Main Menu

ไก่ชน

เริ่มโดย saeb serpico, มิถุนายน 11, 2012, 10:31:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thidasatan

อ้างจาก: stronggunn เมื่อ กรกฎาคม 05, 2012, 09:06:19 หลังเที่ยง
พ่อกับพี่ ผมก็ชอบไก่ชน บางตัวเก่งๆ เห็นกางมุ้งให้นอน ตั้งชื่อ ยอดรัก งี๊ ขุนเดช งี๊

555 แบบนี้รักมากกว่าเมีย

stronggunn

อ้างจาก: thidasatan เมื่อ กรกฎาคม 05, 2012, 11:48:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: stronggunn เมื่อ กรกฎาคม 05, 2012, 09:06:19 หลังเที่ยง
พ่อกับพี่ ผมก็ชอบไก่ชน บางตัวเก่งๆ เห็นกางมุ้งให้นอน ตั้งชื่อ ยอดรัก งี๊ ขุนเดช งี๊

555 แบบนี้รักมากกว่าเมีย

ประมาณนั้นเลยพี่555+++

motoparts

กระทู้เงียบไปหน่อยนะครับ ว่าแต่ตอนนี้กำลังหาเหลืองหางขาวอยู่ครับ ไม่ทราบว่าท่านใดพอมีแบ่งบ้างไหมครับ และก็ป่าก๋อยด้วยครับ

:D  :D  :D  :D  :D

cato

อยากมีครอบครองแต่ว่าบุญคงไม่ถึง ไก่เจ้าเลี้ยงยาก  แต่ก็ใช่ว่าจะหาคนเลี้ยงมิเป็นไม่ได้ :-[

thidasatan

อ้างจาก: cato เมื่อ กรกฎาคม 15, 2012, 08:58:16 หลังเที่ยง
อยากมีครอบครองแต่ว่าบุญคงไม่ถึง ไก่เจ้าเลี้ยงยาก  แต่ก็ใช่ว่าจะหาคนเลี้ยงมิเป็นไม่ได้ :-[

ต้องคนรักจริง วันๆ อยู่กับไก่ นอนได้ นอนไปแล้ว พี่ชายผม แต่ไก่เค้าเยอะ

stronggunn

พี่ชายผมนี่ พี่ตื่นแต่เช้าอุ้มไก่ไปซ้อม ค่อยไปทำงาน 555+++

saeb serpico

ไก่เต็มแล้วเจอกันตามสนามครับผมอยู่แปดริ้วชนสนามรองนายกในนามซุ้มเพชรพรสุขครับส่วนไก่หลงโดนชูวิตช์จัดการหมดครับ

สามกอ แปดริ้ว

banjong

ไก่เยอะจริงๆ ว่าแต่อยู่ที่ไหนหรือครับ

jimonline

สนาม ที่สุรินทร์ เปิดทุกวันศุก ครับ  ห่างเมือง 8โล ทางเข้าห้วยเสนง         

เคยดูชนมากสุด  คู่3แสน5   ยังเด็กอยู่เลย ตอนนั้น  มันมาก 

อยากได้  เหลือง หาง ขาว เลี้ยงจัง

JO WANGPONG

เข้ามากินไก่ต้ม ฮิๆๆๆๆๆๆ