Main Menu

ขายอะไหล่ NSR หลายรายการครับ

เริ่มโดย petaya, มิถุนายน 24, 2010, 07:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Red_Tiger

akp3000

โครงพร้อมเล่มพร้อมเเคร้ง500มีชุดโอนป่าวครับ ทะเบียนขาดกี่ปีครับ

nick452

Red_Tiger

เฮ้ออ ไอ้รถเราก็ขี่ไม่ได้ ดันโดนตัดหน้าซะงั้น

รอครับ รออยู่้

Red_Tiger

โก้ โคราชครับ

โก้ โคราชครับ โทร.088-5693954
เฟซบุ้ค: ผู้ยิ่งใหญ่ แห่งความจน /ไลน์ ไอดี: koh450
ธนาคารกรุงไทย บัญชีเลขที่ 323-015-219-0 นาย วราดล พรหมเทพ
(ขออนุญาตปิดเครื่อง 12.00-17.00 นะครับ นอนครับ โทรไม่ติด ฝากข้อความทาง Facebook หรือ Line ไว้ก็ได้นะครับ)

nawakisa

มีดหลวงพ่อกันให้เช่าเท่าไรครับ

ผมโทรติดทุกเบอร์เลยนะครับ ส่วนใหญ่จะติด แต่เบอร์บ้านโทรติดตลอดอะ

Red_Tiger

รอรับของครับผมมม ^^

ขอขอบคุณ อาจารย์ Nick ด้วยนะครับ ที่เปิดโอกาสให้ผม ขอบคุณจริงๆครับ

hs6seg

ขอปั๊มเงินแปบนึง จะสอยที่ว่าซะหน่อย อิอิ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

nick452

อ้างจาก: Red_Tiger เมื่อ มิถุนายน 29, 2010, 05:04:29 หลังเที่ยง
รอรับของครับผมมม ^^

ขอขอบคุณ อาจารย์ Nick ด้วยนะครับ ที่เปิดโอกาสให้ผม ขอบคุณจริงๆครับ
ไม่เป็นไรครับ อยากให้มีสมาชิก N ขี่บนถนนเป็นเพื่อนกันมากๆ ครับ

Red_Tiger

คุณครับ

เอาเลขพัสดุให้ผมหน่อยครับ

เดี๋ยวมันจะตีกลับบ

ด่วนเลยครับผม

โทรไปก็ไม่ติด

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

hs6seg

อยู่เพชรบูรเหรอ ผมอยู่พิษณุโลก อยู่อ.ไรครับใกล้ๆ เผื่ออกทริปจะได้แวะหา

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

NeonoN

ได้ ของแล้วครับ แต่ขอเตือน อย่าซื้อของกับมัน Petaya
« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2010, 01:39:32 pm »
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=18364.0

กระทู้น่าสนใจ ฝากไว้ให้เจ้าของกระทู้ เข้าไปชี้แจงด้วยครับ
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

prayna71club ( เต่า )

ซื้อขายระวังกันหน่อยนะครับ..........ขอให้คนขายมีความรับผิดชอบหน่อย

เงินแค่ไม่เท่าไหร่ให้คนเค้าแช่งชักหักกระดูก.........มันน่าภูมิใจหรือครับ.............ถ้ามีความจริงใจก็ควรรับซื้อของคืนไปซะ.........เรื่องมัยจะได้จบ
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

koowara2

จองกล่องไฟเอนครับ ใส่เอน เอสอาร์ RR ได้มั้ยครับ พร้อมส่งป่ะ ผมอยู่กรุงเทพ

โก้ โคราชครับ

อ้างจาก: koowara2 เมื่อ กรกฎาคม 10, 2010, 02:06:21 ก่อนเที่ยง
จองกล่องไฟเอนครับ ใส่เอน เอสอาร์ RR ได้มั้ยครับ พร้อมส่งป่ะ ผมอยู่กรุงเทพ
จะเอาอีกเรอะ
โก้ โคราชครับ โทร.088-5693954
เฟซบุ้ค: ผู้ยิ่งใหญ่ แห่งความจน /ไลน์ ไอดี: koh450
ธนาคารกรุงไทย บัญชีเลขที่ 323-015-219-0 นาย วราดล พรหมเทพ
(ขออนุญาตปิดเครื่อง 12.00-17.00 นะครับ นอนครับ โทรไม่ติด ฝากข้อความทาง Facebook หรือ Line ไว้ก็ได้นะครับ)

koowara2

อ้างจาก: kohbilko เมื่อ กรกฎาคม 12, 2010, 09:54:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: koowara2 เมื่อ กรกฎาคม 10, 2010, 02:06:21 ก่อนเที่ยง
จะเอาอีกเรอะ
++พึ่งอ่านเจอ มิน่าโทรเบอร์ไหนก็ไม่ติด แล้วรูป ไม่รู้ใช่ตัวจริงรึปล่าว เกืิอบไปเรา