดิสล่างหน้ากับกระบอกโชคdash จานเป็นnsrไฟตาเดียว จะใช้เหล็กขายึดของรุ่นไหนมาใส่ครับผมกลัวซื้อผิดและราคาประมาณเท่าไหร่ครับ เพื่อนๆใครพอจะมีขายบ้างครับ

somlak

ผมเอาจานของlsมาเทียบnsrตาเดียวมันจะใหญ่ก่วาครับ จะใหล็กยึดของlsไม่ได้ครับ มีสมาชิกท่านไดมีเหล็กยึดปั้มก้บกระบอกโชคขายที่ใช้ได้พอดีมีไหมครับ

lordomo

รถอะไรหว่า?

somlak

ผมเอาของที่มีมาทั้งชุดมันสั้นกว่ารูที่กระบอกโชดนะครับ ยึดไม่ได้ครับ