Main Menu

บางครั้งก็คันนิ้ว อยากแซวคนขาย

เริ่มโดย กาฝาก, ตุลาคม 08, 2012, 12:13:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpongh

บางครั้งจริงแล้วผมอยากติงมากๆเลยหล่ะ ( แต่กลัวโดนสวนไม่ซื้ออย่ามาป่วนฮาฮาฮา ) บางทีเราพอรู้ว่าของบางอย่างราคาน่าจะอยู่ที่เท่าไหร่  เผื่อเพื่อนสมาชิกคนอื่นเข้ามาจะได้ไม่ตกเป็นเหยื่อ...

125cc.Only

ความอดทนใกล้สิ้นสุดแล้ว   
  จ้างทำงานให้เงินก่อน กว่าจะทำให้เป็นปีกว่าจะเสร็จ   เราไม่เคยเรื่องมาก ไม่อยากจะทวงถามบ่อย แต่พอมันบ่อยๆไปชักรำคาญ
ผัดผ่อนไปเรื่อย  ซื้อของโอนเงิน ลองถามตัวเองหน่อยกี่เดือนกว่าจะส่ง ไม่พร้อมขายทำไม  มีปัญหาตลอด    ชักรำคาญแล้ว
ไม่เคยต่อราคาซักคำ ไม่เคยเรื่องมาก เพราะใจดีมากไปหรือป่าว ให้เกีรติมากไปหรือป่าว  เอางี้มั้ย  จะประจานซะเลยดีมั้ย
เบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

dDOn

คนมันก้อเป็นเช่นนี้แหละ
ทำดีด้วยปากน่ะมันง่าย
พูดให้ดียังไงก้อได้ แต่การกระทำมันยากครับ

ลมโชย...BANG NA

ผมทำได้อย่างเดียวถ้าเจอคนประเภทนี้
1.ไม่เข้าไปดูอีกเลย
2.ไม่ซื้อของๆเขา
>:( >:( >:(

เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

JO WANGPONG