Main Menu

รูป มิ้ดติ้ง RANG- R- RAY 20-10-55 ใครที่กลับก่อนอดกินข้าวต้มฟรี 5555

เริ่มโดย peterr ser L1, ตุลาคม 21, 2012, 09:53:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FON-KANG-R-RAY-

/ฝน พิษณุโลก

option09

ต้อง ขอขอบคุณ ท่าน  สส. นิยม  ช่างพินิจ   เจ้าของ ปั้ม ปตท. ที่ให้เราใช้สถานที่ครับ  พบ ปะ พูด คุย เเบบพี่น้องกันครับ   :D     :D      :D

peterr ser L1

ท่าน ส ส นียม ท่านฝากมาบอกว่าเต็มที่ครับพี่น้อง  :D
เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

super Tiger

+1 ชาวคณะพิษณุโลกทุกท่าน มีโอกาสพบกันอีกครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

JO WANGPONG

option09

อ้างจาก: FON-KANG-R-RAY- เมื่อ ตุลาคม 25, 2012, 03:47:58 หลังเที่ยง
หายไปไหนกันหมดทีมดูคาปี้ทั้งหลาย
อ้างจาก: super Tiger เมื่อ ตุลาคม 26, 2012, 08:23:02 ก่อนเที่ยง
+1 ชาวคณะพิษณุโลกทุกท่าน มีโอกาสพบกันอีกครับ
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ ตุลาคม 26, 2012, 10:24:30 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับชาวคณะ
สวัสดีชาวคณะครับ +1 เม็ดๆๆ ทุกท่าน จะได้มีเเรง  อิๆๆ     เสาร์นี้ อดเเซดเลยครับ   ทางท่าน ประธานกลุ่ม เเจ้งมาเมื่อคืนว่า  ข่าว วงใน  ครับ     ว่า  ศูกร์ - เสาร์- อาทิตย์ นี้   จึงงด 1 อาทิตย์  จะมีการ ขวดขัน จับกุม  เเละ ยึดรถ ขาเเว้นทั้งหลาย กวนเมือง ระดมกำลังพลกวาดล้าง เพื่อสนองนโยบาย  ผบตร. พิโลกเราจึงต้องเร่ง ทำการปราบปราม  เพื่อจะได้ไม่ขัดคำสั่งเบื้องบน   โดยคืนนี้ จะมีการจับกุม ล่าตลอด 3 วันนี้   เเละจะมีการแถลง จับกุม รถซิ่ง ในวันจันทร์นี้เลยครับ    เเละ ร้าน ซ่อมรถทั้งหลาย ถูกกวดขันด้วยนะครับ  อาจเรียกมาประชุมเพื่อไม่ให้เเต่งซิ่งครับ   เลยไม่อยากให้ทางกลุ่มเรา ออกไปปะปน เดี๋ยวคนอื่นจะมองเราไม่ดี เพราะพวกเรามีเเต่ขาเเว้นทั้งน้นอ่ะ 55555++  เพราะท่านประธานต้องไปไล่จับขาเเว้นครับ..... อิๆๆ  อดเผา ออโต้ลู้ป เลยเรา   :P   :P   :P

peterr ser L1

เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

minisport

ชื่อ Sasiprapa Sumransookเลขบัญชี 981-0-30994-5 ธนาคาร กรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาโรบินสันสุพรรณบุรี

option09

ปลอดภัยดีนะครับทุกท่าน ชาว เคอาเเรง พิษณุโลก อิๆๆ  ขาเเว้นทั้งหลาย  ครับ   นึกว่าจะโดน เเถลงข่าว สะเเล้ว    ไม่มี  kr สักคันเลย  170 คัน ไหวทัน เก็บตัวสะเงียบเลยอิๆๆๆ ให้เกียรติเจ้าหน้าที่บ้านเมืองครับ......    

kunbird

kunbird kang-r-ray 089-7056683 สมบูรณ์ ขำรอด 51/3ม6ต.อรัญญิก อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000