Main Menu

น้องใหม่จ้า ^^

เริ่มโดย Tuakiaw, มกราคม 25, 2011, 04:29:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tuakiaw

อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 12:56:54 ก่อนเที่ยง
D คับ คุณถั่วเขียว ผมมันเด็กรุ่นหลังเพิ่งหัดเล่น น่ะ ยินดีที่ได้รู้จักคับ   ???

ยินดีเช่นกันคะ ^^
อย่าสนใจอดีต...แต่จงปรับปรุงปัจจุบัน> เพราะเพื่อวันข้างหน้า...เราจะได้มีอนาคตที่ดี ๆ

jeab krr150

I Love 2 จังหวะ ...
อดีตเคยแรง ตอนนี้เดิมๆ ดีกว่า
15 แรงไก่ ( รถครอบครัว )
Bang Yai Zone
2t นนทบุรี / ท่าน้ำนนท์

ESSO2012

อ้างจาก: Tuakiaw เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 04:30:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: thonglop เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 12:18:16 ก่อนเที่ยง

ก็เสร็จทันอยู่แหละครับ อิอิ

แต่ที่แน่ๆ จัดให้น้องถั่วเขียว 1 เพลงก่อนดีกว่า อิอิ

[MV]เธอยัง... - POTATO (official)

+ 1 มาเป็นดีเจเลยจัดให้หนึ่งเพลง 55 ^^

6 มีนาถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดก็คงได้เจอกันนะคะ
ไม่พลาดแน่ๆ จ้า......! น้องถั่วเขียว

+1 คืนให้ นะจ๊ะ อิอิ
เอส 7 MOTO RACING TEAM

Mtz

ยินดีต้อนรับครับ ??? ??? น้องถั่วเขียว อยู่ด้วยกันนานๆนะ  :D :D :Dทนอาการแทะโลมของลุงๆอึดๆหน่อยแล้วกัน :-[ :-[ :-[ :-[  แต่อย่าไปพาน้องถั่วดำมาอีกคนละ ม่ายเอา ม่ายชอบถั่วดำ

Tuakiaw

อย่าสนใจอดีต...แต่จงปรับปรุงปัจจุบัน> เพราะเพื่อวันข้างหน้า...เราจะได้มีอนาคตที่ดี ๆ

Tuakiaw

อ้างจาก: thonglop เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 06:38:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Tuakiaw เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 04:30:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: thonglop เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 12:18:16 ก่อนเที่ยง

ก็เสร็จทันอยู่แหละครับ อิอิ

แต่ที่แน่ๆ จัดให้น้องถั่วเขียว 1 เพลงก่อนดีกว่า อิอิ

[MV]เธอยัง... - POTATO (official)

+ 1 มาเป็นดีเจเลยจัดให้หนึ่งเพลง 55 ^^

6 มีนาถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดก็คงได้เจอกันนะคะ
ไม่พลาดแน่ๆ จ้า......! น้องถั่วเขียว

+1 คืนให้ นะจ๊ะ อิอิ

ตามนั้น ^^
อ้างจาก: Mtzm เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 06:42:09 หลังเที่ยง
  ยินดีต้อนรับครับ ??? ??? น้องถั่วเขียว อยู่ด้วยกันนานๆนะ  :D :D :Dทนอาการแทะโลมของลุงๆอึดๆหน่อยแล้วกัน :-[ :-[ :-[ :-[  แต่อย่าไปพาน้องถั่วดำมาอีกคนละ ม่ายเอา ม่ายชอบถั่วดำ

ค่าาาา จะอยู่กับลุง ๆ ไปอีกนาน ๆ เลยคะ เรื่องแทะโลมแค่นี้จิ๊บ ๆ ค่าาาา ^^

ช่างกิ๊ก

ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

Tuakiaw

prayna71club ( เต่า )

ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

Tuakiaw

MaX_TzR

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

Tuakiaw

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

yodyos

หวัดดีจ๊ะ..น้องสาว ..คิดถึง :-[ :'(

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

Naoho Bkk

Tuakiaw

อ้างจาก: ปุ๊_ทาลิ เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 09:45:36 หลังเที่ยง
ว๊าว...ยินดีต้อนรับ

ว้าวววว ! รับรอบสองแร้วพี่ปุ๊ ^^

อ้างจาก: yodyos เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:04:57 หลังเที่ยง
หวัดดีจ๊ะ..น้องสาว ..คิดถึง :-[ :'(

คิดถึงเหมือนกันคะพี่ยศ ^^

Tuakiaw

ปุ๊_ทาลิ

ว๊าว ............... รอบ 3
ดังนรกชังหรือสวรรค์แกล้ง....

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

Naoho Bkk

>:( >:( >:( ตามนั้น ป่ะล่ะ ^ ^

อ้างจาก: Tuakiaw เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 11:57:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: zxpro เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:48:23 หลังเที่ยง
แวะมาทักทายครับ

ค่าาาาา สวัสดีคะ ^^

อ้างจาก: R2D2_Ja_ohO เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 11:04:17 หลังเที่ยง
ทายซิ้... ทายว่า...?   ;) ;) 

อ้างจาก: zxpro เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 10:48:23 หลังเที่ยง
แวะมาทักทายครับ

ท่าทางคนนี้จะติดตลก 555 ตามนั้น ^^